gnucash 1.7.7 - en to ta translation catalogue (319 entries)

en: Open
ta: திற

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Open Anyway
ta: எப்படியாவது திற

en: Create New File
ta: புதிய கோப்பு தொடங்கு

en: Reading file...
ta: கோப்பு படிக்கப்படுகிறது

en: Export
ta: ஏற்றுமதி செய்

en: Writing file...
ta: கோப்பு எழுதப்படுகிறது

en: Save
ta: சேமி

en: (none)
ta: ஒன்றுமில்லை

en: Equity
ta: முதலீடு

en: Opening Balance
ta: ஆரம்ப தொகை

en: Debit
ta: பற்று

en: Credit
ta: வரவு

en: Date
ta: தேதி

en: Amount
ta: தொகை

en: Transfer Account
ta: மாற்று கணக்கு

en: label1
ta: பட்டி1

en: New...
ta: புதிய.....

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Type:
ta: வகை

en: Edit...
ta: மாற்று

en: Days
ta: நாட்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Close
ta: மூடு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Enter
ta: நுழை

en: Cancel
ta: நீக்கு

en: Duplicate
ta: மறுபதிவாக்கு

en: Blank
ta: காலி

en: Print
ta: அச்சடி

en: Post
ta: தாக்கல்

en: Posted Account
ta: தாக்கல் செய்யப்பட்ட கணக்கு

en: Customer:
ta: வாடிக்கையாளர்

en: Job:
ta: வேலை

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: ID #
ta: ID#

en: Name
ta: பெயர்

en: Total:
ta: கூட்டுத் தொகை

en: Select...
ta: தேர்ந்தெடு........

en: Type
ta: வகை

en: None
ta: ஒன்றும் இல்லை

en: Cash
ta: ரொக்கம்

en: Income Account
ta: வருமான கணக்கு

en: label8
ta: பட்டி8

en: label9
ta: பட்டி9

en: Tax Account
ta: வரி கணக்கு

en: Value $
ta: மதிப்பு

en: Percent %
ta: விகிதம்

en: Bank
ta: வங்கி

en: Asset
ta: சொத்து

en: Credit Card
ta: கடனட்டை

en: Liability
ta: பொறுப்பு

en: Stock
ta: சரக்கு

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Income
ta: வருமானம்

en: Expense
ta: செலவு

en: last day
ta: கடைசி நாள்

en: Daily
ta: தினமும்

en: Orphan
ta: அனாதை

en: Split
ta: பகு

en: Date:
ta: தேதி

en: Today
ta: இன்று

en: Schedule
ta: திட்டமிட்ட

en: Jump
ta: குதி

en: Transfer
ta: மாற்று

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: Report
ta: அறிக்கை

en: Description:
ta: விரிவாக்கம்

en: Parent Account
ta: மூலக் கணக்கு

en: Tax Related
ta: வரி சம்பந்தப்பட்ட

en: Balance:
ta: நிலுவை

en: Transfer Type
ta: மாற்றம் வகை

en: Choose Currency
ta: நாணயத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: Clear All
ta: அனைத்தையும் துடை

en: Detailed Description
ta: விளக்கமான விரிவாக்கம்

en: Accounts
ta: கணக்குகள்

en: Account Name
ta: கணக்கின் பெயர்

en: Select Account
ta: கணக்கை தேர்ந்தேடுக்கவும்

en: Account
ta: கணக்கு

en: New?
ta: புதியதா

en: New Account (not implemented)
ta: புதிய கணக்கு

en: Commodities
ta: பொருட்கள்

en: Symbol
ta: சின்னம்

en: Code
ta: குறிமுறை

en: Fraction
ta: பிண்ணம்

en: Add
ta: கூட்டு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Clear
ta: துடை

en: Calculate
ta: கணி

en: Interest Rate
ta: வட்டி விகிதம்

en: Present Value
ta: தற்கால மதிப்பு

en: Future Value
ta: எதிர்கால மதிப்பு

en: total
ta: கூட்டுத் தொகை

en: GnuCash Help
ta: GNUநாணயம் உதவி

en: Help Topics
ta: உதவி அத்யாயங்கள்

en: Topics
ta: அத்யாயங்கள்

en: Search GnuCash Help
ta: GNUநாணயம் உதவியை தேடவும்

en: Search Term:
ta: சொற்றோடரைத் தேடவும்

en: Search
ta: தேடவும்

en: Help
ta: உதவி

en: Search results
ta: தேடுதலின் முடிவு

en: Prices
ta: விலை

en: Commodity
ta: பொருள்

en: Source
ta: மூலம்

en: Price
ta: விலை

en: Currency:
ta: நாணயம்

en: Source:
ta: மூலம்

en: Type:
ta: வகை

en: Price:
ta: விலை

en: Months:
ta: மாதங்கள்

en: Years:
ta: வருடங்கள்

en: Format:
ta: வடிவம்

en: Sample:
ta: மாதிரி

en: number
ta: எண்

en: name
ta: பெயர்

en: Options
ta: விருப்பத் தேர்வு

en: Payee:
ta: வாங்குபவர்

en: Amount (words):
ta: தொகை (எழுத்தில்)

en: Amount (numbers):
ta: தொகை (எண்ணில்)

en: Units:
ta: அலகுகள்

en: Working...
ta: வேலை நடக்கிறது ........

en: Heading
ta: தலைப்புக்கள்

en: Edit Scheduled Transaction
ta: தீர்மானிக்கப்பட்ட பரிமாற்றத்தை மாற்றியமை

en: Name:
ta: பெயர்

en: Create Automatically
ta: தானாகவே உருவாக்கு

en: Notify me when created
ta: உருவாக்கும்

en: Create
ta: தயாரிக்கவும்

en:  days in advance
ta:  நாட்கள் முன் கூட்டியே

en: Remind me
ta: ஞாபகப்படுத்து

en: End
ta: முடிவு

en: No End
ta: முடிவற்றது

en: End Date:
ta: முடிவு தேதி

en: Template Transaction
ta: படிம அச்சு பரிமாற்றம்

en: Frequency:
ta: உருவாக்க உகப்பம்

en: Start Date:
ta: ஆரம்ப தேதி

en: Once
ta: ஒரு முறை

en: Every
ta: ஒவ்வொரு முறையும்

en: days.
ta: நாட்கள்

en: weeks.
ta: வாரங்கள்

en: Daily [M-F]
ta: தினமும் [M-F]

en: Every
ta: ஒவ்வொரு முறையும்

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Weekly
ta: வார

en: Bi-Weekly
ta: இரண்டு வாரத்திற்கு ஒருமுறை

en: months.
ta: மாதங்கள்

en: Monthly
ta: மாத

en: year(s).
ta: வருடங்கள்

en: Month
ta: மாதம்

en: Day
ta: நாள்

en: Yearly
ta: வருட

en: Frequency
ta: அலைவு எண்

en: New
ta: புதிய

en: Upcoming
ta: வரும்

en: Record
ta: ஏடு

en: Start Date:
ta: ஆரம்ப தேதி

en: End
ta: முடிவு

en: Never End
ta: முடிவில்லா

en: End Date:
ta: முடிவு தேதி

en: State
ta: நிலை

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Variable
ta: மாறி

en: Value:
ta: மதிப்பு

en: Interest Rate:
ta: வட்டி விகிதம்

en: Length:
ta: நீளம்

en: Amount:
ta: தொகை

en: Loan Account:
ta: கடன் கணக்கு

en: Other
ta: மற்ற

en: Review
ta: பரிசோதனை

en: Ignore
ta: ஒதுக்கு

en: Postpone
ta: தள்ளிப் போடு

en: Create
ta: உருவாக்கு

en: Stock Account
ta: சரக்கு கணக்கு

en: Shares
ta: பங்குகள்

en: New Price:
ta: புதிய விலை

en: Cash Amount:
ta: ரொக்கத் தொகை

en: Asset Account
ta: சொத்து கணக்கு

en: Tax Information
ta: வரி சம்பந்தப்பட்ட செய்திகள்

en: Accounts Selected:
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்குகள்

en: Select Subaccounts
ta: உபகணக்குகளை தேர்ந்தெடுக்தவும்

en: TXF Categories
ta: TXF வகையராக்கன்

en: Form
ta: படிவம்

en: Payer Name Source
ta: கொடுப்பவரின் பெயர்

en: Current Account
ta: நடப்புக் கணக்கு

en: Username and Password
ta: உபயோகிப்பவரின் பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்

en: Enter your username and password
ta: உபயோகிப்பவரின் பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை உள்ளீடுச் செய்யவும்

en: Username:
ta: உபயோகிப்பவரின் பெயர்

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்

en: You must enter values for the other quantities.
ta: மற்ற அளவிற்கும் மதிப்பினை உள்ளிடவும்

en: You must enter a valid expression.
ta: சரியாக உள்ளீடு செய்யவும்

en: The interest rate cannot be zero.
ta: வட்டி விகிதம் பூஜ்யமாக இருக்க முடியாது

en: The number of payments cannot be zero.
ta: கொடுக்கலின் எண்ணிக்கை பூஜ்யமாக இருக்க முடியாது

en: The number of payments cannot be negative.
ta: கொடுக்கலின் எண்ணிக்கை குறையெண்ணாக இருக்க முடியாது

en: Complete
ta: நிறைவு

en: Loan
ta: கடன்

en: Principal
ta: அசல்

en: Interest
ta: வட்டி

en: Error
ta: தவறு

en: Net Assets
ta: நிகர சொத்துக்கள்

en: Profits
ta: லாபங்கள்

en: Exit
ta: வெளியேறு

en: Exit GnuCash
ta: GNUநாணயத்தைவிட்டு வெளியேறு

en: Debits
ta: பற்றுகள்

en: Credits
ta: வரவுகள்

en: Finish
ta: முடி

en: General Ledger
ta: பொது பேரேடு

en: General Ledger Report
ta: பொது பேரேடு அறிக்கை

en: %s [Read-Only]
ta: %s [படிக்க மட்டும்]

en: Present:
ta: தற்போதய

en: Future:
ta: எதிர்கால

en: Cleared:
ta: துடைக்கப்பட்டது

en: Shares:
ta: பங்குகள்

en: Current Value:
ta: தற்போதய மதிப்பு

en: View
ta: பார்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: item
ta: உருப்படி

en: Full name:
ta: முழுப் பெயர்

en: 1 /
ta: 1/

en: Defaults
ta: கொடாநிலைகள்

en: Old Value
ta: பழைய மதிப்பு

en: New Value
ta: புதிய மதிப்பு

en: Verify Changes
ta: மாற்றத்தை சரிப்பார்க்கவும்

en: Account Code
ta: கணக்கு குறியீடு

en: Balance
ta: நிலுவை

en: Total
ta: மொத்தம்

en: Tax Info
ta: வரிபற்றிய செய்தி

en: Weeks
ta: வாரங்கள்

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: Years
ta: வருடங்கள்

en: Ago
ta: முன்னர்

en: From Now
ta: இப்போதிலிருந்து

en: Date:
ta: தேதி

en: (unnamed)
ta: பெயரற்ற

en: View...
ta: பார்

en: Not found
ta: காணவில்லை

en: Back
ta: பின்னால்

en: Stop
ta: நில்

en: From:
ta: அனுப்புநர்

en: To:
ta: பெறுநர்

en: EDIT
ta: மாற்று

en: Execute Now
ta: தற்போது இயக்கு

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: To
ta: பெறுநர்

en: Now
ta: இப்போது

en: Finished
ta: முடிவுற்ற

en: Done
ta: முடிந்தது

en: QIF Import
ta: QIF இறக்குமதி

en: Import QIF files
ta: QIF கோப்புகளை இறக்குமதி செய்

en: QIF Filename:
ta: QIF கோப்பின் பெயர்

en: Account name:
ta: கணக்கின் பெயர்

en: QIF Files
ta: QIF கோப்புகள்

en: Phone
ta: தொலைபேசி

en: Buy
ta: வாங்கு

en: Sell
ta: விற்பனை செய்

en: Fee
ta: கட்டணம்

en: Rebate
ta: தள்ளுபடி

en: Add  >>
ta: கூட்டு >>

en: << Remove
ta: << விலக்கு

en: Move up
ta: மேலே செல்

en: Move down
ta: கீழே செல்

en: Size...
ta: அளவு.....

en: 0-30 days
ta: 0-30 நாட்கள்

en: 31-60 days
ta: 31-60 நாட்கள்

en: 61-90 days
ta: 61-90 நாட்கள்

en: 91+ days
ta: 91+ நாட்கள்

en: Week
ta: வாரம்

en: Half Year
ta: அரை வருடம்

en: Year
ta: வருடம்

en: All
ta: அனைத்து

en: All accounts
ta: அனைத்து கணக்குகள்

en: Assets
ta: சொத்துக்கள்

en: Liabilities
ta: பொறுப்புக்கள்

en: Stocks
ta: பங்குகள்

en: Currencies
ta: நாணயங்கள்

en: Expenses
ta: செலவுகள்

en: Savings
ta: சேமிப்புகள்

en: Accounts Receivable
ta: பற்றுப் புள்ளிகள்

en: Accounts Payable
ta: வரவுப் புள்ளிகள்

en: and
ta: மற்றும்

en: Gain
ta: ஆதாயம்

en: Average Balance
ta: தோராய நிலுவை

en: Average
ta: தோராயம்

en: Profit
ta: லாபம்

en: Profit (Gain minus Loss)
ta: லாபம் (விரையம் நீக்கி ஆதாயம்)

en: Gain/Loss
ta: லாப/நஷ்ட

en: Gain And Loss
ta: லாபம் மற்றும் நஷ்டம்

en: Maximum
ta: அதிக பட்சம்

en: Minimum
ta: குறைந்த பட்சம்

en: Loss
ta: நஷ்டம்

en: Balance Sheet
ta: நிகர ஐந்தொகை

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Single
ta: ஒற்றை

en: Double
ta: இரட்டை

en: Running Balance
ta: நடப்பு நிலுவை

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Number
ta: எண்

en: Colors
ta: வண்ணங்கள்

en: Difference
ta: வித்யாசம்

en: Hello, World!
ta: அனைவருக்கும் வணக்கம்

en: Hello Again
ta: மறுபடியும் வணக்கம்

en: The Good
ta: சரியானது

en: Good option
ta: சரியான விருப்பம்

en: The Bad
ta: தவறானது

en: Bad option
ta: தவறான விருப்பம்

en: The Ugly
ta: அசிங்கமானது

en: Ugly option
ta: அசிங்கமான விருப்பம்

en: Testing
ta: சோதிக்கப் படுகிறது

en: true
ta: சரி

en: false
ta: தவறு

en: Single Report
ta: ஒற்றை அறிக்கை

en: Usage
ta: உபயோகம்

en: General Reports
ta: பொது அறிக்கை
