gtk+ - en to te translation catalogue (387 entries)

en: "Deepness" of the color.
te: వర్ణముయొక్క"ఘాడత"

en: %d byte | %d bytes
te[0]: %d బైట్
te[1]: %d బైట్స్

en: (Empty)
te: (ఖాళీ)

en: (None)
te: (ఏమీలేదు)

en: (disabled)
te: (నిరుపయోగం)

en: (unknown)
te: (అపరిచిత)

en: About %s
te: గురించి%s

en: Add the current folder to the bookmarks
te: ప్రస్తుత సంచిని గుర్తించులకు జతచేయుము

en: Add the folder '%s' to the bookmarks
te:  '%s' సంచిని గుర్తించులకు జతచేయలేకపోయాము.

en: Add the selected folders to the bookmarks
te: ఎన్నుకొన్న సంచులను గుర్తించులకు జతచేయుము

en: Amount of blue light in the color.
te: వర్ణములోని నీలం కాంతి.

en: Amount of green light in the color.
te: వర్ణములోని పచ్చని కాంతి.

en: Amount of red light in the color.
te: వర్ణంలోని  ఎరుపు కాంతి .

en: Artwork by
te: కళ

en: BMP image has bogus header data
te: BMP ప్రతిబింబం నకిలీ శీర్షిక దత్తాంశాన్ని కలిగివుంది.

en: BMP image has unsupported header size
te: సహకారంలేని BMP ప్రతిబింబ శీర్షిక పరిమాణం

en: Bad code encountered
te: తప్పడు సంకేతం కనిపెట్టబడింది

en: Best _Fit
te: చక్కగా _అమరు

en: Bits per channel of PNG image is invalid.
te: PNG ప్రతిబింబ ప్రసారమార్గబిట్ చెల్లవు.

en: Bits per channel of transformed PNG is not 8.
te: మార్పుకు లోనైన  PNG ప్రసార మార్గ  Bits సంఖ్య 8కాదు.

en: Brightness of the color.
te: వర్ణం యొక్క కాంతి.

en: CLASS
te: తరగతి

en: COLORS
te: వర్ణాలు

en: C_reate
te: సృస్టించు

en: Cannot allocate TGA header memory
te: TGA శీర్షిక అగ్ర జ్ఞాపకశక్తిని స్థాననిర్దేశకం చేయలేము

en: Cannot allocate colormap entries
te: వర్ణమాపక ప్రవేశకాలకు స్థాననిర్దేశకం చేయలేము

en: Cannot allocate colormap structure
te: వర్ణమాపక నిర్మాణానికి స్థాననిర్దేశకం చేయలేము౅౅౅౅

en: Cannot allocate memory for IOBuffer data
te: IOBuffer దత్తాంశానికి జ్ఞాపకశక్తినిస్థానాన్ని నిర్దేశించలేము

en: Cannot allocate memory for IOBuffer struct
te: IOBuffer structకు జ్ఞాపకశక్తిని స్థానాన్ని నిర్దేశించలేము

en: Cannot allocate memory for TGA context struct
te: Cannot allocate memory for TGA context structకు స్థాన నిర్దేశకం చేయులేము

en: Cannot allocate memory for loading PNM image
te: PNM ప్రతిబింబం నింపుటకు జ్ఞాపకశక్తి ని స్థాననిర్దేశకం చేయలేము

en: Cannot allocate memory for loading XPM image
te: XPM ప్రతిబింబాన్ని నింపుటకు జ్ఞాపకశక్తి ని స్థాననిర్దేశకం చేయలేము

en: Cannot allocate new pixbuf
te: కొత్తpixbuf కు స్థాన నిర్దేశకం చేయలేము

en: Cannot allocate temporary IOBuffer data
te: IOBuffer దత్తాంశానికి తాత్కాలికంగా జ్ఞాపకశక్తిని స్థాననిర్దేశకం చేయలేము.

en: Cannot change to folder because it is not local
te: సంచిన మార్చలేము. ఎందుకంటే ఇది స్థానికం కాదు

en: Cannot handle PNM files with maximum color values greater than 255
te: PNM  అత్యధిక వర్ణసంఖ్య  255 కన్నా ఎక్కువగా వున్నా నిర్వర్థించలేము

en: Cannot read XPM colormap
te: XPM వర్ణమాపాన్ని చదవలేము

en: Cannot realloc IOBuffer data
te: IOBuffer దత్తాంశానికి మరల స్థానాన్ని నిర్దేశించలేము.

en: Circular table entry in GIF file
te: GIF దస్త్రంలో వృత్త పటి ్ట

en: Click the eyedropper, then click a color anywhere on your screen to select that color.
te: ఐడ్రాపర్_ను నొక్కి తెరపై ఎక్కడైనా ఒక వర్ణంపై ఆ వర్ణమును ఎంచుకొనుటకు నొక్కుము

en: Click this palette entry to make it the current color. To change this entry, drag a color swatch here or right-click it and select "Save color here."
te: వర్ణపలక నమోదును ప్రస్తుత వర్ణముగా చేయుట కొరకు నొక్కుము. ఈ నమోదును మార్చుటకు వర్ణ నమూనాను ఇచ్చటకు లాగుము. లేదా కుడిమీట నొక్కి "ఇక్కడ వర్ణము ను దాచుము"ను ఎన్నుకొనుము."

en: Color Selection
te: వర్ణెంపిక

en: Color Wheel
te: వర్ణచట్రం

en: Color _Name:
te: వర్ణనామము:

en: Compressed icons are not supported
te: కుదింపబడిన ప్రతిమలకు సహకారంలేదు

en: Could not find the icon '%s'. The '%s' theme
    was not found either, perhaps you need to install it.
    You can get a copy from:
    	%s
te: '%s' ప్రతిమను కనుగొనలేకపోయాము. '%s' వైవిద్యాంశం కూడా దొరకలేదు.బహుశా మీకు దాన్ని ప్రతిష్టాపించుకోవాలి.మీరు దాన్ని   '%s' నుంచి నకలు తీసుకొనవచ్చు.

en: Could not get a stock icon for %s
te:  %sకు స్టాకు ప్రతిమను గ్రహించలేకపోపోయాము.

en: Could not get image height (bad TIFF file)
te: ప్రతిబింబ పొడవును గుర్తించలేకపోయాము (దోషపూరిత TIFF దస్త్రం)

en: Could not get image width (bad TIFF file)
te: ప్రతిబింబ వెడల్పు ను గ్రహించలేకపోయాము (దోషపూరిత TIFF దస్త్రం)

en: Couldn't allocate memory for context buffer
te: ప్రకరణవాటికకు జ్ఞాపకశక్తిని స్థాననిర్దేశకం చేయలేము.

en: Couldn't allocate memory for header
te: శీర్షికకు జ్ఞాపకశక్తిని స్థాననిర్దేశకం చేయలేము.

en: Couldn't allocate memory for line data
te: వరుస దత్తాంశానికి జ్ఞాపకశక్తిని స్థాననిర్దేశకం చేయలేము

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
te: JPEG దస్త్రంను నింపుటకుస్థాననిర్దేశకం చేయలేము.

en: Couldn't allocate memory for paletted data
te: వర్ణ

en: Couldn't convert filename
te: దస్త్రనామము మార్చలేము

en: Couldn't create new pixbuf
te: కొత్త  pixbufను సృష్టించలేము

en: Couldn't recognize the image file format for file '%s'
te: '%sదస్త్రం ప్రతిబింబ రూప లావణ్యాన్ని గుర్తించ లేకపోయింది.'

en: Couldn't save the rest
te: మిగిలిన వాటిని దాచలేము

en: Create Fo_lder
te: సంచిని_సృష్టించు

en: Create in _folder:
te: సంచిలో సృష్టించు:

en: Credits
te: పరపతులు

en: Cu_t
te: _కోయుము

en: Cursor hotspot outside image
te: ప్రతిబింబం వెలుపలిములుకు సంచరించు స్థలం

en: DISPLAY
te: ప్రదర్శన

en: De_lete File
te: దస్త్రమును తొలగించు

en: Decrease Indent
te: గంటును తగ్గించు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Delete File
te: దస్త్రమునుతొలగించు

en: Desktop
te: రంగస్థలం

en: Didn't get all lines of PCX image
te: PCX ప్రతిబింబం యెఉక్క అన్ని వరుసలను తీసుకురాలేదు.

en: Dimensions of TIFF image too large
te: TIFFకొలతలు పెద్దవిగా వున్నవి

en: Disabled
te: నిరుపయోగింపబడు

en: Do use the Wintab API [default]
te: Wintab API [అప్రమయం)ను వాడుము

en: Documented by
te: పత్రరచనచేసినవారు

en: Don't batch GDI requests
te: GDI వినతులను   జట్టుచేయవద్దు

en: Don't use the Wintab API for tablet support
te: టాబ్లెట్ సహకారం కొరకు Wintab API ను వాడవద్దు

en: Empty
te: ఖాళీ

en: Error
te: లోపం

en: Error creating folder "%s": %s
te:  "%s"సంచిని  సృస్టించుటలో దోషం: %s

en: Error creating folder "%s": %s
    %s
te: సంచి "%s"ను సృస్టించుటలో దోషం.: %s
    %s

en: Error deleting file "%s": %s
te:  "%s"దస్త్రమును తొలగించుటలో దోషం : %s

en: Error deleting file "%s": %s
    %s
te: "%s"దస్త్రమును తొలగించుటలో దోషం : %s
    %s

en: Error interpreting JPEG image file (%s)
te:  JPEG ప్రతిబింబ విశ్లేషణలో దోషం(%s)

en: Error loading icon: %s
te: n: ప్రతిమలు నింపుటలో దోషం%s

en: Error renaming file "%s" to "%s": %s
te: "%s"పునఃనామకరిణించుటలో దోషం: %s
    : %s

en: Error renaming file "%s": %s
    %s
te: "%s"పునఃనామకరిణించుటలో దోషం: %s
    %s

en: Error renaming file to "%s": %s
    %s
te: "%s"పునఃనామకరిణించుటలో దోషం: %s
    %s

en: Error writing to image file: %s
te: %s ప్రతిబింబ దస్ర్తాన్ని రాయుటలో దోషం

en: Excess data in file
te: దస్త్రములలోమిగిలిపోయిన దత్తాంశం

en: FLAGS
te: ఫ్లాగ్

en: Failed to close '%s' while writing image, all data may not have been saved: %s
te:  '%s' ప్రతిబింబాన్ని రాస్తున్నప్పుడు  %sను మూయుటలో విఫలమైంది. దత్తాంశమంతా దాచిపెట్టబడి వుండకపోవచ్చు.

en: Failed to load RGB data from TIFF file
te:  TIFF దస్త్రం నుండి RGB దత్తాంశాన్ని నింపుకొనుటలో విఫలమైంది

en: Failed to load TIFF image
te: TIFF ప్రతిబింబాన్ని నింపుకొనుటలో విఫలమైంది

en: Failed to load animation '%s': reason not known, probably a corrupt animation file
te: '%s': సచేతనాన్ని నింపుటలో విఫలమైంది. కారణం తెలియదు . బహుశా  సచేతన దస్త్రము చెడిపోయి  వుండవచ్చు.

en: Failed to load image '%s': %s
te: '%s'ప్రతిబింబాన్ని నింపుటలో  విఫలమైంది: %s

en: Failed to load image '%s': reason not known, probably a corrupt image file
te:  ప్రతిబింబం   '%s'ను నింపుటలో విఫలమైంది. కారణం తెలియదు.  బహుశా    ఈ దస్త్రం చెడిపోయి వుండవచ్చు.

en: Failed to open '%s' for writing: %s
te: '%s' వ్రాయుట కొరకు  తెరచుట  విఫలమైంది %s

en: Failed to open TIFF image
te: TIFF ప్రతిబింబాన్ని తెరుచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open file '%s': %s
te: '%s': దస్త్రమును తెరచుటలో విఫలమైంది %s

en: Failed to open temporary file
te: తాత్కాలిక దస్త్రమును తెరచుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to read from temporary file
te: తాత్కాలిక దస్త్రము నుండి చదువుట విఫలమంది.

en: Failed to write to temporary file when loading XBM image
te: XBM ప్రతిబింబాన్ని నింపునపుడు తాత్కాలిక దస్త్రంనకు రాయుట విఫలమైంది

en: Failed to write to temporary file when loading XPM image
te: XPM ప్రతిబింబాన్ని నింపునపుడు తాత్కాలిక దస్త్రంనకు రాయుట విఫలమైంది

en: Failure reading GIF: %s
te:  GIF చదువుటలో విఫలమైంది.: %s

en: Fatal error in PNG image file: %s
te: PNG ప్రతిబింబదస్త్రం  లో అనివార్య దోషం %s

en: Fatal error reading PNG image file
te: PNG ప్రతిబింబ దస్ర్తాన్ని చదువుటలో అనివార్యదోషం

en: Fatal error reading PNG image file: %s
te: PNG ప్రతిబింబ దస్త్రం %s ను చదువుటలో అనివార్య దోషం

en: File does not appear to be a GIF file
te: ఈ దస్త్రం GIF దస్త్రంలా కనిపించుటలేదు

en: Files
te: దస్త్రములు

en: Find and _Replace
te: వెతుకు మరియు పునఃస్థాపించు

en: Fol_ders
te: సంచు_లు

en: Folder
te: సంచి

en: Folder unreadable: %s
te: సంచి: %s చదువుటకు వీలుగా లేదు.

en: Folders
te: సంచులు

en: Font
te: అక్షరశైలి

en: Font Selection
te: అక్షరశైలి ఎంపిక

en: GIF file was missing some data (perhaps it was truncated somehow?)
te: GIF దస్త్రము కొంత దత్తాంశాన్ని కోల్పోయింది.  (బహుశా దాని చివరి భాగం  ఎలాగో కత్తిరించబడి వుంటుంది?)

en: GIF image has no global colormap, and a frame inside it has no local colormap.
te: GIF ప్రతిబింబానికి ప్రాపంచిక వర్ణసంధానం లేదుమరియు ఫలకములోపల దానికి స్థానిక వర్ణసంధానం కూడా లేదు.

en: GIF image is corrupt (incorrect LZW compression)
te: GIF ప్రతిబింబం చడిపోయింది. (తప్పడు  LZW కుదింపు)

en: GIF image loader cannot understand this image.
te: ఈ ప్రతిబింబాన్ని ౯GIF ప్రతిబింబనింపుదారు అర్థంచేసుకోలేదు.

en: GIF image was truncated or incomplete.
te: GIF ప్రతిబింబం కత్తిరింపబడింది లేదా అసంపూర్ణం

en: GTK+ Options
te: GTK+ ఇచ్ఛాపూర్వకాలు

en: GTK+ debugging flags to set
te: GTK+ లోపనిర్మూలన  ఫ్లాగ్స్ను అమర్చుము

en: GTK+ debugging flags to unset
te: GTK+ లోప నిర్మూలనా ఫ్లాగ్స్ను తిరిగి అమర్చుము

en: Gamma
te: గామా

en: Gdk debugging flags to set
te: అమర్చవలసిన Gdk లోప నిర్మూలన flags

en: Gdk debugging flags to unset
te: తిరిగి అమర్చుటకుGdk లోప నిర్మూలన ఫ్లాగ్స్

en: Group
te: గుంపు

en: Home
te: నివాసం

en: Icon '%s' not present in theme
te: ప్రతిమ '%s' వైద్యాంశంలో లేదు

en: Icon has zero height
te: ప్రతిమ ఎత్తు సున్నా

en: Icon has zero width
te: ప్రతిమవెడల్పుసున్నా

en: Image file '%s' contains no data
te: '%s' ప్రతిబింబ దస్త్రంలో ఏ దత్తాంశమూ లేదు

en: Image format unknown
te: ప్రతిబింబ రూపలావణ్యాలు అపరిచితం

en: Image has invalid width and/or height
te: ప్రతిబింబం చెల్లని ఎత్తు  లేదా / మరియు వెడల్పులను కలిగివుంది

en: Image has unsupported bpp
te: ప్రతిబింబం సహకారంలేని bpp కలిగివుంది.

en: Image has unsupported number of %d-bit planes
te: ప్రతిబింబం సహకారంలేని   %d బిట్తలాలసంఖ్యను కలిగివుంది.

en: Image has zero height
te: ప్రతిబింబ పొడవు 0

en: Image has zero width
te: ప్రతిబింబ వెడల్పు 0

en: Image header corrupt
te: ప్రతిబింబ శీర్షిక చెడిపోయింది.

en: Image pixel data corrupt
te: ప్రతిబింబ పిక్సెల్ దత్తాం శం చెడిపోయింది.

en: Image too large to be saved as ICO
te: ICO దస్త్రంగా దాచుటకు పెద్దదైపోతుంది

en: Image type '%s' is not supported
te: '%s' ప్రతిబింబ రకానికి  సహకరించలేము.

en: Image-loading module %s does not export the proper interface; perhaps it's from a different GTK version?
te: ప్రతిబింబ ప్రమాణం  %s సరైన అనుసంథానాన్ని  ఎగుమతి చేయలేదు. బహుశా ఇది మరొక జీటికే వివరణం నుండి అయివుండవచ్చు.

en: Increase Indent
te: గంటును పెంచు

en: Incremental loading of image type '%s' is not supported
te: '%s' రకం ప్రతిబింబాన్ని ఆరోహణలో నింపుటకు సహకారం లేదు.

en: Information
te: సమాచారం

en: Input
te: ఎగుబడి

en: Input _Methods
te: ఎగుబడి _విధానములు

en: Insufficient memory to load PNG file
te: PNG దస్త్రంను నింపుటకు జ్ఞాపకశక్తి చాలదు.

en: Insufficient memory to load PNM context struct
te: PNM  context structను నింపుటకు జ్ఞాపకశక్తి చాలదు

en: Insufficient memory to load PNM file
te: PNM దస్ర్తాన్ని నింపుటకు జ్ఞాపకశక్తి చాలదు

en: Insufficient memory to load XBM image file
te: XBM  ప్రతిబింబ దస్ర్తాన్ని నింపుటకు జ్ఞాపకశక్తి చాలదు

en: Insufficient memory to load image, try exiting some applications to free memory
te: ప్రతిబింబమును నింపుటకు జ్ఞాపకశక్తి చాలదు. కొన్ని కార్యక్షేత్రములను తొలగించి మరలా ప్రయత్నించండి

en: Insufficient memory to open TIFF file
te: TIFF దస్త్రం తెరుచుటకు జ్ఞాపకశక్తి చాలదు

en: Insufficient memory to save image into a buffer
te: ప్రతిబింబాన్ని వాటికయందు దాచుటకు శక్తి చాలదు

en: Insufficient memory to save image to callback
te: ప్రతిబింబాన్ని వెనక్కు రప్పించి దాచుటకు జ్ఞాపక శక్తి చాలదు.

en: Insufficient memory to store a %ld by %ld image; try exiting some applications to reduce memory usage
te: %ld ను  %ldపతిబింబంతోదాచుటకు జ్ఞాపకశక్తి చాలదు జ్ఞాపకశక్తి వాడికను తగ్గించుటకు కొన్ని కార్యక్షేత్రాలను తొలగించును

en: Internal error in the GIF loader (%s)
te: GIF నింపుదారులో     అంతర్గత దోషం(%s) GIF

en: Internal error: Image loader module '%s' failed to begin loading an image, but didn't give a reason for the failure
te: అంతర్గత దోషం : ప్రతిబింబాన్ని నింపేటప్పుడు   ప్రతిబింబ ప్రమాణం '%s' విఫలం అయింది. వైఫల్యానికి కారణం చెప్పబడలేదు.

en: Invalid UTF-8
te: చెల్లని  UTF-8

en: Invalid XBM file
te: XBM దస్త్రం చెల్లదు

en: Invalid filename: %s
te: %sదస్త్రనామము చెల్లదు

en: Invalid header in animation
te: సచేతనంలో చెల్లుబాటుకాని శీర్షిక

en: Invalid header in icon
te: ప్రతిమలో చెల్లని శీర్షిక

en: It probably contains symbols not allowed in filenames.
te: బహుశా దస్త్రనామములో అనుమతింపబడని చిహ్నాలను వాడుతూ వుండవచ్చు.

en: JPEG quality must be a value between 0 and 100; value '%d' is not allowed.
te: JPEG నాణ్యత 0కు100కు మధ్య విలువ అయివుండవలెను '%d విలువ ఆమోదింపబడదు

en: JPEG quality must be a value between 0 and 100; value '%s' could not be parsed.
te: JPEG నాణ్యత 0కు100 మధ్య విలువఅయివుండవలెను'%s' విలువను పదానుబంధీకరణ చేయలేము.

en: Keys for PNG text chunks must be ASCII characters.
te: PNG పాఠ్య ఖండాల కొరకు మీటలు ASCII అక్షరములై౯ వుండవలెను.

en: Keys for PNG text chunks must have at least 1 and at most 79 characters.
te: PNG పాఠ్య ఖండాలకొరకు మీటలు అతి తక్కువగా ఒకఅక్షరాన్ని అతి ఎక్కువగా 79అక్షరములను కలిగివుండవలెను

en: License
te: లైసెన్స్

en: Load additional GTK+ modules
te: అదనపు  GTK+ ప్రమాణం నింపుకొనండి

en: MODULES
te: ప్రమాణాలు

en: Make X calls synchronous
te: Xపిలుపులను కాలనియమితం చేయుము

en: Make all warnings fatal
te: అన్ని హెచ్చరికలను అనివార్యం చేయండి

en: Malformed chunk in animation
te: సచేతనంలో వికృత ఖండం

en: Maximum color value in PNM file is 0
te: PNM దస్త్రంలో అత్యధిక వర్ణసంఖ్య 0

en: Maximum color value in PNM file is too large
te: PNM దస్త్రంలో అత్యధిక వర్ణసంఖ్య చాలా ఎక్కువగా వుంది

en: Modified
te: మార్చబడిన

en: NAME
te: నామము

en: Name
te: నామము:

en: Name too long
te: చాలా పొడవైన నామము

en: New Folder
te: కొత్త సంచి

en: No XPM header found
te: ఏXPM శీర్షికా కనుగొనబడలేదు

en: No extended input devices
te: కొనసాగింపబడిన ఎగుబడి  పరికరములు లేవు

en: No palette found at end of PCX data
te: PCX దత్తాంశం చివరలో వర్ణపలకం కనిపించలేదు

en: Not enough memory to load GIF file
te: GIF దస్త్రంను నింపుటకు సరిపడా జ్ఞాపకశక్తి లేదు

en: Not enough memory to load ICO file
te: ICO దస్త్రం నింపుటకు కావలసిన జ్ఞాపకశక్తి లేదు

en: Not enough memory to load RAS image
te: RAS  ప్రతిబింబాన్ని నింపుటకు సరిపడా జ్ఞాపకశక్తి లేదు

en: Not enough memory to load animation
te: సచేతనాన్ని నింపుటకు సరిపడే జ్ఞాపక శక్తి లేదు

en: Not enough memory to load bitmap image
te: బిట్_మ్యాప్ ప్రతిబింబాన్ని నింపుటకు సరిపడే జ్ఞాపక శక్తి లేదు.

en: Not enough memory to load icon
te: ప్రతిమను నింపుటకు కావలసిన జ్ఞాపకశక్తి లేదు

en: Not enough memory to load image
te: ప్రతిబింబాన్ని నింపుటకు తగిన జ్ఞాపకశక్తి లేదు

en: Open Location
te: స్థానమును తెరువు

en: Other...
te: ఇతరములు

en: PNM file has an image height of 0
te: PNM దస్త్రంలో ప్రతిబింబ పొడవు  0

en: PNM file has an image width of 0
te: PNM దస్త్రం లో ప్రతిబింబ వెడల్పు 0

en: PNM file has an incorrect initial byte
te: PNM దస్త్రం లో మెఉదటి బైట్ తప్పుగా వుంది

en: PNM file is not in a recognized PNM subformat
te: PNM దస్త్రం గుర్తింపుపొందిన  PNM ఉపరూపలావణ్యం ౯కాదు

en: PNM image format is invalid
te: PNM ప్రతిబింబ రూపలావణ్యం చెల్లదు

en: PNM image loader does not support this PNM subformat
te: PNM ప్రతిబింబ నింపుదారు ఈ రకం PNM ఉపరూప లావణ్యాన్ని సహకరించుటలేదు

en: PNM loader expected to find an integer, but didn't
te: PNM నింపుదారు పూర్ణాంకం వస్తుందని ౯ఊహించింది కాని అది రాలేదు

en: Page %u
te: పుట %u

en: Pick a Color
te: ఒక వర్ణమును ఎంచుకో

en: Pick a Font
te: లక్షరశైలిని ను ఎన్నుకొనుము

en: Pixmap path element: "%s" must be absolute, %s, line %d
te: పిక్స్మ్యాప్ మార్గ మూలకం: "%s"  %s, line %d

en: Position on the color wheel.
te: వర్ణచట్రముపై స్థానము.

en: Premature end-of-file encountered
te: పరిపక్వం చెందని దత్తాంశ అంతం కనిపెట్టబడింది

en: Pressure
te: పీడనము

en: Print Pre_view
te: ప్రచురణ_ఉపదర్శనం

en: Program class as used by the window manager
te: గవాక్ష నిర్వాహకుడి ౉చే వాడబడే కార్యక్రమతరగతి.

en: Program name as used by the window manager
te: గవాక్ష నిర్వాహకుడి చే వాడబడే కార్యక్రమ నామము

en: Question
te: ప్రశ్న

en: RAS image has bogus header data
te: RAS  ప్రతిబింబ శీర్షిక దత్తాంశం నకిలీది

en: RAS image has unknown type
te: RAS ప్రతిబింబ రకం అపరిచితం

en: Raw PNM formats require exactly one whitespace before sample data
te: అపక్వ PNM రూపలావణ్యాలు ఉదాహరణదత్తాంశానికి ముందు  ఖచ్ఛితంగా ఒక ఖాళీ ప్రదేశం వుండవలెను

en: Raw PNM image type is invalid
te: అపక్వ PNM ప్రతిబింబ రకం చెల్లదు

en: Really delete file "%s"?
te:  "%s"దస్త్రమునునినజంగా  తొలగించాలా?

en: Received invalid color data
te: చెల్లని వర్ణ దత్తాంశం అందుకోబడింది

en: Remove the bookmark '%s'
te:  '%sగుర్తించును తొలగించుము'

en: Remove the selected bookmark
te: ఎన్నుకున్న గుర్తించును తొలగించు

en: Rename File
te: దస్త్రం పునఃనామకరిణించు

en: Rename file "%s" to:
te:  "%s"ను పునఃనామకరిణించు to:

en: SCREEN
te: తెర

en: Same as --no-wintab
te: --no-wintabలాగే

en: Save _As
te: ఇలాదాసు

en: Save in Location
te: స్థానములో దాచు

en: Save in _folder:
te: సంచిలో దాచు:

en: Screen
te: తెర

en: Select All
te: అన్నిటినీ ఎన్నుకో

en: Select _All
te: అన్నిటినీ ఎంచుకొను

en: Select the color you want from the outer ring. Select the darkness or lightness of that color using the inner triangle.
te: బాహ్యవృత్తం నుండి మీకు కావాల్సిన వర్ణమును ఎన్నుకొనుము. అంతఃత్రిభుజాన్ని ఉపయోగించి, దానిని చీకటి చేయుటకుగాని, ప్రకాశింపచేయుటకుగాని ఎన్నుకొనుము.

en: Select which types of files are shown
te: ఏ రకం దస్ర్తాలను చూపించాలో ఎన్నుకొనుము

en: Shortcuts
te: అడ్డుత్రోవ

en: Show GTK+ Options
te:  GTK+ ఇచ్ఛాపూర్వకాలను చూపుము

en: Show _Hidden Files
te: అదృశ్య_దస్ర్తాలను చూపుము

en: Si_ze:
te: పరిమాణం:

en: Size
te: పరిమాణము

en: Size of the palette in 8 bit mode
te: 8 bit విధములో ఫలకం పరిమాణం

en: Stack overflow
te: దొంతర పొంగిపొరలు

en: TGA image has invalid dimensions
te: TGA ప్రతిబింబం కొలతలు చెల్లవు

en: TGA image type not supported
te: TGA ప్రతిబింబ రకానికి సహకారం లేదు

en: TIFFClose operation failed
te: TIFFను మూసివేసే ప్రయత్నం విఫలమైంది

en: The ANI image format
te: ANI ప్రతిబింబ రూపలావణ్యం

en: The BMP image format
te:  BMP ప్రతిబింబ రూపలావణ్యం

en: The GIF image format
te: GIF ప్రతిబింబం ఉపలావణ్యం

en: The ICO image format
te: ICO ప్రతిబింబ రూపలావణ్యం

en: The JPEG image format
te: JPEG ప్రతిబింబరూప లావణ్యం

en: The PCX image format
te: PCX ప్రతిబింబ రూపలావణ్యం

en: The PNG image format
te: PNG ప్రతిబింబ రూపలావణ్యం

en: The PNM/PBM/PGM/PPM image format family
te: PNM/PBM/PGM/PPM ప్రతిబింబ రూప లావణ్య  కుటుంబం

en: The Sun raster image format
te: సన్ రాస్టర్ ప్రతిబింబరూపలావణ్యం

en: The TIFF image format
te: TIFF ప్రతిబింబ రూపలావణ్యం

en: The Targa image format
te: Targa ప్రతిరూప లావణ్యం

en: The WBMP image format
te: WBMP ప్రతిరూప లావణ్యం

en: The XBM image format
te: XBM ప్రతిబింబ రూపలావణ్యం

en: The XPM image format
te: XPM ప్రతిబింబ రూపలావణ్యం

en: The color you've chosen. You can drag this color to a palette entry to save it for use in the future.
te: మీరు ఎన్నుకున్న వర్ణము. దీనిని మీరు పలకం నమోదు మీదకు లాగుట ద్వారా భవిష్యత్_లో వాడుటకు దాచుకోగలరు.

en: The file "%s" resides on another machine (called %s) and may not be available to this program.
    Are you sure that you want to select it?
te: The file "%s" దస్త్రము ఇంకొక యంత్రములో  నివసించుచున్నది. అది ఈ కార్యక్రమము కొరకు అందుబాటులో వుండకపోవచ్చు.మీరు దాన్ని ఎన్నుకోవాలనుకుంటున్నారా? (%sఅనెడి)

en: The file name "%s" contains symbols that are not allowed in filenames
te: "%s" అను పేరుగల సంచి  దస్త్రనామము అనుమతింపబడని చిహ్నాలను కలిగివున్నది.

en: The filename "%s" contains symbols that are not allowed in filenames
te: ఈ దస్త్రముపేరులొని చిహ్నాలు కొన్ని చెల్లవు: %s

en: The filename "%s" couldn't be converted to UTF-8. (try setting the environment variable G_FILENAME_ENCODING): %s
te: దస్త్రనామం "%s"నుUTF-8 మార్చలేము    environment variable G_FILENAME_ENCODING):అమర్చి చూడండి  %s

en: The folder name "%s" contains symbols that are not allowed in filenames
te:  "%s" అను పేరుగల సంచి  దస్త్రనామములో అనుమతింపబడని చిహ్నాలను కలిగివున్నది.

en: The license of the program
te: కార్యక్రమలైసెన్స్

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "%s". Please use a different name.
te:  "%s" నామము చెల్లదు. ఎందుకంటే అది  "%s"అక్షరాన్ని కలిగివుంది.. దయచేసి మరొక నామాన్ని ఉపయోగించండి..

en: The previously-selected color, for comparison to the color you're selecting now. You can drag this color to a palette entry, or select this color as current by dragging it to the other color swatch alongside.
te: ఇప్పుడు ఎన్నుకుంటున్న వర్ణంతో సరిపోల్చుటకొరకు మునుపు ఎన్నుకున్న వర్ణము. ఈ వర్ణమును ఒక  వర్ణపలకం నమోదుగా  లాగగలరు. లేదా ఈ వర్ణమును పక్కన వున్న వర్ణ నమూనాపైకి లాగుట ద్వారా ఎన్నుకోగలరు.

en: The radio tool button whose group this button belongs to.
te: ఏ గుంపుకైతే ఈ బొత్తం చెందుతుందో , ఆ రేడియోబొత్తంల గుంపు.

en: This build of gdk-pixbuf does not support saving the image format: %s
te: %s నిర్మాణం ప్రతిబింబ రూప లావణాన్ని దాచడానికి సహకరించటంలేదు.

en: This file system does not support mounting
te: ఈ దస్త్ర వ్యవస్థ ్దదస్త్రములను ప్రోగుచేయుటకు సహకరించుటలేదు.

en: Today
te: నేడు

en: Transformed PNG has zero width or height.
te: మార్పుకు లోనైన PNG పొడువు వెడల్పులు ౯శూన్యం.

en: Translated by
te: అనువదించినవారు

en: Transparency of the color.
te: వర్ణముయొక్క పారదర్శకత.

en: Type name of new folder
te: కొత్త సంచి నామమును  టైప్ చేయుము

en: Unable to find include file: "%s"
te: పొందుపర్చిన దస్త్రం : "%s"ను కనిపెట్టలేకపోయాము.

en: Unable to load image-loading module: %s: %s
te: %s ప్రతిబింబ  ప్రమాణాన్ని  నింపలేకపోతున్నాం.: %s

en: Unable to locate image file in pixmap_path: "%s"
te: పిక్స్మ్యాప్ మార్గంలో ప్రతిబింబాన్ని కనిపెట్టలేకపోయాం: "%s"

en: Unexpected bitdepth for colormap entries
te: వర్ణమాపక ప్రవేశకాలలో ఊహించని  బిట్ లోతు

en: Unexpected end of PNM image data
te: PNM ప్రతిబింబ దత్తాంశంలో ఊహించని అంతం

en: Unexpected icon chunk in animation
te: సచేతనంలో ఊహించని ప్రతిమా ఖండం

en: Unknown
te: అపరిచిత

en: Unrecognized image file format
te: గుర్తింపలేని ప్రతిబింబ దస్త్ర రూపలావణ్యం

en: Unsupported JPEG color space (%s)
te:  సహకారం లేనిJPEG వర్ణప్రదేశం   (%s)

en: Unsupported animation type
te: సహకారం లేని సచేతన రకం

en: Unsupported depth for ICO file: %d
te: ICO దస్త్ర లోతునకు సహకారం లేదుక: %d

en: Unsupported icon type
te: ఈ రకం ప్రతిమకు సహకారం లేదు

en: Version %s of the GIF file format is not supported
te: GIF దస్త్ర రూప లావణ్యం%s వివరణానికి సహకరించుటలేదు

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Wheel
te: చట్రం

en: Width or height of TIFF image is zero
te: TIFF ప్రతిబింబం ౦0అయిన పొడవును వెడల్పు ను కలిగి వుంది

en: Window
te: గవాక్షం

en: Written by
te: వ్రాసినవారు

en: X Tilt
te: X వాలు

en: X display to use
te: వాడుటకుX display

en: X screen to use
te: వాడుటకు X తెర

en: XPM file has image height <= 0
te: XPM దస్త్ర ప్రతిబింబ పొడవు  <= 0

en: XPM file has image width <= 0
te: XPM దస్త్ర ప్రతిబింబ  వెడల్పు  <= 0

en: XPM file has invalid number of colors
te: XPM దస్త్రం లో వర్ణముల సంఖ్య చెల్లదు

en: XPM has invalid number of chars per pixel
te: XPM లో pixel కు అక్షరముల సంఖ్య చెల్లదు

en: Y Tilt
te: Y వాలు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: You can enter an HTML-style hexadecimal color value, or simply a color name such as 'orange' in this entry.
te: మీరు   HTMLశైలి ద్విసంఖ్యామాన వర్ణ విలువను కాని లేదా సాధారణంగా నారింజ వర్ణములాంటి వర్ణనామమునుకాని నమోదు చేయుము

en: You probably used symbols not allowed in filenames.
te: బహుశా మీరు దస్త్రనామములో అనుమతింపబడని చిహ్నాలను వాడుతూ వుండవచ్చు..

en: Zoom _In
te: జూమ్_పెంచు

en: Zoom _Out
te: జూమ్_తగ్గించు

en: _About
te: _గురించి

en: _Add
te: _జతచేయు

en: _Apply
te: _ఆపాదించు

en: _Ascending
te: _ఆరోహణ

en: _Axes
te: _అక్షము

en: _Blue:
te: _నీలం:

en: _Bold
te: _మందం

en: _Browse for other folders
te: _ఇతర సంచులకై అన్వేషించు

en: _CD-Rom
te: _సూక్ష్మ_ఖని

en: _Cancel
te: _రద్దుచేయు

en: _Clear
te: _శుభ్రం

en: _Close
te: _మూయుము

en: _Color
te: _వర్ణము

en: _Convert
te: _మార్చుము

en: _Copy
te: _నకలు తీయు

en: _Delete
te: _తొలగించు

en: _Descending
te: _అవరోహణ

en: _Device:
te: _పరికరము:

en: _Edit
te: _సరిచేయు

en: _Execute
te: _నిర్వర్తించు

en: _Family:
te: _కుటుంబం:

en: _Files
te: _దస్త్రములు

en: _Find
te: _వెతుకు

en: _Floppy
te: _ఫ్లాపీ

en: _Folder name:
te: కొత   ్త సంచి:

en: _Font
te: _అక్షరశైలి

en: _Gamma value
te: _గామా విలువ

en: _Green:
te: _పచ్చ:

en: _Harddisk
te: _ప్రధానఖని

en: _Help
te: _సహాయం

en: _Home
te: _నివాసం

en: _Hue:
te: _లేతఛాయ:

en: _Index
te: _సూచీ

en: _Insert Unicode Control Character
te: _యునికోడ్ నియంత్రణ అక్షరాన్ని ప్రవేశపెట్టుము

en: _Jump to
te: _గెంతు

en: _Keys
te: _మీటలు

en: _License
te: _లైసెన్స్

en: _Location:
te: _స్థానము:

en: _Mode:
te: _విధం:

en: _Name:
te: _నామము:

en: _Network
te: _అల్లిక

en: _New
te: _కొత్త

en: _New Folder
te: _కొత్త సంచి

en: _No
te: _వద్దు

en: _Normal Size
te: _సాధారణ పరిమాణం

en: _OK
te: _సరే

en: _Opacity:
te: _అప్రకాశత:

en: _Open
te: _తెరచు

en: _Palette
te: _వర్ణపలకం

en: _Paste
te: _అతికించు

en: _Preferences
te: _అభీక్షాలు

en: _Preview:
te: _ఉపదర్శనం:

en: _Print
te: _ప్రచురణ

en: _Properties
te: _లక్షణాలు

en: _Quit
te: _నిష్క్రమించు

en: _Red:
te: _ఎరుపు:

en: _Redo
te: _మళ్ళీచేయు

en: _Refresh
te: _తాజాపర్చు

en: _Remove
te: _తొలగించు

en: _Rename
te: _పునఃనామకరణం

en: _Rename File
te: _దస్త్రమునకు పునఃనామకారణంచేయు

en: _Revert
te: _యథాస్థితికి తెచ్చు.

en: _Saturation:
te: _చిక్కని:

en: _Save
te: _దాచు

en: _Save color here
te: _ఇక్కడ వర్ణమును దాచుము

en: _Selection:
te: _ఎంపిక:

en: _Spell Check
te: _ఉచ్ఛారణ  తనిఖి

en: _Stop
te: _ఆపు

en: _Strikethrough
te: _కొట్టివేత

en: _Style:
te: _అక్షరశైలి:

en: _Undelete
te: _తొలగించనిది

en: _Underline
te: _కిందగీత

en: _Undo
te: _రద్దు చేయు

en: _Value:
te: _విలువ:

en: _Yes
te: _అవును

en: calendar:MY
te: calender:MY

en: calendar:week_start:0
te: కాలసూచి:వారారంభం:0

en: clear
te: శుభ్రం చేయు

en: failed to allocate image buffer of %u byte | failed to allocate image buffer of %u bytes
te[0]:  %u byte యొక్క ప్రతిబింబ వాటికకు స్థాన నిర్దేకం చేయుట విఫలమైంది.
te[1]:  %u bytes యొక్క ప్రతిబింబ వాటికకు స్థాన నిర్దేకం చేయుట విఫలమైంది.

en: none
te: శూన్యం

en: progress bar label|%d %%
te: %d %%

en: unsupported RAS image variation
te: RAS ప్రతిబింబ మార్పిడికి సహకారంలేదు
