gtk+-properties.HEAD - en to pa translation catalogue (1170 entries)

en: A GdkImage to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ GdkImage

en: A GdkPixbuf to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ GdkPixbuf

en: A GdkPixmap to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ GdkPixmap

en: A GtkPackType indicating whether the child is packed with reference to the start or end of the parent
pa: ਇਹ GtkPackType ਵੇਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਚਲਾਇਡ ਨੂੰ ਪੇਰੈਟ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਜ਼ਾਂ ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਪੈਕ ਕੀਤਾ ਜਾਏ

en: A boolean that determines whether the menu grabs the keyboard focus
pa: ਇੱਕ ਬੁਲੀਅਨ, ਜੋ ਕਿ ਮੇਨੂ-ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਕੇਂਦਰ ਪਰਾਪਤ ਹੋਵੇ

en: A boolean that indicates whether the menu is torn-off
pa: ਇੱਕ ਬੁਲੀਅਨ ਮੁੱਲ, ਜੋ ਕਿ ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਵੱਖ ਹੋਣਯੋਗ ਬਣਾਉਦਾ ਹੈ

en: A column in the data source model to get the strings from
pa: ਕਾਲਮ ਡੈਟਾ-ਸਰੋਤ ਮਾਡਲ ਵਿੱਚ ਸਤਰਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਪਰਾਪਤ ਕਰੇਗਾ

en: A list of style attributes to apply to the text of the label
pa: ਲੇਬਲ ਦੇ ਪਾਠ ਤੇ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ੈਲੀ ਵਿਵਰਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: A list of style attributes to apply to the text of the renderer
pa: ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪਾਠ ਲਈ ਜਾਰੀ ਸ਼ੈਲੀ ਵਿਸ਼ੇਸਤਾਵਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: A logo for the about box. If this is not set, it defaults to gtk_window_get_default_icon_list()
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ ਬਕਸੇ ਲਈ ਇੱਕ ਲੋਗੋ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਇਹ ਨਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ, ਮੂਲ gtk_window_get_default_icon_list() ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: A name for the action group.
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਸਮੂਹ ਦਾ ਨਾਂ ਹੈ।

en: A named icon to use as the logo for the about box.
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ ਲੋਗੋ ਵਿੱਚ ਵਰਤਣ ਲਈ ਆਈਕਾਨ ਲੋਗੋ ਹੈ।

en: A number between 0.0 and 1.0 specifying the horizontal alignment of the text in the progress widget
pa: ਅੰਕ 0.0 ਅਤੇ 1.0 ਵਿੱਚ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ ਜੋ ਕਿ ਤਰੱਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਵਿੱਚ ਪਾਠ ਦੀ ਲੇਟਵੀ ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ ਕਰੇ

en: A number between 0.0 and 1.0 specifying the vertical alignment of the text in the progress widget
pa: ਅੰਕ 0.0 ਅਤੇ 1.0 ਵਿੱਚ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ ਜੋ ਕਿ ਤਰੱਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਵਿੱਚ ਪਾਠ ਦੀ ਲੰਬਕਾਰੀ ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ ਕਰੇ

en: A pointer to the pixel data of the pixbuf
pa: ਪੈਕਸਬਫ ਵਿੱਚ ਪਿਕਸਲ ਡਾਟਾ ਲਈ ਸੰਕੇਤਕ

en: A shorter label that may be used on toolbar buttons.
pa: ਛੋਟਾ ਲੇਬਲ ਜੋ ਕਿ ਸੰਦਪੱਟੀ ਦੇ ਬਟਨਾਂ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: A string with _ characters in positions correspond to characters in the text to underline
pa: ਕੀ ਸਤਰਾਂ _ ਅੱਖਰਾਂ ਨਾਲ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ, ਨੂੰ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਰੇਖਾਕਿੰਤ ਕਰ ਦੇਵੇ

en: A title that may be displayed by the window manager when this menu is torn-off
pa: ਜਦੋ ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਝਰੋਖਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਦਾ ਉਪਲੱਬਧ ਸਿਰਲੇਖ ਜੋ ਕਿ ਦਿੱਸ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: A tooltip for this action.
pa: ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਇੱਕ ਉਪੱਰੀ ਸੰਕੇਤ ਹੈ

en: A unique name for the action.
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਸ਼ਨਾਖਤੀ ਨਾਂ ਹੈ।

en: A widget to display in place of the usual expander label
pa: ਵਿਦਗਿਟ, ਆਮ ਫੈਲਾੳ ਲੇਬਲ ਦੀ ਥਾਂ ਵੇਖਾਉ

en: A widget to display in place of the usual frame label
pa: ਫਾਰਮ ਦੇ ਲੇਬਲ ਲਈ ਥਾਂ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ

en: Above child
pa: ਚਲਾਇਡ ਤੋ ਉਪੱਰ

en: Accelerator Closure
pa: ਪਰਵੇਸ਼ਕ ਬੰਦ

en: Accelerator Widget
pa: ਪਰਵੇਸ਼ਕ ਵਿਦਗਿਟ

en: Accept focus
pa: ਕੇਦਰਿਤ ਹੋ ਸਕੇ

en: Accepts tab
pa: ਟੈਬ ਸਵੀਕਾਰ

en: Action
pa: ਕਾਰਵਾਈ

en: Action Group
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਸਮੂਹ

en: Action area border
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਖੇਤਰ ਦਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Activatable
pa: ਸਰਗਰਮਯੋਗ

en: Activates default
pa: ਮੂਲ ਸਰਗਰਮ

en: Active
pa: ਸਰਗਰਮ

en: Active item
pa: ਸਰਗਰਮ ਚੀਜ਼

en: Activity Blocks
pa: ਸਰਗਰਮੀ ਬਲਾਕ

en: Activity Step
pa: ਸਰਗਰਮ ਪਗ

en: Activity mode
pa: ਸਰਗਰਮੀ ਮੋਡ

en: Add tearoffs to menus
pa: ਵੱਖ-ਕਰਨ ਨੂੰ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਜੋਡ਼ੋ

en: Adjustment
pa: ਅਨਕੂਲਤਾ

en: Alignment
pa: ਸ਼ਫਬੰਦੀ

en: Allow Grow
pa: ਫੈਲਣ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Allow Rules
pa: ਸ਼ਰਤਾਂ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Allow Shrink
pa: ਸੁੰਘਡ਼ਨ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Allow drawing of alternating color rows
pa: ਬਦਲਵੇ ਰੰਗ ਦੀਆ ਕਤਾਰਾਂ ਬਣਾਉਣ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Allow empty
pa: ਖਾਲੀ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜ਼ਤ ਦਿਉ

en: Alternative button order
pa: ਬਦਲਵਾਂ ਬਟਨ ਕਰਮ

en: Always enable arrows
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੀਰਾਂ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Amount of border space between the menubar shadow and the menu items
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਥਾਂ ਦਾ ਅਕਾਰ ਸੂਚੀ-ਪੱਟੀ ਦੇ ਪਰਛਾਵੇ ਅਤੇ ਸੂਚੀ ਚੀਜਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚਕਾਰ

en: Amount of border space between the toolbar shadow and the buttons
pa: ਸੰਦਪੱਟੀ ਦੇ ਪਰਛਾਵੇ ਅਤੇ ਬਟਨਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਥਾਂ ਦੀ ਮਾਤਰਾ

en: Amount to increase child's size on either side
pa: ਚਾਇਲਡ ਦੇ ਆਕਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਾਸੇ ਵਾਧੇ ਦੀ ਮਿਣਤੀ

en: Amount to increase child's size on the top and bottom
pa: ਚਾਇਲਡ ਦੇ ਆਕਾਰ ਵਿੱਚ ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ ਵਾਧੇ ਦੀ ਮਿਣਤੀ

en: Amount to indent the paragraph, in pixels
pa: ਪ੍ਹੈਰੇ ਵਿੱਚ ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋ ਦੂਰੀ, ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ

en: An XML string describing the merged UI
pa: ਰੱਲਗੱਡ UI ਪਰੀਭਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਣ ਲਈ XML ਦੀ ਸਤਰ

en: Angle
pa: ਕੋਣ

en: Angle at which the label is rotated
pa: ਕੋਣ, ਜਿਸ ਉੱਤੇ ਲੇਬਲ ਨੂੰ ਘੁੰਮਾਉਣਾ ਹੈ

en: Animation
pa: ਸਜੀਵਤਾ

en: Appearance of the frame border
pa: ਫਰੇਮ ਦੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਦਿੱਖ

en: Appearance of the shadow surrounding the arrow
pa: ਤੀਰ ਦੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਛਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: Appearance of the shadow that surrounds the container
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਛਾਂ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ

en: Appears as list
pa: ਸੂਚੀ ਦੀ ਦਿੱਸੇ

en: Application paintable
pa: ਕਾਰਜ ਚਿੱਤਰਯੋਗ

en: Application supplied widget for custom previews.
pa: ਸੋਧ ਨਮੂਨਿਆਂ ਲਈ ਕਾਰਜ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇਵੇ

en: Application supplied widget for extra options.
pa: ਹੋਰ ਚੋਣ ਲਈ ਕਾਰਜ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇਵੇ

en: Arrow X Displacement
pa: ਤੀਰ X ਵਿਸਥਾਪਨ

en: Arrow Y Displacement
pa: ਤੀਟ Y ਵਿਸਥਾਪਨ

en: Arrow direction
pa: ਤੀਰ ਦਿਸ਼ਾ

en: Arrow shadow
pa: ਤੀਰ ਛਾਂ

en: Artists
pa: ਕਲਾਕਾਰ

en: Aspect ratio if obey_child is FALSE
pa: ਜੇ ਉਬੇ-ਚਲਾਇਡ ਗਲਤ ਹੈ ਤਾਂ ਆਕਾਰ-ਅਨੁਪਾਤ

en: Aspect ratio with which to draw insertion cursor
pa: ਵਿਚਕਾਰਲੀ ਕਰਸਰ ਖਿੱਚਣ ਲਈ ਅਕਾਰ ਅਨੁਪਾਤ

en: Attributes
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Authors
pa: ਲੇਖਕ

en: Background color
pa: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦਾ ਰੰਗ

en: Background color as a (possibly unallocated) GdkColor
pa: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦਾ ਰੰਗ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ (ਨਾ ਵਰਤਿਆ ਗਿਆ) ਤਾਂ GdkColor

en: Background color as a GdkColor
pa: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦਾ ਰੰਗ ਇੱਕ GdkColor ਵਾਂਗ

en: Background color as a string
pa: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦਾ ਰੰਗ ਇੱਕ ਸਤਰ ਵਾਂਗ

en: Background color name
pa: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦੇ ਰੰਗ ਦਾ ਨਾਂ

en: Background full height
pa: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਉਚਾਈ

en: Background full height set
pa: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਉਚਾਈ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Background set
pa: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Background stipple mask
pa: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦੀ ਚਿੱਤਰਕਾਰੀ ਦਾ ਮਖੌਟਾ

en: Background stipple set
pa: ਪਿੱਠਭੂਮੀ-ਚਿਤਰਣ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Backward stepper
pa: ਪਿੱਛੇ ਵੱਲ ਜਾਣਵਾਲਾ

en: Bar style
pa: ਪੱਟੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Bitmap to use as a mask when drawing the text background
pa: ਬਿੱਟਮੈਪ ਜੋ ਕਿ ਮਖੌਟੇ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ ਜਦੋ ਕਿ ਪਾਠ ਦੀ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਖਿੱਚਣੀ ਹੋਵੇ

en: Bitmap to use as a mask when drawing the text foreground
pa: ਬਿੱਟਮੈਪ ਜੋ ਕਿ ਮਖੌਟੇ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ ਜਦੋ ਕਿ ਪਾਠ ਦੇ ਅੱਗੇ ਖਿੱਚਣਾ ਹੋਵੇ

en: Bits per Sample
pa: ਪ੍ਰਤੀ ਨਮੂਨੇ ਵਿੱਚ ਬਿੱਟ

en: Border relief
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਛੋਟ

en: Border width
pa: ਕਿਨਾਰੇ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Bottom Attach
pa: ਹੇਠਾਂ ਜੋਡ਼ੋ

en: Bottom Padding
pa: ਥੱਲੇ ਚਿਣੋ

en: Bottom attachment
pa: ਥੱਲੇ ਨੱਥੀ

en: Buffer
pa: ਬਫਰ

en: Button relief
pa: ਬਟਨ ਛੋਟ

en: Button spacing
pa: ਬਟਨ ਦੀ ਥਾਂ

en: Can be used to add a new child to the container
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਚਲਾਇਡ ਨੂੰ ਜੋਡ਼ਨ ਦੇ ਕੰਮ ਆਉਦੀ ਹੈ

en: Can change accelerators
pa: ਤੇਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Can default
pa: ਮੂਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Can focus
pa: ਕੇਦਰਿਤ ਹੋ ਸਕੇ

en: Case sensitive
pa: ਸ਼ਬਦ ਦੇ ਆਕਾਰ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਵੇਦਸ਼ੀਲ

en: Cell background color
pa: ਸੈਲ ਦੀ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦਾ ਰੰਗ

en: Cell background color as a GdkColor
pa: ਸੈਲ਼ ਦੀ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦਾ ਰੰਗ ਇੱਕ GdkColor ਵਾਂਗ

en: Cell background color as a string
pa: ਸੈਲ਼ ਦੀ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦੇ ਰੰਗ ਨਾਂ ਸਤਰ ਵਾਂਗ

en: Cell background color name
pa: ਸੈਲ਼ ਦੀ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦੇ ਰੰਗ ਦਾ ਨਾਂ

en: Cell background set
pa: ਸੈਲ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦਿਓ

en: Child
pa: ਚਲਾਇਡ

en: Child Pack direction
pa: ਚਾਈਲਡ ਪੈਕ ਦਿਸ਼ਾ

en: Child X Displacement
pa: ਚਾਇਲਡ X ਵਿਸਥਾਪਨ

en: Child Y Displacement
pa: ਚਾਇਲਡ Y ਵਿਸਥਾਪਨ

en: Child internal height padding
pa: ਚਾਇਲਡ ਦੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਚਿਣਨ ਦੀ ਉਚਾਈ

en: Child internal width padding
pa: ਚਾਇਲਡ ਦੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਚਿਣਨ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Child widget to appear next to the button text
pa: ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ, ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ ਪਾਠ ਤੋ ਅੱਗੇ ਦਿੱਸਣ ਲਈ

en: Child widget to appear next to the menu text
pa: ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ, ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ ਪਾਠ ਤੋ ਅੱਗੇ ਦਿੱਸਣ ਲਈ

en: Clickable
pa: ਦਬਾਉਣਯੋਗ

en: Climb Rate
pa: ਚੜਨ ਗਤੀ

en: Color of hyperlinks
pa: ਹਾਇਪਰਲਿੰਕ ਦਾ ਰੰਗ

en: Color of the selection box
pa: ਚੋਣ ਬਕਸੇ ਦਾ ਰੰਗ

en: Color to use for even rows
pa: ਜਿਸਤ ਕਤਾਰ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਲਾ ਰੰਗ

en: Color to use for odd rows
pa: ਟਾਂਕ ਕਤਾਰ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਲਾ ਰੰਗ

en: Color with which to draw error-indication underlines
pa: ਰੰਗ ਜਿਸ ਨਾਲ ਗਲਤੀ-ਸੰਕੇਤਕ ਰੇਖਾ ਖਿੱਚੀ ਜਾਵੇ

en: Color with which to draw insertion cursor
pa: ਵਿਚਕਾਰਲੀ ਕਰਸਰ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲਾ ਰੰਗ

en: Color with which to draw the secondary insertion cursor when editing mixed right-to-left and left-to-right text
pa: ਰੰਗ ਜਿਸ ਨਾਲ ਸੈਕੰਡਰੀ ਵਿਚਕਾਰਲੀ ਕਰਸਰ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ, ਜਦੋ ਕਿ ਸੱਜੇ ਤੋ ਖੱਬੇ ਤੇ ਖੱਬੇ ਤੋ ਸੱਜੇ ਪਾਠ ਦੇ ਰੱਲਵੇ ਨੂੰ ਸੋਧਣਾ ਹੈ

en: Colorspace
pa: ਰੰਗ-ਸਪੇਸ

en: Column Spacing
pa: ਕਾਲਮ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Column gets share of extra width allocated to the widget
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵਾਧੂ ਚੌਡ਼ਾਈ ਵਿੱਚੋ ਕਾਲਮ ਹਿੱਸਾ ਪਰਾਪਤ ਕਰੇ

en: Column headers respond to click events
pa: ਦਬਾੳਣ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਤੇ ਕਾਲਮ ਸਿਰਲੇਖ ਜਵਾਬਦੇਹ ਹੋਵੇ

en: Column is user-resizable
pa: ਕਾਲਮ ਵਰਤਣਵਾਲੇ ਦੁਆਰਾ ਮੁਡ਼-ਅਕਾਰਯੋਗ ਹੈ

en: Column spacing
pa: ਕਾਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Column span column
pa: ਕਾਲਮ ਕਾਲਮ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ

en: Columns
pa: ਕਾਲਮ

en: ComboBox model
pa: ਕੰਬੋ-ਬਾਕਸ ਨਮੂਨਾ

en: Comments about the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਬਾਰੇ ਟਿੱਪਣੀ ਸਤਰ ਹੈ

en: Comments string
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਸਤਰ

en: Completion Model
pa: ਪੂਰਤੀ ਨਮੂਨਾ

en: Composite child
pa: ਯੋਗਿਕ ਚਲਾਇਡ

en: Content area border
pa: ਸੰਖੇਪ ਖੇਤਰ ਦਾ ਕਿਨਾਰਾ

en: Copyright information for the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਬਾਰੇ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੈ

en: Copyright string
pa: ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਸਤਰ

en: Create the same proxies as a radio action
pa: ਉਸੇਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਪਰਾਕਸੀ ਬਣਾਉ, ਜਿਸਤਰਾਂ ਦੀਆਂ ਰੇਡੀਉ ਕਾਰਵਾਈ ਹੈ

en: Credits to the translators. This string should be marked as translatable
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਨਾਂ ਹੈ। ਇਹ ਅਨੁਵਾਦ ਯੋਗ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Current Alpha
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਐਲਫਾ

en: Current Color
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਰੰਗ

en: Current fixed width of the column
pa: ਕਾਲਮ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Current text of the buffer
pa: ਬਫ਼ਰ ਦਾ ਮੌਜੂਦਾ ਪਾਠ

en: Current width of the column
pa: ਕਾਲਮ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Cursor Blink
pa: ਕਰਸਰ ਝਪਕਣਾ

en: Cursor Blink Time
pa: ਕਰਸਰ ਝਪਕਣ ਦਾ ਸਮਾਂ

en: Cursor Position
pa: ਕਰਸਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Cursor Visible
pa: ਕਰਸਰ ਅਦਿੱਖ

en: Cursor color
pa: ਕਰਸਰ ਦਾ ਰੰਗ

en: Cursor line aspect ratio
pa: ਕਰਸਰ ਰੇਖਾ ਦਾ ਅਕਾਰ ਅਨੁਪਾਤ

en: Cursor theme name
pa: ਕਰਸਰ ਸਰੂਪ ਨਾਂ

en: Cursor theme size
pa: ਕਰਸਰ ਸਰੂਪ ਅਕਾਰ

en: Curve type
pa: ਚਾਪ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Custom palette
pa: ਰੰਗ-ਪੱਟੀ ਦੀ ਚੋਣ

en: Custom tabs for this text
pa: ਇਸ ਪਾਠ ਲਈ ਟੈਬਾਂ ਦੀ ਚੋਣ

en: Dash pattern used to draw the focus indicator
pa: ਕੇਦਰ ਸੰਕੇਤਕ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਡੱਬੀਦਾਰ ਤਰਤੀਬ

en: Day
pa: ਦਿਨ

en: Decorated
pa: ਸਜਾਇਆ

en: Default Display
pa: ਮੂਲ ਦਰਿਸ਼

en: Default Height
pa: ਮੂਲ ਉਚਾਈ

en: Default Outside Spacing
pa: ਮੂਲ ਬਾਹਰੀ ਖਾਲ਼ੀ ਥਾਂ

en: Default Spacing
pa: ਮੂਲ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Default Width
pa: ਮੂਲ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Default file chooser backend
pa: ਮੂਲ ਫਾਇਲ ਚੋਣ ਬੈਕਐਡ

en: Delay before drop down menus appear
pa: ਹੇਠ-ਉਭਰਨ ਵਾਲੀ ਸੂਚੀ ਦੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਣ ਦੇਰੀ

en: Delay before hiding a submenu
pa: ਇੱਕ ਸਬ-ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਉਹਲੇ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ

en: Delay before submenus appear
pa: ਸਬ-ਸੂਚੀ ਦੇ ਉਭੱਰਨ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ

en: Delay before the submenus of a menu bar appear
pa: ਸੂਚੀ-ਪੱਟੀ ਦੀ ਸਬ-ਸੂਚੀ ਦੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਣ ਦੇਰੀ

en: Deprecated property, use shadow_type instead
pa: ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਵਿਸ਼ੇਸਤਾ, ਬਜਾਏ ਪਰਛਾਵਾਂ-ਕਿਸਮ ਵਰਤੋਂ

en: Destroy with Parent
pa: ਪੇਰੈਟ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿਉ

en: Detail
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Determines how the shadowed box around the viewport is drawn
pa: ਦਰਿਸ਼-ਥਾਂ  ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਪਰਛਾਵਾਂ-ਡੱਬਾ ਕਿਵੇ ਖਿੱਚਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Dialog
pa: ਵਾਰਤਾਲਾਪ

en: Digits
pa: ਅੰਕ

en: Discrete Blocks
pa: ਖੰਡਿਤ ਬਲਾਕ

en: Displace focus
pa: ਕੇਂਦਰਿਤ ਵੇਖਾਓ

en: Display a second backward arrow button on the opposite end of the scrollbar
pa: ਸਕਰੋਲਬਾਰ ਦੇ ਉਲਟ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਦੂਜਾ ਪਿੱਛੇ ਵਾਲਾ ਤੀਰ-ਬਟਨ ਵੇਖਾਓ

en: Display a second backward arrow button on the opposite end of the tab area
pa: ਟੈਬ ਖੇਤਰ ਦੇ ਵਿਰੋਧੀ ਸਿਰੇ ਤੇ ਦੂਜਾ ਪਿੱਛੇ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਤੀਰ ਵੇਖਾਓ

en: Display a second forward arrow button on the opposite end of the tab area
pa: ਟੈਬ ਖੇਤਰ ਦੇ ਵਿਰੋਧੀ ਸਿਰੇ ਤੇ ਦੂਜਾ ਅੱਗੇ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਤੀਰ ਵੇਖਾਉ

en: Display a secondary forward arrow button on the opposite end of the scrollbar
pa: ਸਕਰੋਲਬਾਰ ਦੇ ਉਲਟ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਦੂਜਾ ਅੱਗੇ ਵਾਲਾ ਤੀਰ-ਬਟਨ ਵੇਖਾਓ

en: Display the cell
pa: ਸੈਲ ਵੇਖਾਓ

en: Display the cell sensitive
pa: ਸੈਲ ਸੰਵੇਦਸ਼ੀਲ ਵੇਖਾਓ

en: Display the standard backward arrow button
pa: ਮਿਆਰੀ ਪਿੱਛੇ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਤੀਰ ਵੇਖਾਉ

en: Display the standard forward arrow button
pa: ਮਿਆਰੀ ਅੱਗੇ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਤੀਰ ਵੇਖਾਉ

en: Do overwrite confirmation
pa: ਉੱਪਰ ਲਿਖਣ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Documenters
pa: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਲੇਖਕ

en: Don't change slider size, just lock it to the minimum length
pa: ਪਗਕਾਰ ਦਾ ਅਕਾਰ ਨਾ ਬਦਲੋ, ਸਿਰਫ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲੰਬਾਈ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰ ਦਿਓ

en: Double Click Distance
pa: ਦੋ-ਵਾਰ ਦਬਾਉਣ ਦਾ ਫਾਸਲਾ

en: Double Click Time
pa: ਦੋ-ਵਾਰ ਦਬਾਉਣ ਦਾ ਸਮਾਂ

en: Drag threshold
pa: ਚੁੱਕਣ ਸਮੱਰਥਾ

en: Draw
pa: ਉਲੀਕੋ

en: Draw Border
pa: ਹਾਸ਼ੀਆ ਬਣਾਓ

en: Draw Indicator
pa: ਸੰਕੇਤਕ ਖਿੱਚੋ

en: Draw Value
pa: ਮੁੱਲ ਕੱਢੋ

en: Draw as radio menu item
pa: ਰੇਡੀਓ ਸੂਚੀ ਚੀਜ਼ ਬਣਾਉ

en: Draw the toggle button as a radio button
pa: ਬਦਲਣ ਵਾਲੇ ਬਟਨ ਨੂੰ ਰੇਡੀੳ ਬਟਨ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ

en: Editability set
pa: ਸੋਧਣਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Editable
pa: ਸੋਧਯੋਗ

en: Editable mode of the CellRenderer
pa: CellRenderer ਦਾ ਸੋਧਣਯੋਗ ਮੋਡ

en: Ellipsize
pa: ਅੰਡਕਾਰ-ਅਕਾਰ

en: Ellipsize set
pa: ਅੰਡਾਕਾਰ-ਅਕਾਰ ਦਿਓ

en: Enable Popup
pa: ਉਭਾਰਨ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Enable Search
pa: ਖੋਜ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Enable arrow keys
pa: ਤੀਰ-ਕੀ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Error underline color
pa: ਗਲਤੀ ਹੇਠ ਰੰਗਦਾਰ ਰੇਖਾ

en: Even Row Color
pa: ਜਿਸਤ ਕਤਾਰ ਦਾ ਰੰਗ

en: Events
pa: ਘਟਨਾਵਾਂ

en: Expand
pa: ਫੈਲਾਓ

en: Expanded
pa: ਫੈਲਿਆ

en: Expander Column
pa: ਫੈਲਣਵਾਲਾ ਕਾਲਮ

en: Expander Size
pa: ਫੈਲਾ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Extension events
pa: ਹੋਰ ਘਟਨਾਵਾਂ

en: Extra space at the top and bottom of the menu
pa: ਸੂਚੀ ਦੇ ਉਪੱਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ ਵਾਧੂ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Extra space to add for CAN_DEFAULT buttons
pa: ਬਟਨਾਂ CAN_DEFAULT ਲਈ ਵੱਖਰੀ ਥਾਂ ਜੋਡ਼ੋ

en: Extra space to add for CAN_DEFAULT buttons that is always drawn outside the border
pa: ਬਟਨਾਂ CAN_DEFAULT ਲਈ ਵੱਖਰੀ ਥਾਂ ਜੋਡ਼ੋ, ਹੋ ਕਿ ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਾਹਰ ਖਿੱਚੀ ਜਾਵੇ

en: Extra space to put between the child and its left and right neighbors, in pixels
pa: ਚਲਾਇਡ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਸੱਜੇ ਤੇ ਖੱਬੇ ਗੁਆਢੀਆ ਵਿਚਕਾਰ ਵਾਧੂ ਥਾਂ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Extra space to put between the child and its neighbors, in pixels
pa: ਵਾਧੂ ਥਾਂ, ਚਾਇਲਡ ਅਤੇ ਗੁਆਢੀ ਵਿੱਚਕਾਰ ਦੇਣ ਲਈ ( ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Extra space to put between the child and its upper and lower neighbors, in pixels
pa: ਚਲਾਇਡ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਉਪੱਰਲੇ ਤੇ ਹੇਠਲੇ ਗੁਆਢੀਆ ਵਿਚਕਾਰ ਵਾਧੂ ਥਾਂ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Extra widget
pa: ਵਾਧੂ ਵਿਦਗਿਟ

en: FALSE displays the "invisible char" instead of the actual text (password mode)
pa: ਗਲਤ, ਅਸਲੀ ਸ਼ਬਦਾਂ(ਗੁਪਤ ਕੋਡ)  ਦੀ ਬਜਾਏ "ਲੁਕਵੇ ਅੱਖਰ" ਵੇਖਾਵੇਗਾ

en: FALSE removes outside bevel from entry
pa: ਗਲਤ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਵਿਚੋ ਬਾਹਰੀ bevel ਨੂੰ ਹਟਾ ਦੇਵੇਗਾ

en: File System Backend
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਬੈਕਐਡ

en: Filename
pa: ਫਾਇਲ-ਨਾਂ

en: Filename to load and display
pa: ਲੋਡ ਕਰਨ ਅਤੇ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ

en: Fill
pa: ਭਰੋ

en: Filter
pa: ਫਿਲਟਰ

en: Fixed Height Mode
pa: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਉਚਾਈ ਮੋਡ

en: Fixed Width
pa: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Fixed slider size
pa: ਪਗਕਾਰ ਦਾ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਅਕਾਰ

en: Focus in Toplevel
pa: ਉਪਰਲੇ ਨੂੰ ਕੇਦਰਿਤ ਕਰੋ

en: Focus line dash pattern
pa: ਕੇਦਰੀ ਰੇਖਾ ਡੈਸ ਤਰਤੀਬ

en: Focus linewidth
pa: ਕੇਦਰੀ ਰੇਖਾ-ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Focus on click
pa: ਦਬਾਉਣ 'ਤੇ ਕੇਂਦਰਿਤ

en: Focus on map
pa: ਨਕਸ਼ੇ ਦੇ ਕੇਂਦਰਿਤ

en: Focus padding
pa: ਕੇਦਰੀ ਚਿਣਾਵ

en: Follow State
pa: ਅੱਗੇ ਹਾਲਤ

en: Font
pa: ਫੋਟ

en: Font Name
pa: ਫੋਂਟ-ਨਾਂ

en: Font description as a PangoFontDescription struct
pa: ਫੋਟ ਦਾ ਵੇਰਵਾ PangoFontDescription ਢਾਚੇ ਵਾਂਗ

en: Font description as a string
pa: ਫੋਟ ਦਾ ਵੇਰਵਾ ਸਤਰ ਵਾਂਗ

en: Font description as a string, e.g. "Sans Italic 12"
pa: ਫੋਂਟ ਵਰਨਣ ਇੱਕ ਸਤਰ ਦੀ ਤਰਾਂ ਜਿਵੇ ਕਿ "ਸੇਨਸ਼ ਇਟਾਲਿਕ 12"

en: Font family
pa: ਫੋਟ ਸਮੂਹ

en: Font family set
pa: ਫੋਟ ਸਮੂਹ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Font name
pa: ਫੋਂਟ ਨਾਂ

en: Font points
pa: ਫੋਟ ਬਿੰਦੂ

en: Font scale
pa: ਫੋਟ ਪੈਮਾਨਾ

en: Font scale set
pa: ਫੋਟ ਪੈਮਾਨਾ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Font scaling factor
pa: ਫੋਟ ਪੈਮਾਨਾ ਗੁਣਾਂਕ

en: Font size
pa: ਫੋਟ ਅਕਾਰ

en: Font size as a scale factor relative to the default font size. This properly adapts to theme changes etc. so is recommended. Pango predefines some scales such as PANGO_SCALE_X_LARGE
pa: ਫੋਟ ਅਕਾਰ, ਮੂਲ ਫੋਟ ਅਕਾਰ ਦੇ ਪੈਮਾਨਾ-ਗੁਣਾਂਕ ਨਾਲ  ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸਤਾ ਸਰੂਪ ਬਦਲਣ ਆਦਿ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਦੀ, ਸੋ ਇਸ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਪੈਨਗੋ ਕੁਝ ਪੈਮਾਨੇ ਪਹਿਲ਼ਾ ਹੀਨਿਰਦਾਰਿਤ ਕਰ ਚੁੱਕਾ ਹੈ , ਜਿਵੇ ਕਿ PANGO_SCALE_X_LARGE

en: Font size in Pango units
pa: ਫੋਟ ਅਕਾਰ ਪੈਨਗੋ-ਇਕਾਈ ਵਿੱਚ

en: Font size in points
pa: ਫੋਟ ਅਕਾਰ ਪੁੰਆਇਟ ਵਿੱਚ

en: Font size set
pa: ਫੋਟ ਆਕਾਰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Font stretch
pa: ਫੋਟ ਤਣਾਅ

en: Font stretch as a PangoStretch, e.g. PANGO_STRETCH_CONDENSED
pa: ਫੋਟ ਤਣੇ ਪੈਨਗੋ-ਤਣੇ ਵਾਂਗ ਜਿਵੇਂ ਕਿ PANGO_STRETCH_CONDENSED

en: Font stretch set
pa: ਫੋਟ ਤਣਾਅ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Font style
pa: ਫੋਟ ਸ਼ੈਲੀ

en: Font style as a PangoStyle, e.g. PANGO_STYLE_ITALIC
pa: ਪੈਂਨਗੋ-ਸ਼ੈਲੀ ਵਾਂਗ ਫੋਂਟ ਸ਼ੈਲੀ ਜਿਵੇਂ ਕਿ PANGO_STYLE_ITALIC

en: Font style set
pa: ਫੋਟ ਸ਼ੈਲੀ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Font variant
pa: ਫੋਟ ਤਬਦੀਲੀ

en: Font variant as a PangoVariant, e.g. PANGO_VARIANT_SMALL_CAPS
pa: ਪੈਂਨਗੋ-ਵੈਰੀਐਂਟ ਵਾਂਗ ਫੋਂਟ ਵੈਰੀਐਂਟ ਜਿਵੇਂ ਕਿ PANGO_VARIANT_SMALL_CAPS

en: Font variant set
pa: ਫੋਟ ਤਬਦੀਲੀ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Font weight
pa: ਫੋਟ ਫੈਲਾਅ

en: Font weight as an integer, see predefined values in PangoWeight; for example, PANGO_WEIGHT_BOLD
pa: ਫੋਟ ਦਾ ਫੈਲਾ ਇੱਕ ਸੰਖਿਆ ਦੀ ਤਰਾਂ, ਪਹਿਲ਼ਾ ਦਿੱਤੇ ਪੈਨਗੋਵੇਟ ਵੇਖੋ; ਜਿਵੇ ਕਿ PANGO_WEIGHT_BOLD

en: Font weight set
pa: ਫੋਟ ਫੈਲਾ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Force aspect ratio to match that of the frame's child
pa: ਫਰੇਮ ਦੀ ਚਾਇਲਡ ਨਾਲ ਆਕਾਰ-ਅਨੁਪਾਤ ਨਾਲ ਮਿਲਾਓ

en: Foreground color
pa: ਅਗਲਾ ਰੰਗ

en: Foreground color as a (possibly unallocated) GdkColor
pa: ਅੱਗੇ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਦਾ ਰੰਗ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ (ਨਾ ਵਰਤਿਆ ਗਿਆ) ਤਾਂ GdkColor

en: Foreground color as a GdkColor
pa: ਅਗਲਾ ਰੰਗ GdkColor ਵਾਂਗ

en: Foreground color as a string
pa: ਅਗਲੇ ਰੰਗ ਇੱਕ ਸਤਰ ਵਾਂਗ

en: Foreground color name
pa: ਅਗਲੇ ਰੰਗ ਦਾ ਨਾਂ

en: Foreground set
pa: ਅਗਲੇ ਪਾਸੇ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Foreground stipple mask
pa: ਅੱਗੇ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਦੀ ਚਿੱਤਰਕਾਰੀ ਦਾ ਮਖੌਟਾ

en: Foreground stipple set
pa: ਅਗਲੇ-ਪਰਦਾ ਚਿਤਰਨ ਦਾ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Forward stepper
pa: ਅੱਗੇਵੱਲ ਜਾਣਵਾਲਾ

en: Fraction
pa: ਖੰਡ (ਭਾਗ)

en: Frame shadow
pa: ਫਰੇਮ ਛਾਂ

en: GTK Modules
pa: GTK ਮੈਡੀਊਲ

en: GdkPixbufAnimation to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ GdkPixbufAnimation

en: Gravity
pa: ਗਰੇਵਿਟੀ

en: Group
pa: ਸਮੂਹ

en: Handle Size
pa: ਹੈਡਲ ਅਕਾਰ

en: Handle position
pa: ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਵੇਖੋ

en: Has Alpha
pa: ਐਲਫਾ ਹੈ

en: Has Entry
pa: ਇੰਦਰਾਜ਼ ਹੈ

en: Has Frame
pa: ਫਰੇਮ ਹੈ

en: Has Opacity Control
pa: ਧੁੰਦਲਾਪਨ ਕੰਟਰੋਲ ਹੈ

en: Has Resize Grip
pa: ਮੁਡ਼-ਅਕਾਰ ਨੂੰ ਵੇਖੇ

en: Has default
pa: ਮੂਲ ਹੈ

en: Has focus
pa: ਕੇਦਰਿਤ ਹੈ

en: Has palette
pa: ਰੰਗ-ਪੱਟੀ

en: Has separator
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ

en: Headers Clickable
pa: ਸਿਰਲੇਖ ਦਬਾਉਣਯੋਗ

en: Headers Visible
pa: ਸਿਰਲੇਖ ਦਿੱਖ

en: Height
pa: ਉਚਾਈ

en: Height request
pa: ਉਚਾਈ ਬੇਨਤੀ

en: Hide if empty
pa: ਜੇ ਖਾਲੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹਲੇ

en: Hint to help the desktop environment understand what kind of window this is and how to treat it.
pa: ਸੰਕੇਤ, ਵਿਹਡ਼ੇ ਦੇ ਵਾਤਾਵਰਣ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਝਰੋਖਾ ਕਿਸ ਕਿਸਮ ਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਕਿਵੇ ਵਰਤਣਾ ਹੈ

en: Homogeneous
pa: ਸਮਰੂਪ

en: Homogenous
pa: ਸਮ-ਰੂਪ

en: Horizontal Adjustment
pa: ਲੇਟਵੀ ਅਨੁਕੂਲਤਾ

en: Horizontal Adjustment for the widget
pa: ਲੇਟਵੀ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ

en: Horizontal Alignment
pa: ਲੇਟਵੀਂ ਸਫਬੰਦੀ

en: Horizontal Offset
pa: ਲੇਟਵੀ ਸੰਤਲਨ

en: Horizontal Scrollbar Policy
pa: ਲੇਟਵਾਂ ਸਕਰੌਲਬਾਰ ਦਾ ਢੰਗ

en: Horizontal Separator Width
pa: ਲੇਟਵੇ ਵੱਖਰੇਵੇ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Horizontal Tab Border
pa: ਲੇਟਵਾਂ ਟੈਬ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Horizontal adjustment
pa: ਲੇਟਵਾਂ ਸਫਬੰਦੀ

en: Horizontal adjustment for the text widget
pa: ਪਾਠ ਵਿਦਗਿਟ ਲਈ ਲੇਟਵੀ ਅਨਕੂਲਤਾ

en: Horizontal alignment
pa: ਲੇਟਵੀਂ ਸਫਬੰਦੀ

en: Horizontal alignment for child
pa: ਚਾਇਲਡ ਲਈ ਲੇਟਵੀ ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: Horizontal options
pa: ਲੇਟਵੀ ਚੋਣ

en: Horizontal padding
pa: ਲੇਟਵਾਂ ਚਿਣੋ

en: Horizontal position of child in available space. 0.0 is left aligned, 1.0 is right aligned
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਥਾਂ ਵਿੱਚ ਚਲਾਇਡ ਲਈ ਲੇਟਵੀ ਸਥਿਤੀ, ਸਫਬੰਦੀ ਖੱਬੇ 0.0 ਤੇ , ਸੱਜੇ 1.0 ਤੇ

en: Horizontal scale
pa: ਲੇਟਵਾਂ ਪੈਮਾਨਾ

en: Horizontal space between cells.  Must be an even number
pa: ਸੈੱਲ਼ਾਂ ਵਿੱਚਕਾਰ ਲੇਟਵੀ ਖਾਲੀ ਚੌਡ਼ਾਈ, ਜਿਸਤ ਸੰਖਿਆ ਹੋਣੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ

en: Hover Expand
pa: ਹੋਵਰ ਫੈਲਾਓ

en: Hover Selection
pa: ਹੋਵਰ ਚੋਣ

en: How far in the x direction to move the arrow when the button is depressed
pa: ਜਦੋ ਬਟਨ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ x-ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨਾ ਹਿੱਲਾਉਣਾ ਹੈ

en: How far in the x direction to move the child when the button is depressed
pa: ਜਦੋ ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਚਾਇਲਡ ਨੂੰ X ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨਾ ਹਿਲਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: How far in the y direction to move the arrow when the button is depressed
pa: ਜਦੋ ਬਟਨ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ y-ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨਾ ਹਿੱਲਾਉਣਾ ਹੈ

en: How far in the y direction to move the child when the button is depressed
pa: ਜਦੋ ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਚਾਇਲਡ ਨੂੰ Y ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨਾ ਹਿਲਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: How the range should be updated on the screen
pa: ਸਕਰੀਨ ਤੇ ਰੇਜ਼ ਦਾ ਕਿੰਨੀ ਵਾਰ ਨਵੀਨੀਕਰਨ ਕਰਨਾ ਹੈ

en: How the text and icon of each item are positioned relative to each other
pa: ਇੱਕ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਉਸਦਾ ਪਾਠ ਅਤੇ ਆਈਕਾਨ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਟਿਕਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: How to break the string into multiple lines, if the cell renderer does not have enough room to display the entire string
pa: ਸਤਰ ਨੂੰ ਬਹੁ-ਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਵੇਂ ਵੰਡਿਆ ਜਾਵੇ, ਜੇਕਰ ਸੈਲ ਕੋਲ ਸਤਰ ਨੂੰ ਵਿਖਾਉਣ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀ ਥਾਂ ਨਾ ਹੋਵੇ।

en: How to draw the input method preedit string
pa: ਇੰਨਪੁੱਟ ਢੰਗ ਪਰੀ-ਸੋਧ ਸਤਰ ਨੂੰ ਕਿਸ-ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣਾਏ

en: How to draw the input method statusbar
pa: ਇੰਨਪੁੱਟ ਢੰਗ ਦੀ ਸਥਿਤੀ-ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਕਿਵੇ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ

en: How to draw the toolbar
pa: ਸੰਦਪੱਟੀ ਨੂੰ ਕਿਵੇ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ

en: How to layout the buttons in the box. Possible values are default, spread, edge, start and end
pa: ਡੱਬੇ ਵਿੱਚ ਬਟਨਾਂ ਦਾ ਖਾਕਾ ਕਿਵੇ ਹੋਵੇ  ਉਪਲੱਬਧ ਮੁੱਲ ਹਨ ਮੂਲ, ਖਿਲਰਿਆ, ਕਿਨਾਰਾ, ਸ਼ੁਰੂ ਅਤੇ ਅੰਤ

en: IM Preedit style
pa: IM ਪਰੀ-ਸੋਧਕ ਸ਼ੈਲੀ

en: IM Status style
pa: IM ਹਾਲਤ ਸ਼ੈਲੀ

en: Icon
pa: ਆਈਕਾਨ

en: Icon Name
pa: ਆਈਕਾਨ ਨਾਂ

en: Icon Sizes
pa: ਆਈਕਾਨ ਅਕਾਰ

en: Icon Theme Name
pa: ਆਈਕਾਨ ਸਰੂਪ ਦਾ ਨਾਂ

en: Icon View Model
pa: ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਣ ਮਾਡਲ

en: Icon for this window
pa: ਇਸ ਝਰੋਖੇ ਲਈ ਆਇਕਾਨ

en: Icon name
pa: ਆਈਕਾਨ ਨਾਂ

en: Icon set
pa: ਆਈਕਾਨ ਸਮੂਹ

en: Icon set to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਆਈਕਾਨ ਸਮੂਹ

en: Icon size
pa: ਆਈਕਾਨ ਆਕਾਰ

en: Icon widget
pa: ਆਈਕਾਨ ਵਿਦਗਿਟ

en: Icon widget to display in the item
pa: ਆਇਕਾਨ ਵਿਦਗਿਟ, ਚੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ

en: If FALSE, don't allow to enter strings other than the chosen ones
pa: ਜੇਕਰ ਗਲਤ ਹੋਇਆ ਤਾਂ, ਇਹ ਚੁਣਿਆਂ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਸਤਰ ਦੇਣ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ

en: If TRUE the GtkProgress is in activity mode, meaning that it signals something is happening, but not how much of the activity is finished. This is used when you're doing something that you don't know how long it will take
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ  GtkProgress ਸਰਗਰਮ ਹੋਵੇਗਾ , ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸੰਕੇਤ ਤਾਂ ਦੇਵੇਗਾਕਿ ਕੁਝ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਨਹੀ ਦੱਸੇਗਾ ਕਿ ਕਾਰਵਾਈ ਕਿੰਨੀ ਪੂਰੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ  ਇਹ ਤਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆਜਾਦਾ ਹੈ ਜਦੋ ਕਿ ਤੁਸੀ ਕੁਝ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀ ਹੈ

en: If TRUE this means the table cells are all the same width/height
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰਣੀ ਦੇ ਸਾਰੇ ਸੈਲ ਇੱਕੋ ਚੌਡ਼ਾਈ/ਉਚਾਈ ਹੈ

en: If TRUE, a heading is displayed
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਸਿਰਲੇਖ ਦਿੱਸੇਗਾ

en: If TRUE, day names are displayed
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਦਿਨ ਦਾ ਨਾਂ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ

en: If TRUE, hidden widgets are ignored when determining the size of the group
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਅਕਾਰ ਬਣਾਉਣ ਸਮੇਂ ਲੁਕਵੇਂ ਵਿਦਗਿਟਾਂ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ

en: If TRUE, pressing the right mouse button on the notebook pops up a menu that you can use to go to a page
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਨੋਟ-ਬੁੱਕ ਤੇ ਮਾਊਸ ਦਾ ਸੱਜਾ ਬਟਨ ਦਬਾਉਣ ਨਾਲ ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਜੋ ਕਿ ਤੁਸੀ ਸਫੇ ਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: If TRUE, scroll arrows are added if there are too many tabs to fit
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਸਕਰੋਲ ਤੀਰ ਜੋਡ਼ੇ ਜਾਣਗੇ ਜੇਕਰ ਜਿਆਦਾ ਟੈਬਾਂ ਆ ਗਈਆ

en: If TRUE, the child appears in a secondary group of children, suitable for, e.g., help buttons
pa: ਜੇਕਰ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਚਾਇਲਡ, ਚਾਇਲਡਰਨ ਦੇ ਸਮੂਹ ਦਾ ਸੈਕੰਡਰੀ ਬਣ ਰਹੀ ਜਾਪਦੀ ਹੈ ਜਿਵੇ ਕਿ ਸਹਾਇਤਾ ਬਟਨ

en: If TRUE, the child can be made smaller than its requisition
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਚਲਾਇਡ ਇਸ ਦੇ ਅਸਲੀ ਅਕਾਰ ਤੋ ਛੋਟਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: If TRUE, the child expands and shrinks along with the paned widget
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਚਲਾਇਡ ਪੈਨਲ ਵਿਦਗਿਟ ਨਾਲ ਫੈਲ਼ ਅਤੇ ਸੁੰਘਡ਼ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: If TRUE, the popup window will appear for a single match.
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਪੋਪਅੱਪ ਝਰੋਖਾ ਇੱਕ ਇੱਕਲੇ ਮੇਲ ਲਈ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ।

en: If TRUE, the popup window will have the same size as the entry
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਪੋਪਅੱਪ ਝਰੋਖੇ ਨੂੰ ਉਸੇ ਅਕਾਰ ਦੇ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਦਾ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਹੈ

en: If TRUE, the selected month cannot be changed
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਕੋਈ ਮਹੀਨਾ ਨਹੀ ਬਦਲ ਸਕੇਗਾ

en: If TRUE, the widget will receive the default action when it is focused
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਵਿਦਗਿਟ ਮੂਲ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰੇਗੇ, ਜਦੋ ਕਿ ਇਹ ਕੇਦਰਿਤ ਹੋਵੇਗਾ

en: If TRUE, the window has no mimimum size. Setting this to TRUE is 99% of the time a bad idea
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਝਰੋਖੇ ਦਾ ਕੋਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਅਕਾਰ ਨਹੀ ਹੋਵੇਗਾ  ਇਸ ਨੂੰ  ਸੱਚ ਕਰਨਾ ੯੯% ਵਾਰੀ ਗਲਤ ਸੋਚ ਹੈ ।

en: If TRUE, the window is modal (other windows are not usable while this one is up)
pa: ਜੇਕਰ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ, ਝਰੋਖਾ ਮਾਡਲ ਹੋਵੇਗਾ (ਹੋਰ ਝਰੋਖੇ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀ ਹੋ ਸਕਣਗੇ, ਜਦੋ ਕਿ ਇੱਕ ਨੂੰ ਵਰਤਰਹੇ ਹੋ)

en: If TRUE, users can expand the window beyond its minimum size
pa: ਜੇਕਰ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ, ਵਰਤਣਵਾਲਾ ਝਰੋਖੇ ਨੂੰ ਇਸ ਦੇ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸੀਮਾ ਤੋ ਵੱਧ ਫੈਲਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: If TRUE, users can resize the window
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਵਰਤਣਵਾਲਾ ਝਰੋਖੇ ਦਾ ਮੁਡ਼-ਅਕਾਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: If TRUE, week numbers are displayed
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਹਫਤੇ ਦਾ ਨੰਬਰ ਦਿੱਸੇਗਾ

en: If an arrow should be shown if the toolbar doesn't fit
pa: ਕੀ ਤੀਰ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ ਜਦੋ ਕਿ ਸੰਦਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਸਮਾ ਨਾ ਸਕੇ

en: If available horizontal space is bigger than needed for the child, how much of it to use for the child. 0.0 means none, 1.0 means all
pa: ਜੇਕਰ ਉਪਲੱਬਧ ਲੇਟਵੀ ਥਾਂ ਚਲਾਇਡ ਲਈ ਲੋਡ਼ੀਦੀ ਥਾਂ ਤੋ ਵਧੇਰੇ ਹੋਵੇ ਤਾਂਚਲਾਇਡ ਕਿੰਨੀ ਵਰਤੇ 0.0 ਦਾ ਮਤਲਬ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀ, 1.0 ਸਭ

en: If available vertical space is bigger than needed for the child, how much of it to use for the child. 0.0 means none, 1.0 means all
pa: ਜੇਕਰ ਉਪਲੱਬਧ ਲੰਬਕਾਰੀ ਥਾਂ ਚਲਾਇਡ ਲਈ ਲੋਡ਼ੀਦੀ ਥਾਂ ਤੋ ਵਧੇਰੇ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਚਲਾਇਡ ਕਿੰਨੀ ਵਰਤੇ 0.0 ਦਾ ਮਤਲਬ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀ, 1.0 ਸਭ

en: If set, an underline in the label property indicates that the next character should be used for the mnemonic accelerator key in the overflow menu
pa: ਜੇਕਰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕੀਤਾ ਤਾਂ, ਲੇਬਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵਿੱਚ ਹੇਠ ਰੇਖਾ ਵੇਖਾਵੇਗੀ ਕਿ ਅਗਲਾ ਅੱਖਰਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼-ਕੀ ਦੁਆਰਾ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: If set, an underline in the text indicates the next character should be used for the mnemonic accelerator key
pa: ਜੇਕਰ, ਸ਼ਬਦ ਵਿੱਚ ਹੇਠਾਂ ਰੇਖਾ ਖਿੱਚੀ ਗਈ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਅਗਲੇ ਅੱਖਰ ਨੂੰ ਵੇਖਾਵੇਗਾ ਕਿ ਉਹ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਤੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: If set, the label is used to pick a stock item instead of being displayed
pa: ਜੇਕਰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕੀਤਾ ਤਾਂ, ਲੇਬਲ ਸਟਾਕ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਚੁੱਕੇਗਾ ਨਾ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਵੇਖਾਵੇਗਾ

en: If set, wrap lines if the text becomes too wide
pa: ਜੇ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ, ਸਤਰਾਂ ਨੂੰ ਲੇਪਟਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਪਾਠ ਜਿਆਦਾ ਹੀ ਚੌਡ਼ਾ ਹੋ ਗਿਆ

en: If the insertion cursor is shown
pa: ਜੇ ਵਿਚਕਾਰ ਕਰਸਰ ਵੇਖਾਈ ਗਈ ਹੈ

en: If the toggle button is in an "in between" state
pa: ਕੀ ਬਦਲਵੇ ਬਟਨ  "ਵਿਚਕਾਰਲੀ" ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: If the toggle button should be pressed in or not
pa: ਕੀ ਬਦਲਵਾਂ ਬਟਨ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: If the toggle part of the button is displayed
pa: ਕੀ ਬਟਨ ਦਾ ਬਦਲਵਾਂ ਹਿੱਸਾ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: If the tooltips of the toolbar should be active or not
pa: ਕੀ ਸੰਦ-ਪੱਟੀ ਦੇ ਸੰਦ-ਸੰਕੇਤਾਂ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: If this window should be destroyed when the parent is destroyed
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਝਰੋਖੇ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਪੈਰੈਟ ਵੀ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਏਗਾ

en: Ignore hidden
pa: ਲੁਕਵਾਂ ਅਣਡਿੱਠਾ

en: Image
pa: ਚਿੱਤਰ

en: Image widget
pa: ਚਿੱਤਰ ਵਿਦਗਿਟ

en: Image/label border
pa: ਚਿੱਤਰ/ਲੇਬਲ ਦਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Inconsistent
pa: ਅਸੰਗਤ

en: Inconsistent state
pa: ਅਸੰਗਤ ਹਾਲਤ

en: Indent
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋ ਦੂਰ

en: Indent Expanders
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋ ਦੂਰੀ ਨੂੰ ਫੈਲਾਓ

en: Indent set
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋ ਦੂਰੀ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Indicator Size
pa: ਸੰਕੇਤਕ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Indicator Spacing
pa: ਸੰਕੇਤਕ ਦੀ ਥਾਂ

en: Inline completion
pa: ਸਤਰ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ

en: Interior Focus
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਕੇਦਰਿਤ

en: Internal padding
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਚਿਣਾਈ

en: Invert direction slider moves to increase range value
pa: ਬਦਲਵੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਾਲਾ ਸਲਾਇਡਰ ਰੇਜ਼ ਦਾ ਮੁੱਲ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਹਿੱਲੇ

en: Inverted
pa: ਬਦਲਵਾਂ

en: Invisible
pa: ਅਦਿੱਖ

en: Invisible character
pa: ਅਦਿੱਖ ਅੱਖਰ

en: Invisible set
pa: ਅਦਿੱਖ ਬਣਾਓ

en: Is Active
pa: ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: Is Expanded
pa: ਫੈਲ ਗਿਆ ਹੈ

en: Is Expander
pa: ਫੈਲਣਯੋਗ ਹੈ

en: Is focus
pa: ਕੇਦਰਿਤ ਹੈ

en: Is important
pa: ਖਾਸ ਹੈ

en: Is this curve linear, spline interpolated, or free-form
pa: ਕੀ ਇਹ ਚਾਪ ਸਿੱਧੀ ਹੈ, ਜਾਂ ਬੇਢੰਗੀ ਹੈ

en: Justification
pa: ਤਰਕਸੰਗਤ ਕਰੋ

en: Justification set
pa: ਤਰਕਸੰਗਤ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Key Theme Name
pa: ਕੀ-ਸਰੂਪ ਦਾ ਨਾਂ

en: Keybinding to activate the menu bar
pa: ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ

en: Label
pa: ਲੇਬਲ

en: Label widget
pa: ਲੇਬਲ ਵਿਦਗਿਟ

en: Label xalign
pa: ਲੇਬਲ x ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: Label yalign
pa: ਲੇਬਲ y ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: Language
pa: ਭਾਸ਼ਾ

en: Language set
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Largest possible value for the "position" property
pa: "ਟਿਕਾਣਾ" ਵਿਸ਼ੇਸਤਾ ਲਈ ਸੰਭਵ ਵੱਡੇ ਤੋ ਵੱਡਾ ਮੁੱਲ

en: Layout style
pa: ਖਾਕਾ ਸ਼ੈਲੀ

en: Left Attach
pa: ਖੱਬਾ ਜੋਡ਼ੋ

en: Left Margin
pa: ਖੱਬਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Left Padding
pa: ਖੱਬੇ ਚਿਣੋ

en: Left attachment
pa: ਖੱਬਾ ਨੱਥੀ

en: Left margin
pa: ਖੱਬਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Left margin set
pa: ਖੱਬਾ-ਹਾਸ਼ੀਏ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Left, right, or center justification
pa: ਖੱਬੇ, ਸੱਜੇ ਜਾਂ ਵਿੱਚਕਾਰ ਤਰਕਸੰਗਤ ਕਰੋ

en: Length of scale's slider
pa: ਪੈਮਾਨੇ ਦੇ ਪਗਕਾਰ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Length of step buttons at ends
pa: ਅਖੀਰ ਤੇ ਪਗ-ਬਟਨ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Length of the cursor blink cycle, in milleseconds
pa: ਕਰਸਰ ਝਪਕਣ ਦੇ ਸਮਾਂ ਚੱਕਰ ਦੀ ਲੰਬਾਈ (ਮਿਲੀਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Line Wrap
pa: ਸਤਰ ਲੇਪਟੋ

en: Line wrap
pa: ਸਤਰ ਲੇਪਟੋ

en: Link Color
pa: ਸਬੰਧ ਰੰਗ

en: List of authors of the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਲੇਖਕਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਹੈ

en: List of currently active GTK modules
pa: ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਰਗਰਮ GTK ਮੈਡੀਊਲਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: List of icon sizes (gtk-menu=16,16:gtk-button=20,20...
pa: ਆਈਕਾਨ ਅਕਾਰ ਦੀ ਸੂਚੀ (gtk-ਸੂਚੀ=16,16;gtk-ਬਟਨ=20,20...

en: List of people documenting the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਲਿਖਣ ਵਾਲੇ ਲੇਖਕਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: List of people who have contributed artwork to the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਕਲਾਕਾਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Local Only
pa: ਸਥਾਨਕ ਹੀ

en: Logo
pa: ਲੋਗੋ

en: Logo Icon Name
pa: ਲੋਗੋ ਆਈਕਾਨ ਨਾਂ

en: Lower
pa: ਹੇਠਲੀ

en: Lower limit of ruler
pa: ਪੈਮਾਨੇ ਲਈ ਹੇਠਲੀ ਹੱਦ

en: Make the expanders indented
pa: ਫੈਲਾਉ ਨੂੰ ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋ ਦੂਰ ਬਣਾਓ

en: Margin
pa: ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Marked up text to render
pa: ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਲਈ ਪਾਠ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨਬੰਦੀ

en: Markup
pa: ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ

en: Markup column
pa: ਨਿਸ਼ਾਨਬੰਦੀ ਕਾਲਮ

en: Mask
pa: ਮਖੌਟਾ

en: Mask bitmap to use with GdkImage or GdkPixmap
pa: GdkImage ਜਾਂ GdkPixmap ਨਾਲ ਵਰਤਣ ਲਈ ਬਿੱਟਮੈਪ ਕੱਜ ਦਿਉ

en: Max Size
pa: ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਅਕਾਰ

en: Maximal Position
pa: ਵੱਡੀ ਤੋ ਵੱਡੀ ਟਿਕਾਣਾ

en: Maximum Value
pa: ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਮੁੱਲ

en: Maximum Width
pa: ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Maximum Width In Characters
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚੌੜਾਈ ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ

en: Maximum X
pa: ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ X

en: Maximum Y
pa: ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ Y

en: Maximum allowed width of the column
pa: ਕਾਲਮ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਲਾਗੂ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Maximum distance allowed between two clicks for them to be considered a double click (in pixels)
pa: ਦੋ ਦਬਾਉਣ ਵਿਚਕਾਰ ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਮੰਨਣਯੋਗ ਦੂਰੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੋ-ਵਾਰ-ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Maximum length
pa: ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਲੰਬਾਈ

en: Maximum number of characters for this entry. Zero if no maximum
pa: ਇਸ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਅੱਖਰਾਂ ਦੀ ਥਾਂ  0 ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਨਹੀ ਹੈ

en: Maximum possible X value
pa: ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਸੰਭਵ X ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Maximum possible value for Y
pa: ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਸੰਭਵ Y ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Maximum size of the ruler
pa: ਪੈਮਾਨ ਦਾ ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਅਕਾਰ

en: Maximum time allowed between two clicks for them to be considered a double click (in milliseconds)
pa: ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਸਮਾਂ, ਪਹਿਲੀ ਤੇ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਦਬਾਉਣ ਵਿਚਕਾਰ ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਸਮਝਿਆ ਜਾਵੇ ਕਿ ਇਹ ਦੋ-ਵਾਰ-ਦਬਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ (ਮਿਲੀ-ਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Menu
pa: ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ

en: Menu bar accelerator
pa: ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ-ਪੱਟੀ ਤੇਜ਼

en: Menu label
pa: ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ ਲੇਬਲ

en: Merged UI definition
pa: ਰੱਲਗੱਡ UI ਪਰੀਭਾਸ਼ਾ

en: Message Buttons
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਬਟਨ

en: Message Type
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਕਿਸਮ

en: Metric
pa: ਮੈਟਰਿਕ

en: Minimal Position
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟੋ ਟਿਕਾਣਾ

en: Minimum Key Length
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਕੀ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Minimum Slider Length
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਪਗਕਾਰ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Minimum Value
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਮੁੱਲ

en: Minimum Width
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Minimum X
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ X

en: Minimum Y
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ X

en: Minimum allowed width of the column
pa: ਕਾਲਮ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲਾਗੂ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Minimum child height
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਾਇਲਡ ਉਚਾਈ

en: Minimum child width
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਾਇਲਡ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Minimum height of buttons inside the box
pa: ਡੱਬੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਬਟਨਾਂ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਉਚਾਈ

en: Minimum length of scrollbar slider
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸਕਰੋਲਬਾਰ-ਪਗਕਾਰ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Minimum length of the search key in order to look up matches
pa: ਮੇਲ ਲੱਭਣ ਲਈ ਖੋਜ ਕੀ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲੰਬਾਈ

en: Minimum possible value for X
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸੰਭਵ X ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Minimum possible value for Y
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸੰਭਵ Y ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Minimum time the pointer must stay over a menu item before the submenu appear
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸਮਾਂ, ਜਿਸ ਲਈ ਸਬ-ਸੂਚੀ ਦੇ ਖੁਲਣ ਤੋ ਪਹਿਲਾਂ ਸੰਕੇਤਕ ਸੂਚੀ ਚੀਜ਼ ਉਪੱਰ ਹੀ ਰਹੇ

en: Minimum width of buttons inside the box
pa: ਡੱਬੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਬਟਨਾਂ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Mnemonic key
pa: ਮਨਾਮੈਰਿਕ ਕੀ

en: Mnemonic widget
pa: ਮਨਾਮੈਰਿਕ ਵਿਦਗਿਟ

en: Modal
pa: ਮਾਡਲ

en: Mode
pa: ਢੰਗ

en: Model
pa: ਮਾਡਲ

en: Model column to search through when searching through code
pa: ਖੋਜ ਲਈ ਨਮੂਨਾ ਕਾਲਮ, ਜਦੋ ਕੋਡ ਨਾਲ ਖੋਜ ਕਰਨੀ ਹੋਵੇ

en: Model column used to retrieve the icon pixbuf from
pa: ਆਈਕਾਨ ਪਿਕਬਫ਼ ਤੋਂ ਮਾਡਲ ਕਾਲਮ ਵਰਤਣ ਲਈ

en: Model column used to retrieve the text from
pa: ਪਾਠ ਤੋਂ ਪਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਡਲ ਕਾਲਮ

en: Model column used to retrieve the text if using Pango markup
pa: ਜੇਕਰ ਪੈਂਗੋ ਨਿਸ਼ਾਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਮਾਡਲ ਕਾਲਮ ਵਰਤਣ ਲਈ ਪਰਾਪਤ ਪਾਠ

en: Month
pa: ਮਹੀਨਾ

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Name of default font to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਮੂਲ-ਫੋਂਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: Name of file system backend to use
pa: ਵਰਤਣ ਵਾਲੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਬੈਕਐਡ ਦਾ ਨਾਂ

en: Name of icon theme to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਆਈਕਾਨ ਸਰੂਪ ਦਾ ਨਾਂ

en: Name of key theme RC file to load
pa: ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਕੀ-ਸਰੂਪ RC ਫਾਇਲ ਦਾ ਨਾਂ

en: Name of the GtkFileChooser backend to use by default
pa: GtkFileChooser ਦਾ ਨਾਂ ਜੋ ਕਿ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵਰਤਣਾ ਹੈ

en: Name of the cursor theme to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਆਈਕਾਨ ਸਰੂਪ ਦਾ ਨਾਂ

en: Name of the font family, e.g. Sans, Helvetica, Times, Monospace
pa: ਫੋਟ ਸਮੂਹ ਦਾ ਨਾਂ, ਜਿਵੇ ਕਿ ਸੰਨਜ, ਟਾਇਮਜ਼, ਮੋਨੋਸਪੇਸ

en: Name of the themed icon for this window
pa: ਇਸ ਝਰੋਖੇ ਲਈ ਸਰੂਪ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਨਾਂ

en: Name of theme RC file to load
pa: ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਸਰੂਪ RC ਫਾਇਲ ਦਾ ਨਾਂ

en: Name used to refer to the text tag. NULL for anonymous tags
pa: ਪਾਠ ਟੈਗ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਲਈ ਲੌਡ਼ੀਦਾ ਨਾਂ  NULL ਬੇਪਛਾਣ ਲਈ ਵਰਤੋ

en: No Month Change
pa: ਕੋਈ ਮਹੀਨਾ ਨਾ ਬਦਲੋ

en: No show all
pa: ਸਭ ਨਾ ਵੇਖਾਓ

en: Number of Channels
pa: ਚੈਨਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Number of characters to leave space for in the entry
pa: ਇੰਦਰਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਛੱਡਣ ਲਈ ਅੱਖਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Number of columns
pa: ਕਾਲਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Number of columns to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਕਾਲਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Number of pixels between the scrollbars and the scrolled window
pa: ਸਕਰੌਲਬਾਰ ਅਤੇ ਸਕਰੌਲ ਕੀਤੇ ਝਰੋਖੇ ਵਿਚਕਾਰ ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Number of pixels of the entry scrolled off the screen to the left
pa: ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜੋ ਕਿ ਪਰਦੇ ਦੇ ਖੱਬਿਉ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਿਤ ਸਕਰੋਲ ਹੋਣ

en: Number of pixels the cursor can move before dragging
pa: ਖਿੱਚਣ ਤੋ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰਸਰ ਕਿੰਨੇ ਪਿਕਸਲ ਹਿੱਲੇ

en: Numeric
pa: ਅੰਕੀ

en: Obey child
pa: ਉਬੇ-ਚਾਇਲਡ

en: Obsolete property, ignored
pa: ਪੁਰਾਣੀ ਵਿਸ਼ੇਸਤਾ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Odd Row Color
pa: ਟਾਂਕ ਕਤਾਰ ਦਾ ਰੰਗ

en: Offset of text above the baseline (below the baseline if rise is negative)
pa: ਪਾਠ ਦਾ ਮੁੱਖ-ਸਤਰ ਤੋ ਉਪੱਰ ਸੰਤੁਲਨ (ਮੁੱਖ-ਸਤਰ ਤੋ ਹੇਠਾਂ ਉਭਾਰ ਰਿਣਾਤਮਕ ਹੈ)

en: Offset of text above the baseline (below the baseline if rise is negative) in Pango units
pa: ਮੁੱਖਰੇਖਾ ਤੋ ਉਪੱਰ ਪਾਠ ਦਾ ਸੰਤੁਲਨ ਪੈਗੋ ਇਕਾਈ ਵਿੱਚ (ਹੇਠਾਂ ਉਭਾਰ ਰਿਣਾਤਮਿਕ ਹੈ)

en: Opacity of the selection box
pa: ਚੋਣ ਬਕਸੇ ਦਾ ਬਲੌਰੀਪਨ

en: Options specifying the horizontal behaviour of the child
pa: ਚੋਣ ਚਲਾਇਡ ਦੇ ਲੇਟਵੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: Options specifying the vertical behaviour of the child
pa: ਚੋਣ ਚਲਾਇਡ ਦੇ ਲੰਬਕਾਰੀ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: Orientation
pa: ਹਾਲਤ

en: Orientation and growth direction of the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ-ਪੱਟੀ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ ਅਤੇ ਵਾਧੇ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ

en: Override for height request of the widget, or -1 if natural request should be used
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਲਈ ਉਚਾਈ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਉਪੱਰ ਲਿਖ ਦਿਉ, ਜਾਂ -1 ਕੁਦਰਤੀ ਮੰਗ ਹੀ ਵਰਤਣੀ ਹੈ

en: Override for width request of the widget, or -1 if natural request should be used
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਲਈ ਚੌਡ਼ਾਈ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਉਪੱਰ ਲਿਖ ਦਿਉ, ਜਾਂ -1 ਕੁਦਰਤੀ ਮੰਗ ਹੀ ਵਰਤਣੀ ਹੈ

en: Overwrite mode
pa: ਉਪੱਰ ਵੇਖਾਉਣ ਦਾ ਢੰਗ

en: Pack direction
pa: ਪੈਕ ਦਿਸ਼ਾ

en: Pack type
pa: ਪੈਕ ਕਿਸਮ

en: Padding
pa: ਚਿਣਿਆ

en: Page
pa: ਸਫ਼ਾ

en: Page Increment
pa: ਸਫਾ ਵਾਧਾ

en: Page Size
pa: ਸਫਾ ਅਕਾਰ

en: Palette to use in the color selector
pa: ਰੰਗ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਰੰਗ-ਪੱਟੀ ਵਰਤੋ

en: Paragraph background color
pa: ਪੈਰਾ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਰੰਗ

en: Paragraph background color as a (possibly unallocated) GdkColor
pa: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦਾ ਰੰਗ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ (ਨਾ ਵਰਤਿਆ ਗਿਆ) ਤਾਂ GdkColor

en: Paragraph background color as a string
pa: ਪੈਰਾ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਰੰਗ ਸਤਰ ਵਾਂਗ

en: Paragraph background color name
pa: ਪੈਰਾ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਰੰਗ ਨਾਂ

en: Paragraph background set
pa: ਪੈਰਾ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦਿਓ

en: Parent widget
pa: ਪੇਰੈਟ ਵਿਦਗਿਟ

en: Pattern
pa: ਤਰਤੀਬ

en: Pixbuf
pa: ਪਿਕਬਫ

en: Pixbuf Expander Closed
pa: ਪਿਕਬੱਪ ਐਕਸਪੈਡਰ ਬੰਦ

en: Pixbuf Expander Open
pa: ਪਿਕਬੱਪ ਐਕਸਪੈਡਰ ਖੋਲੋ

en: Pixbuf Object
pa: ਪਿਕਬਫ ਇਕਾਈ

en: Pixbuf column
pa: ਪਿਕਬਫ਼ ਕਾਲਮ

en: Pixbuf for closed expander
pa: ਬੰਦ ਐਕਸਪੈਡਰ ਲਈ ਪਿਕਬੱਪ

en: Pixbuf for open expander
pa: ਖੁੱਲੇ ਐਕਸਪੈਡਰ ਲਈ ਪਿਕਬੱਪ

en: Pixel size
pa: ਪਿਕਸਲ ਅਕਾਰ

en: Pixel size to use for named icon
pa: ਨਾਮੀ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਪਿਕਸਲ ਅਕਾਰ

en: Pixels
pa: ਪਿਕਸਲ

en: Pixels Above Lines
pa: ਸਤਰ ਤੋਂ ਉੱਪਰ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels Below Lines
pa: ਸਤਰ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels Inside Wrap
pa: ਲੇਪਟਣ ਵਿੱਚ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels above lines
pa: ਸਤਰ ਤੋ ਉਪੱਰ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels above lines set
pa: ਸਤਰ ਤੋ ਉਪਰਲੇ ਪਿਕਸਲਾਂ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Pixels below lines
pa: ਸਤਰ ਤੋ ਹੇਠਾਂ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels below lines set
pa: ਸਤਰ ਤੋ ਹੇਠਲੇ ਪਿਕਸਲਾਂ ਦਾ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Pixels inside wrap
pa: ਲੇਪਟਣ ਵਿੱਚ ਆਏ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels inside wrap set
pa: ਪਿਕਸਲ ਅੰਦਰੂਨੀ ਲਪੇਟਣ ਦਿਓ

en: Pixels of blank space above paragraphs
pa: ਪ੍ਹੈਰੇ ਤੋ ਉਪੱਰ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਦੇ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels of blank space below paragraphs
pa: ਪ੍ਹੈਰੇ ਤੋ ਹੇਠਾਂ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਦੇ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels of blank space between wrapped lines in a paragraph
pa: ਪ੍ਹੈਰੇ ਵਿੱਚ ਲੇਪਟੀਆਂ ਗਈਆਂ ਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਦੇ ਪਿਕਸਲ

en: Pixmap
pa: ਪਿਕਪੈਮ

en: Popup completion
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਪੂਰਨ

en: Popup set width
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਸੈਟ ਚੌੜਾਈ

en: Popup single match
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਇੱਕਲਾ ਮੇਲ

en: Position
pa: ਟਿਕਾਣਾ

en: Position Set
pa: ਸਥਿਤੀ ਸਮੂਹ

en: Position of mark on the ruler
pa: ਪੈਮਾਨੇ ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਦੀ ਟਿਕਾਣਾ

en: Position of paned separator in pixels (0 means all the way to the left/top)
pa: ਪੈਨਡ ਵੱਖਰੇਵੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ( 0 ਦਾ ਅਰਥ ਹੈ ਸਭ ਪਾਸਿਆ ਤੋਂ ਖੱਬੇ/ਉਪੱਰ ਵੱਲ)

en: Position of the handle relative to the child widget
pa: ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸੰਭਾਲਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Preview Widget Active
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਝਲਕ

en: Preview text
pa: ਪਾਠ ਝਲਕ

en: Preview widget
pa: ਝਲਕ ਵਿਦਗਿਟ

en: Program name
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਨਾਂ

en: Program version
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਰਜਨ

en: Pulse Step
pa: ਲਹਿਰ ਪਗ

en: Radio state
pa: ਰੇਡੀਉ ਸਥਿਤੀ

en: Ratio
pa: ਅਨੁਪਾਤ

en: Reads the current value, or sets a new value
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹੋ, ਜਾਂ ਨਵਾਂ ਮੁੱਲ ਦਿਓ

en: Receives default
pa: ਮੂਲ ਲੈ ਸਕੇ

en: Render detail to pass to the theme engine
pa: ਸਰੂਪ ਇੰਜਣ ਨੂੰ ਦੇਣ ਲਈ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਵੇਰਵਾ

en: Reorderable
pa: ਮੁਡ਼-ਕਰਮਯੋਗ

en: Resizable
pa: ਮੁਡ਼-ਆਕਾਰਯੋਗ

en: Resize
pa: ਮੁਡ਼-ਅਕਾਰ

en: Resize mode
pa: ਮੁਡ਼-ਅਕਾਰ ਮੋਡ

en: Resize mode of the column
pa: ਕਾਲਮ ਦਾ ਮੁਡ਼-ਅਕਾਰ ਮੋਡ

en: Resolution for Xft, in 1024 * dots/inch. -1 to use default value
pa: Xft ਲਈ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ, 1024 * ਬਿੰਦੂ/ਇੰਚ -1 ਮੂਲ ਮੁੱਲ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵਰਤੋਂ

en: Right Attach
pa: ਸੱਜੇ ਜੋਡ਼ੋ

en: Right Margin
pa: ਸੱਜਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Right Padding
pa: ਸੱਜੇ ਚਿਣੋ

en: Right attachment
pa: ਸੱਜਾ ਨੱਥੀ

en: Right margin
pa: ਸੱਜਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Right margin set
pa: ਸੱਜਾ ਹਾਸ਼ੀਆ ਦਿਓ

en: Rise
pa: ਉਭਰੋ

en: Rise set
pa: ਉਭਾਰਨ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Row Spacing
pa: ਸਤਰ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Row has children
pa: ਕਤਾਰ ਵਿੱਚ ਚਾਇਲਡਰਨ ਹਨ

en: Row is an expander row, and is expanded
pa: ਕਤਾਰ ਇੱਕ ਫੈਲਣਯੋਗ ਕਤਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਫੈਲ ਗਈ ਹੈ

en: Row spacing
pa: ਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Row span column
pa: ਕਤਾਰ ਕਾਲਮ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ

en: Rows
pa: ਸਤਰਾਂ

en: Rowstride
pa: ਕਤਾਰਾਂ

en: Rules Hint
pa: ਸ਼ਰਤਾਂ ਦੇ ਸੰਕੇਤ

en: Sans 12
pa: ਸਨਸ ੧੨

en: Screen
pa: ਸਕਰੀਨ

en: Scroll offset
pa: ਸੰਤੁਲਿਤ ਸਕਰੋਲ

en: Scrollable
pa: ਸਲਰੋਲਬਲ

en: Scrollbar spacing
pa: ਸਕਰੌਲਬਾਰ ਵਿੱਥ

en: Search Column
pa: ਕਾਲਮ ਖੋਜ

en: Secondary
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ

en: Secondary backward stepper
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਪਿੱਛੇਵੱਲ ਜਾਣਵਾਲਾ

en: Secondary cursor color
pa: ਕਰਸਰ ਦਾ ਸੈਕੰਡਰੀ ਰੰਗ

en: Secondary forward stepper
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਅੱਗੇਵੱਲ ਜਾਣਵਾਲਾ

en: Select Multiple
pa: ਬਹੁ-ਚੋਣ

en: Select multiple
pa: ਇੱਕ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਦੀ ਚੋਣ

en: Select on focus
pa: ਕੇਦਰਿਤ ਨੂੰ ਚੁਣੋ

en: Selectable
pa: ਚੋਣਯੋਗ

en: Selection Bound
pa: ਚੋਣ ਸੀਮਾ

en: Selection Box Alpha
pa: ਚੋਣ ਬਕਸਾ ਐਲਫ਼ਾ

en: Selection Box Color
pa: ਚੋਣ ਬਕਸਾ ਰੰਗ

en: Selection mode
pa: ਚੋਣ ਢੰਗ

en: Sensitive
pa: ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ

en: Set a hint to the theme engine to draw rows in alternating colors
pa: ਬਦਲਵੇ ਰੰਗ ਵਿੱਚ ਕਤਾਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਰੂਪ-ਇੰਜਣ ਦੇ ਲਈ ਸੰਕੇਤ ਨਿਰਧਾਰਨ ਕਰੋ

en: Set the column for the expander column
pa: ਫੈਲਣਵਾਲਾ ਕਾਲਮ ਲਈ ਕਾਲਮ ਚੁਣੋ

en: Shadow Type
pa: ਛਾਂ ਕਿਸਮ

en: Shadow type
pa: ਛਾਂ ਕਿਸਮ

en: Short label
pa: ਛੋਟਾ ਲੇਬਲ

en: Show Arrow
pa: ਤੀਰ ਵੇਖਾਉ

en: Show Border
pa: ਹਾਸ਼ੀਆ ਵੇਖਾਓ

en: Show Day Names
pa: ਦਿਨ ਦੇ ਨਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: Show Heading
pa: ਸਿਰਲੇਖ ਵੇਖਾਓ

en: Show Hidden
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਵੇਖਾਓ

en: Show Tabs
pa: ਟੈਬਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: Show Week Numbers
pa: ਹਫਤਾ ਨੰਬਰ ਵੇਖਾਓ

en: Show button images
pa: ਬਟਨ-ਚਿੱਤਰ ਵੇਖਾਓ

en: Show file operations
pa: ਫਾਇਲ ਕਾਰਵਾਈ ਵੇਖਾਓ

en: Show menu images
pa: ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਚਿੱਤਰ ਵੇਖਾਉ

en: Show size
pa: ਅਕਾਰ ਵੇਖਾਓ

en: Show style
pa: ਸ਼ੈਲੀ ਵੇਖਾਓ

en: Show text
pa: ਸ਼ਬਦ ਵੇਖਾਓ

en: Show the column header buttons
pa: ਕਾਲਮ ਸਿਰਲੇਖ ਬਟਨ ਵੇਖਾਓ

en: Shrink
pa: ਸੁੰਘਡ਼ੋ

en: Side of the handlebox that's lined up with the docking point to dock the handlebox
pa: ਹੈਡਲ-ਡੱਬੇ ਦਾ ਪਾਸਾ ਜੋ ਕਿ ਹੈਡਲ-ਡੱਬੇ ਨਾਲ ਡਾਕ ਅਤੇ ਡਾਕ-ਬਿੰਦੂ ਨਾਲ ਕਤਾਰਬੱਧ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Single Line Mode
pa: ਇੱਕਲੀ ਸਤਰ ਢੰਗ

en: Single Paragraph Mode
pa: ਇੱਕ ਪੈਰਾ ਮੋਡ

en: Size
pa: ਅਕਾਰ

en: Size of areas outside the widget's allocation to draw
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਜਾਰੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਬਣਨ ਵਾਲੇ ਖੇਤਰ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Size of check or radio indicator
pa: ਚੈਕ ਜਾਂ ਰੇਡੀਓ ਸੰਕੇਤਕ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Size of dropdown indicator
pa: ਹੇਠ-ਡਿੱਗਣ ਵਾਲੇ ਸੰਕੇਤਕ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Size of icons in default toolbars
pa: ਮੂਲ ਸੰਦਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Size of spacers
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂਵਾਂ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Size of the expander arrow
pa: ਫੈਲਾ ਵਾਲੇ ਤੀਰ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Size to use for cursors
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਕਰਸਰ ਅਕਾਰ

en: Sizing
pa: ਅਕਾਰ

en: Skip pager
pa: ਪੇਜ਼ਰ ਨੂੰ ਛੱਡੋ

en: Skip taskbar
pa: ਕਾਰਜ-ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਛੱਡੋ

en: Slider Length
pa: ਪਗਕਾਰ ਲੰਬਾਈ

en: Slider Width
pa: ਸਲਾਇਡਰ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Smallest possible value for the "position" property
pa: "ਟਿਕਾਣਾ" ਵਿਸ਼ੇਸਤਾ ਲਈ ਸੰਭਵ ਛੋਟੇ ਤੋ ਛੋਟਾ ਮੁੱਲ

en: Snap edge
pa: ਕਿਨਾਰੇ ਦਾ ਦਰਿਸ਼

en: Snap edge set
pa: ਕਿਨਾਰਾ ਸਮੂਹ ਦਾ ਦਰਿਸ਼

en: Snap to Ticks
pa: ਸੰਕੇਤਾਂ ਲਈ ਸਨੈਪ

en: Sort direction the sort indicator should indicate
pa: ਕਰਮ ਦਿਸ਼ਾ, ਜੋ ਕਿ ਕਰਮ ਸੰਕੇਤਕ ਵੇਖਾਵੇ

en: Sort indicator
pa: ਕਰਮ ਸੰਕੇਤਕ

en: Sort order
pa: ਕਰਮ ਤਰਤੀਬ

en: Space between value text and the slider/trough area
pa: ਖਾਲ਼ੀ ਥਾਂ, ਸ਼ਬਦ ਅਤੇ ਪਗਕਾਰ/ਕੁੰਡ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ

en: Space style
pa: ਖਾਲੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Space to put between the label and the child
pa: ਲੇਬਲ ਅਤੇ ਚਲਾਇਡ ਵਿੱਚ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Space which is inserted at the edges of the icon view
pa: ਆਈਕਾਨ ਝਲਕ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Space which is inserted between cells
pa: ਸੈੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਥਾਂ

en: Space which is inserted between cells of an item
pa: ਇੱਕ ਇਕਾਈ ਦੇ ਸੈੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Space which is inserted between grid column
pa: ਗਰਿੱਡ ਕਾਲਮ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Space which is inserted between grid rows
pa: ਗਰਿੱਡ ਕਤਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Spacer size
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Spacing
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Spacing around check or radio indicator
pa: ਚੈਕ ਜਾਂ ਰੇਡੀਓ ਸੰਕੇਤਕ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਥਾਂ

en: Spacing around expander arrow
pa: ਫੈਲਾ ਵਾਲੇ ਤੀਰ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਥਾਂ

en: Spacing around indicator
pa: ਸੰਕੇਤਕ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Spacing between buttons
pa: ਬਟਨਾਂ ਵਿੱਚਕਾਰ ਥਾਂ

en: Spacing between step buttons and thumb
pa: ਪਗ-ਬਟਨ ਅਤੇ ਥੰਬ ਵਿੱਚਕਾਰ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Spacing between thumb/steppers and outer trough bevel
pa: ਥੰਬ/ਪਗਕਾਰਾਂ ਅਤੇ trough bevel ਵਿਚਕਾਰ ਖਾਲ਼ੀ ਥਾਂ

en: Specifies the visual style of the bar in percentage mode (Deprecated)
pa: ਪੱਟੀ ਦੀ ਵੇਖਣ-ਸ਼ੈਲੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ (ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ)

en: Specify how resize events are handled
pa: ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ ਕਿ ਮੁਡ਼-ਅਕਾਰ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਕਿਵੇ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Speeds up GtkTreeView by assuming that all rows have the same height
pa: ਸਾਰੀਆ ਕਤਾਰਾਂ ਦੀ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਉਚਾਈ ਮੰਨ ਕੇ GtkTreeView ਦੀ ਗਤੀ ਵਧਾਉ

en: Split Cursor
pa: ਕਰਸਰ ਖਿੰਡਾਓ

en: Step Increment
pa: ਪਗ ਵਾਧਾ

en: Stepper Size
pa: ਪਗਕਾਰ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Stepper Spacing
pa: ਪਗਕਾਰ ਦੀ ਥਾਂ

en: Stock ID
pa: ਸਟਾਕ ID

en: Stock ID for a stock image to display
pa: ਸਟਾਕ ਚਿੱਤਰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸਟਾਕ ID

en: Stock Icon
pa: ਸਟਾਕ ਆਈਕਾਨ

en: Stock Id
pa: ਸਟਾਕ Id

en: Storage type
pa: ਸੰਭਾਲਣ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Strikethrough
pa: ਵਿੰਨ੍ਹੋ

en: Strikethrough set
pa: ਵਿੰਨ੍ਹਣ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Style
pa: ਸ਼ੈਲੀ

en: Style of bevel around the contents
pa: ਹਿੱਸੇ ਦੁਆਲੇ bevel ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Style of bevel around the menubar
pa: ਸੂਚੀ-ਪੱਟੀ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਬੀਵਲ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Style of bevel around the spin button
pa: ਸਪੈਨ ਬਟਨ ਦੁਆਲੇ bevel ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Style of bevel around the statusbar text
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਦੁਆਲੇ bevel ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Style of bevel around the toolbar
pa: ਸੰਦਪੱਟੀ ਦੁਆਲੇ bevel ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Style of underline for this text
pa: ਇਸ ਪਾਠ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਰੇਖਾ ਖਿੱਚਣ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Symbolic size to use for stock icon, icon set or named icon
pa: ਸਟਾਕ ਆਈਕਾਨ, ਆਈਕਾਨ ਸੈਟ ਜਾਂ ਨਾਂ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਸਬੰਧ ਅਕਾਰ

en: TRUE if the Position property should be used
pa: ਸਹੀ ਜੇਕਰ ਸਥਿਤੀ-ਵਿਸ਼ੇਸਤਾ ਵਰਤਣੀ ਹੈ

en: TRUE if the window should be brought to the user's attention.
pa: ਸੱਚ, ਜੇਕਰ ਝਰੋਖੇ ਉਪਭੋਗੀ ਦਾ ਧਿਆਨ ਖਿੱਚੇ

en: TRUE if the window should not be in the pager.
pa: ਸਹੀ, ਜੇਕਰ ਝਰੋਖਾ ਪੇਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਨਹੀ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: TRUE if the window should not be in the task bar.
pa: ਸਹੀ, ਜੇਕਰ ਝਰੋਖਾ ਕਾਰਜ-ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: TRUE if the window should receive the input focus when mapped.
pa: ਸੱਚ, ਜੇਕਰ ਝਰੋਖੇ ਇੰਪੁੱਟ ਧਿਆਨ ਲਵੇ, ਜਦੋਂ ਮਿਲਾਇਆ ਗਿਆ ਹੋਵੇ।

en: TRUE if the window should receive the input focus.
pa: ਸਹੀ, ਜੇਕਰ ਝਰੋਖਾ ਕੇਦਰਿਤ ਹੋ ਸਕੇ

en: Tab Border
pa: ਟੈਬ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Tab Position
pa: ਟੈਬ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Tab expand
pa: ਟੈਬ ਫੈਲਾਓ

en: Tab fill
pa: ਟੈਬ ਭਰੋ

en: Tab label
pa: ਟੈਬ ਲੇਬਲ

en: Tab pack type
pa: ਟੈਬ ਪੈਕ ਕਿਸਮ

en: Tabs
pa: ਟੈਬ

en: Tabs set
pa: ਟੈਬਾਂ ਦਿਓ

en: Tag Table
pa: ਟੈਗ ਸਾਰਣੀ

en: Tag name
pa: ਟੈਗ ਨਾਂ

en: Take Focus
pa: ਕੇਂਦਰ ਲਵੋ

en: Tearoff State
pa: ਵੱਖ ਹਾਲਤ

en: Tearoff Title
pa: ਸਿਰਲੇਖ ਨੂੰ ਵੱਖ ਕਰੋ

en: Text
pa: ਪਾਠ

en: Text Column
pa: ਪਾਠ ਕਾਲਮ

en: Text Tag Table
pa: ਪਾਠ ਟੈਗ ਸਾਰਣੀ

en: Text column
pa: ਪਾਠ ਕਾਲਮ

en: Text direction
pa: ਪਾਠ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ

en: Text direction, e.g. right-to-left or left-to-right
pa: ਪਾਠ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ, ਜਿਵੇ ਕਿ ਸੱਜੇ-ਤੋ ਖੱਬਾ ਜਾਂ ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜਾ

en: Text of the expander's label
pa: ਫੈਲੇ ਲੇਬਲ ਦਾ ਪਾਠ

en: Text of the frame's label
pa: ਫਰੇਮ ਦੇ ਲੇਬਲ ਦਾ ਸ਼ਬਦ

en: Text of the label widget inside the button, if the button contains a label widget
pa: ਬਟਨ ਵਿੱਚ ਲੇਬਲ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਸ਼ਬਦ, ਜੇਕਰ ਬਟਨ ਵਿੱਚ ਲੇਬਲ ਵਿਦਗਿਟ ਹੈ

en: Text on the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਪੱਟੀ ਉੱਤੇ ਪਾਠ

en: Text to be displayed in the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ-ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ਬਦ

en: Text to render
pa: ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਪਾਠ

en: Text to show in the item.
pa: ਚੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ਬਦ

en: Text x alignment
pa: ਪਾਠ x -ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ

en: Text y alignment
pa: ਪਾਠ y -ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ

en: The GdkFont that is currently selected
pa: GdkFont ਜੋ ਹੁਣ ਚੁਣੇ ਗਏ ਹਨ

en: The GtkActionGroup this GtkAction is associated with, or NULL (for internal use).
pa: ਇਹ GtkActionGroup, GtkAction ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ ਹੈ, ਜਾਂ NULL (ਸਿਰਫ ਅੰਦਰੂਨੀ ਵਰਤੋ ਲਈ)

en: The GtkAdjustment connected to the progress bar (Deprecated)
pa: GtkAdjustment ਤਰੱਕੀ-ਪੱਟੀ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ਿਆ ਹੈ (ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ)

en: The GtkAdjustment for the horizontal position
pa: ਲੇਟਵੀ ਸ਼ਫਬੰਦੀ ਸਥਿਤੀ ਲਈ GtkAdjustment

en: The GtkAdjustment for the vertical position
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਸ਼ਫਬੰਦੀ ਸਥਿਤੀ ਲਈ GtkAdjustment

en: The GtkAdjustment that contains the current value of this range object
pa: GtkAdjustment ਜੋ ਕਿ ਰੇਜ਼ ਆਬਜੈਕਟ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ ਰੱਖਦਾ ਹੈ

en: The GtkAdjustment that determines the values of the horizontal position for this viewport
pa: ਇਸ ਦਰਿਸ਼-ਥਾਂ ਲਈ ਲੇਟਵੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਮੁੱਲ ਪਤਾ ਕਰਨ ਲਈ GtkAdjustment

en: The GtkAdjustment that determines the values of the vertical position for this viewport
pa: ਇਸ ਦਰਿਸ਼-ਥਾਂ ਲਈ ਲੰਬਕਾਰੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਮੁੱਲ ਪਤਾ ਕਰਨ ਲਈ GtkAdjustment

en: The GtkIconSize value that specifies the size of the rendered icon
pa: GtkIconSize ਮੁੱਲ ਜੋ ਕਿ ਪੇਸ਼ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਆਕਾਰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: The URL for the link to the website of the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਸਤਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ URL ਹੈ

en: The X string that represents this font
pa: X ਸਤਰ ਜੋ ਕਿ ਇਸ ਫੋਟ ਨੂੰ ਵੇਖਾਵੇ

en: The acceleration rate when you hold down a button
pa: ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਕੇ ਰੱਖਣ ਤੇ ਪਰਵੇਗ-ਗਤੀ

en: The adjustment that holds the value of the spinbutton
pa: ਅਨਕੂਲਤਾ ਜੋ ਕਿ ਸਪਿਨ-ਬਟਨ ਦੇ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਦੀ ਹੈ

en: The alignment of the lines in the text of the label relative to each other. This does NOT affect the alignment of the label within its allocation. See GtkMisc::xalign for that
pa: ਲੇਬਲ ਦੇ ਪਾਠ ਦੀਆਂ ਸਤਰਾਂ ਦੀ ਇੱਕ-ਦੂਰਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ  ਇਹ ਲੇਬਲ ਦੀ ਉਪਲੱਬਧ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਹੀ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਲਈGtkMisc::xalign ਨੂੰ ਵੇਖੋ।

en: The amount of space between children
pa: ਚੈਲਡਰਨ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨੀ ਥਾਂ ਹੈ

en: The amount of space between two consecutive columns
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ, ਦੋ ਲਗਾਤਾਰ ਕਾਲਮਾਂ ਵਿਚਕਾਰ

en: The amount of space between two consecutive rows
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ, ਦੋ ਲਗਾਤਾਰ ਕਤਾਰਾਂ ਵਿਚਕਾਰ

en: The amount of space to add on the left and right of the widget, in pixels
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਖੱਬੇ ਤੇ ਸੱਜੇ ਜੋਡ਼ਨ ਲਈ ਖਾਲ਼ੀ ਥਾਂ (ਪਿਕਸਿਲ ਵਿੱਚ)

en: The amount of space to add on the top and bottom of the widget, in pixels
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਉਪੱਰ ਤੇ ਹੇਠਾਂ ਜੋਡ਼ਨ ਲਈ ਖਾਲ਼ੀ ਥਾਂ (ਪਿਕਸਿਲ ਵਿੱਚ)

en: The border relief style
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਛੋਟ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: The buffer which is displayed
pa: ਬਫਰ ਜੋ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: The buttons shown in the message dialog
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਵਾਰਤਾਲਾਪ ਵਿੱਚ ਬਟਨ ਵੇਖਾਓ

en: The character to use when masking entry contents (in "password mode")
pa: ਅੱਖਰ, ਜੋ ਕਿ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਦੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨੂੰ ਲੁਕਉਣ ਦੇ ਕੰਮ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ("ਗੁਪਤ ਕੋਡ" ਵਿੱਚ)

en: The child pack direction of the menubar
pa: ਮੇਨ-ਪੱਟੀ ਦੀ ਚਾਈਲਡ ਪੈਕ ਦਿਸ਼ਾ

en: The closure to be monitored for accelerator changes
pa: ਪਰਵੇਸ਼ਕ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਲਈ ਸਬੰਧ

en: The colorspace in which the samples are interpreted
pa: ਰੰਗ ਸਪੇਸ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਿ ਨਮੂਨੇ ਵੇਖੇ ਜਾ ਸਕਣਗੇ

en: The column number to attach the left side of the child to
pa: ਚਲਾਇਡ ਨਾਲ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਜੋਡ਼ਨ ਲਈ ਕਾਲਮ ਦਾ ਨੰਬਰ

en: The column number to attach the right side of a child widget to
pa: ਕਾਲਮ ਗਿਣਤੀ ਜੋ ਕਿ ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਤੇ ਜੋਡ਼ੀ ਜਾਵੇਗੀ

en: The column number to attach the right side of the child to
pa: ਚਲਾਇਡ ਨਾਲ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਜੋਡ਼ਨ ਲਈ ਕਾਲਮ ਦਾ ਨੰਬਰ

en: The column of the model containing the strings.
pa: ਮਾਡਲ ਦੇ ਕਾਲਮ ਵਿੱਚ ਸਤਰਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਪਰਾਪਤ ਕਰੇਗਾ।

en: The contents of the entry
pa: ਇੰਦਰਾਜ਼ ਦਾ ਪਾਠ

en: The current color
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਰੰਗ

en: The current filter for selecting which files are displayed
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੌਜੂਦਾ ਫਿਲਟਰ

en: The current opacity value (0 fully transparent, 65535 fully opaque)
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਧੁੰਦਲਾਪਨ ਦਾ ਮੁੱਲ (0 ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ , 65535 ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਧੁੰਦਲਾ)

en: The current position of the insertion cursor in chars
pa: ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਚਕਾਰਲੀ ਕਰਸਰ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਸਥਿਤੀ

en: The currently selected filename
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਚੁਣਿਆ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ

en: The default display for GDK
pa: ਜੀਡੀਕੇ(GDK) ਲਈ ਮੂਲ ਦਰਿਸ਼

en: The default height of the window, used when initially showing the window
pa: ਝਰੋਖੇ ਦੀ ਮੂਲ ਉਚਾਈ, ਜੋ ਕਿ ਝਰੋਖੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵੇਲੇ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ

en: The default width of the window, used when initially showing the window
pa: ਝਰੋਖੇ ਦੀ ਮੂਲ ਚੌਡ਼ਾਈ, ਜੋ ਕਿ ਝਰੋਖੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵੇਲੇ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ

en: The desired maximum width of the label, in characters
pa: ਲੇਬਲ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋੜੀਦੀ ਚੌੜਾਈ, ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ

en: The desired width of the button widget, in characters.
pa: ਬਟਨ ਵਿਦਗਿਟ ਦੀ ਲੋੜੀਦੀ ਚੌਰਾਈ ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: The desired width of the label, in characters
pa: ਲੇਬਲ ਦੀ ਲੋੜੀਦੀ ਚੌੜਾਈ, ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ

en: The dialog has a separator bar above its buttons
pa: ਤਖੱਤੀ ਕੋਲ ਇਸ ਦੇ ਬਟਨਾ ਤੋ ਉਪੱਰ ਵੱਖਰੇਵਾਂ-ਪੱਟੀ ਹੋਵੇ

en: The direction the arrow should point
pa: ਤੀਰ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਸ਼ਾਨਦੇਹੀ ਕਰੇ

en: The directions in which the size group affects the requested sizes of its component widgets
pa: ਦਿਸ਼ਾ, ਜਿਸ ਅਨੁਸਾਰ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਅਕਾਰ ਇਸ ਦੇ ਭਾਗ ਵਿਦਗਿਟਾਂ ਨੂੰ ਪਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: The dropdown menu
pa: ਲਕਟਦਾ ਮੇਨੂ

en: The event mask that decides what kind of GdkEvents this widget gets
pa: ਘਟਨਾ-ਮਖੌਟਾ, ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਵਿਦਗਿਟ ਕਿਸਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ GdkEvents ਨੂੰ ਪਰਾਪਤ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: The file chooser dialog to use.
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਫਾਇਲ ਚੋਣਕਾਰ ਵਰਤੋਂ।

en: The fixed height
pa: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਉਚਾਈ

en: The fixed width
pa: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: The fraction of total progress to move the bouncing block when pulsed
pa: ਕੁੱਲ ਕੰਮ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਜੋ ਕਿ ਜਦੋ ਲਹਿਰ ਆਉਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਬਲਾਕ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਖਿਸਕਾਉਦੇ ਹਨ

en: The fraction of total work that has been completed
pa: ਕੁੱਲ ਕੰਮ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਜੋ ਕਿ ਪੂਰੇ ਹੋ ਗਏ ਹਨ

en: The height of the layout
pa: ਖਾਕੇ ਦੀ ਉਚਾਈ

en: The horizontal alignment of the label
pa: ਲੇਬਲ ਦੀ ਲੇਟਵੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: The horizontal alignment, from 0 (left) to 1 (right). Reversed for RTL layouts.
pa: ਲੇਟਵੀ ਸਫ਼ਬੰਦੀ, 0 (ਖੱਬਿਉ) ਤੋ 1 (ਸੱਜਿਉ) RTL ਲਈ ਉਲਟ ਹੈ|

en: The inconsistent state of the button
pa: ਬਟਨ ਦੀ ਅਸੰਗਤ ਸਥਿਤੀ

en: The increment used for each iteration in activity mode (Deprecated)
pa: ਸਰਗਰਮ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਹਰੇਕ ਦੁਹਰਾਉ ਲਈ ਵਾਧਾ (ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ)

en: The index of the child in the parent
pa: ਪੇਰੈਟ ਵਿੱਚ ਚਾਇਲਡ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਤਤਕਰਾ

en: The index of the current page
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਫ਼ੇ ਦਾ ਤਤਕਰਾ

en: The initial position of the window
pa: ਝਰੋਖੇ ਦੀ ਮੁੱਢਲੀ ਸਥਿਤੀ

en: The item which is currently active
pa: ਚੀਜ਼ ਜੋ ਹੁਣ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: The label for the link to the website of the program. If this is not set, it defaults to the URL
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਵੈਬਸਾਇਟ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਦਾ ਲੇਬਲ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਇਹ ਨਾਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ, ਇਹ ਮੂਲ URL ਹੋਵੇਗਾ।

en: The label used for menu items and buttons that activate this action.
pa: ਲੇਬਲ ਜੋ ਸੂਚੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਬਟਨਾਂ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਨੁੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: The language this text is in, as an ISO code. Pango can use this as a hint when rendering the text. If not set, an appropriate default will be used.
pa: ਭਾਸ਼ਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕੋਡ ਹੈ, ਦਾ ISO ਕੋਡ ਹੈ। ਪਾਠ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਨਗੋ ਦੀ ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ  ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇਸ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨੂੰ ਨਹੀ ਸਮਝ ਸਕੇ ਤਾਂ  ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦੀ ਲੋਡ਼ ਵੀ ਨਹੀ ਹੈ।

en: The language this text is in, as an ISO code. Pango can use this as a hint when rendering the text. If you don't understand this parameter, you probably don't need it
pa: ਭਾਸ਼ਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕੋਡ ਹੈ, ਦਾ ਆਈ-ਐਸ-ਓ ਕੋਡ ਹੈ  ਪਾਠ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਨਗੋ ਦੀ ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ  ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ  ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇਸ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨੂੰ ਨਹੀ ਸਮਝ ਸਕੇ ਤਾਂ  ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦੀ ਲੋਡ਼ ਵੀ ਨਹੀ ਹੈ

en: The mask that decides what kind of extension events this widget gets
pa: ਮਖੌਟਾ ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਵਿਦਗਿਟ ਕਿਸਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆ ਵਾਧੂ-ਘਟਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪਰਾਪਤ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: The maximum value of the adjustment
pa: ਸਮਰੂਪ ਕਰਨ ਦਾ ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਮੁੱਲ ਹੈ

en: The menu of options
pa: ਚੋਣ ਦੀ ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ

en: The metric used for the ruler
pa: ਫੁੱਟੇ ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮੈਟਰਿਕ

en: The minimum value of the adjustment
pa: ਸਮਰੂਪ ਕਰਨ ਦਾ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਮੁੱਲ ਹੈ

en: The mnemonic accelerator key for this label
pa: ਇਸ ਲੇਬਲ ਲਈ ਮਨਾਮੈਰਿਕ -ਤੇਜ਼-ਕੀ

en: The model containing the possible values for the combo box
pa: ਮਾਡਲ ਕੰਬੋ-ਬਾਕਸ ਲਈ ਸੰਭਵ ਮੁੱਲ ਰੱਖਦਾ ਹੈ

en: The model for the TreeModelSort to sort
pa: TreeModelSort ਨੂੰ ਕਰਮਬੱਧ ਕਰਨ ਲਈ ਨਮੂਨਾ

en: The model for the combo box
pa: ਕੰਬੋ-ਬਾਕਸ ਲਈ ਨਮੂਨਾ

en: The model for the icon view
pa: ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਣ ਲਈ ਮਾਡਲ

en: The model for the tree view
pa: ਲੜੀ-ਝਲਕ ਲਈ ਮਾਡਲ

en: The model to find matches in
pa: ਨਮੂਨਾ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਮੇਲ ਲੱਭਣਾ ਹੈ

en: The name of the icon from the icon theme
pa: ਆਈਕਾਨ ਸਰੂਪ ਤੋਂ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਨਾਂ

en: The name of the program. If this is not set, it defaults to g_get_application_name()
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਨਾਂ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਇਹ ਨਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ, ਮੂਲ g_get_application_name() ਹੋਵੇਗਾ।

en: The name of the selected font
pa: ਚੁਣੇ ਫੋਂਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: The name of the themed icon displayed on the item
pa: ਇਕਾਈ ਉੱਤੇ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸਰੂਪ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਨਾਂ

en: The name of the widget
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: The number of bits per sample
pa: ਪ੍ਰਤੀ ਨਮੂਨੇ ਵਿੱਚ ਬਿੱਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: The number of blocks which can fit in the progress bar area in activity mode (Deprecated)
pa: ਸਰਗਰਮੀ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ-ਪੱਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਮਾ ਸਕਣ ਵਾਲੇ ਬਲਾਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ (ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ)

en: The number of bytes between the start of a row and the start of the next row
pa: ਇਸ ਕਤਾਰ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ  ਅਤੇ ਅਗਲੀ ਕਤਾਰ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਬਿੱਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: The number of columns in the table
pa: ਸਾਰਣੀ ਵਿੱਚ ਕਾਲਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: The number of columns of the pixbuf
pa: ਪੈਕਸਬਫ ਵਿੱਚ ਕਾਲਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: The number of decimal places that are displayed in the value
pa: ਦਸ਼ਮਲਵ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜੋ ਕਿ ਮੁੱਲ ਵਿੱਚ ਦਿੱਸੇਗੀ

en: The number of decimal places to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਦਸ਼ਮਲਵ ਅੰਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: The number of discrete blocks in a progress bar (when shown in the discrete style)
pa: ਸਰਗਰਮੀ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ-ਪੱਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਮਾ ਸਕਣ ਵਾਲੇ ਖੰਡਿਤ ਬਲਾਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ (ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ)

en: The number of rows in the table
pa: ਸਾਰਣੀ ਵਿੱਚ ਸਤਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: The number of rows of the pixbuf
pa: ਪੈਕਸਬਫ ਵਿੱਚ ਕਤਾਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: The number of samples per pixel
pa: ਪ੍ਰਤੀ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ ਨਮੂਨਿਆ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: The orientation of the toolbar
pa: ਸੰਦਪੱਟੀ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: The pack direction of the menubar
pa: ਮੇਨੂ-ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਪੈਕ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ

en: The padding to insert at the bottom of the widget.
pa: ਵਿਡਗਿਟ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਚਿਣ ਦਿਓ

en: The padding to insert at the left of the widget.
pa: ਵਿਡਗਿਟ ਦੇ ਖੱਬੇ ਚਿਣ ਦਿਓ

en: The padding to insert at the right of the widget.
pa: ਵਿਡਗਿਟ ਦੇ ਸੱਜੇ ਚਿਣ ਦਿਓ

en: The padding to insert at the top of the widget.
pa: ਵਿਡਗਿਟ ਦੇ ਉਪੱਰ ਚਿਣ ਦਿਓ

en: The page increment of the adjustment
pa: ਸਮਰੂਪ ਕਰਨ ਦਾ ਸਫ਼ਾ ਵਾਧਾ ਹੈ

en: The page size of the adjustment
pa: ਸਮਰੂਪ ਕਰਨ ਦਾ ਸਫਾ ਅਕਾਰ ਹੈ

en: The parent widget of this widget. Must be a Container widget
pa: ਇਸ ਵਿਦਗਿਟ ਦਾ ਪੇਰੈਟ ਵਿਦਗਿਟ  ਇੱਕ ਕੰਨਟੇਨਰ ਵਿਦਗਿਟ ਹੀ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: The pixbuf to render
pa: ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪਿਕਬੱਫ

en: The position in which the current value is displayed
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਜਿੱਥੇ ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ ਵੇਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: The position of the opposite end of the selection from the cursor in chars
pa: ਕਰਸਰ ਤੋ ਚੋਣ ਦੀ ਵਿਰੋਧੀ ਸਿਰਿਆ ਤੱਕ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ

en: The preferred place to ellipsize the string, if the cell renderer does not have enough room to display the entire string, if at all
pa: ਅੰਡਾਕਾਰ-ਅਕਾਰ ਸਤਰ ਦੀ ਪਸੰਦੀਦਾ ਥਾ, ਜੇਕਰ ਸੈਲ ਕੋਈ ਪੂਰੀ ਸਤਰ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀ ਥਾਂ ਨਾ ਹੋਵੇ

en: The preferred place to ellipsize the string, if the label does not have enough room to display the entire string, if at all
pa: ਅੰਡਾਕਾਰ ਸਤਰ ਲਈ ਪਸੰਦੀਦਾ ਥਾਂ, ਜੇਕਰ ਲੇਬਲ ਕੋਲ ਲੋੜੀਦੀ ਸਤਰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਪੂਰੀ ਥਾਂ ਨਾ ਹੋਵੇ

en: The preferred place to ellipsize the string, if the progressbar does not have enough room to display the entire string, if at all
pa: ਅੰਡਕਾਰ-ਅਕਾਰ ਸਤਰ ਲਈ ਪਸੰਦੀਦਾ ਥਾਂ, ਜੇਕਰ ਤਰੱਕੀ ਪੱਟੀ ਲਈ ਪੂਰੀ ਸਤਰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਥਾਂ ਨਾ ਹੋਵੇ।

en: The radio action whose group this action belongs to.
pa: ਰੇਡੀਓ ਕਾਰਵਾਈ, ਜਿਸ ਗਰੁੱਪ ਨਾਲ ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਸਬੰਧਤ ਹੈ।

en: The radio button whose group this widget belongs to.
pa: ਰੇਡੀਉ ਬਟਨ ਜਦੋ ਕਿ ਇਸ ਸਮੂਹ ਜਿਸ ਨਾਲ ਵਿਦਗਿਟ ਸਬੰਧ ਹੈ।

en: The representation being used for image data
pa: ਚਿੱਤਰ ਡੈਟਾ ਲਈ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ

en: The row number to attach the bottom of the child to
pa: ਚਲਾਇਡ ਨਾਲ ਹੇਠਲੇ ਪਾਸੇ ਜੋਡ਼ਨ ਲਈ ਸਤਰ ਦਾ ਨੰਬਰ

en: The row number to attach the top of a child widget to
pa: ਕਤਾਰ ਗਿਣਤੀ ਜੋ ਕਿ ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਸਿਰੇ ਤੇ ਜੋਡ਼ੀ ਜਾਵੇਗੀ

en: The row number to attach the top of the child to
pa: ਚਲਾਇਡ ਨਾਲ ਉਪਰਲੇ ਪਾਸੇ ਜੋਡ਼ਨ ਲਈ ਸਤਰ ਦਾ ਨੰਬਰ

en: The screen where this window will be displayed
pa: ਸਕਰੀਨ ਜਿਥੇ ਕਿ ਝਰੋਖਾ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: The selected color
pa: ਚੁਣਿਆ ਰੰਗ

en: The selected day (as a number between 1 and 31, or 0 to unselect the currently selected day)
pa: ਚੁਣਿਆ ਦਿਨ ( ਇੱਕ ਨੰਬਰ 1 ਅਤੇ 31 ਵਿੱਚੋ, ਜਾਂ 0 ਮੌਜੂਦਾ ਚੁਣੇ ਦਿਨ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨ ਲਈ)

en: The selected month (as a number between 0 and 11)
pa: ਚੁਣਿਆ ਮਹੀਨਾ (ਇੱਕ ਨੰਬਰ 0 ਅਤੇ 11 ਵਿੱਚੋਂ)

en: The selected opacity value (0 fully transparent, 65535 fully opaque)
pa: ਚੁਣਿਆ ਧੁੰਦਲਾਪਨ (0 ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ , 65535 ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਧੁੰਦਲਾ)

en: The selected year
pa: ਚੁਣਿਆ ਵਰ੍ਹਾ

en: The selection mode
pa: ਚੋਣ ਢੰਗ

en: The step increment of the adjustment
pa: ਸਮਰੂਪ ਕਰਨ ਦਾ ਪਗ ਵਾਧਾ ਹੈ

en: The stock ID of the stock icon to render
pa: ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਸਟਾਕ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਸਟਾਕ ID

en: The stock icon displayed in widgets representing this action.
pa: ਸਟਾਕ ਆਈਕਾਨ ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ ਵਿੱਚ ਵਿਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: The stock icon displayed on the item
pa: ਚੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸਟਾਕ ਆਇਕਾਨ

en: The string displayed in the child's menu entry
pa: ਚਾਈਲਡ ਦੀ ਮੇਨੂ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਸਤਰ ਵੇਖਾਓ

en: The string displayed on the child's tab label
pa: ਚਾਈਲਡ ਦੇ ਟੈਬ ਲੇਬਲ ਉੱਤੇ ਸਤਰ ਵਿਖਾਈ ਜਾਵੇ

en: The style of the widget, which contains information about how it will look (colors etc)
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ, ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਰੱਖਦੀ ਹੈ ਇਹ ਕਿਸਤਰਾਂ ਦਾ ਦਿੱਸੇਗਾ(ਜਿਵੇ  ਰੰਗ ਆਦਿ)

en: The text of the label
pa: ਲੇਬਲ ਦੇ ਸ਼ਬਦ

en: The text of the label includes XML markup. See pango_parse_markup()
pa: ਲੇਬਲ ਦੇ ਪਾਠ ਵਿੱਚ XML ਮਾਰਕਅੱਪ ਹੋਵੇ  ਵੇਖੋ pango_parse_markup()

en: The text to display in order to demonstrate the selected font
pa: ਚੁਣੇ ਫੋਟਾਂ ਲਈ ਝਲਕ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਪਾਠ

en: The time before hiding a submenu when the pointer is moving towards the submenu
pa: ਸਮਾਂ ਇੱਕ ਸਬ-ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਉਹਲੇ ਹੋਣ ਤੋ ਪਹਿਲਾਂ, ਜਦੋ ਕਿ ਸੰਕੇਤਕ ਸਬ-ਸੂਚੀ ਵੱਲ ਆ ਰਿਹਾ ਹੋਵੇ

en: The title of the color selection dialog
pa: ਰੰਗ ਚੁਣਨ ਵਾਲੀ ਤਖਤੀ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: The title of the file chooser dialog.
pa: ਫਾਇਲ ਚੋਣਕਾਰ ਵਾਰਤਾਲਾਪ ਦਾ ਨਾਂ ਹੈ।

en: The title of the font selection dialog
pa: ਫੋਟ ਚੋਣਕਾਰ ਵਾਰਤਾਲਾਪ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: The title of the window
pa: ਝਰੋਖੇ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: The toggle button can be activated
pa: ਬਦਲਣਯੋਗ ਬਟਨ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮਯੋਗ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: The toggle state of the button
pa: ਬਟਨ ਦੀ ਬਦਲਵੀ ਹਾਲਤ

en: The type of message
pa: ਸੁਨੇਹੇ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: The type of operation that the file selector is performing
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਕਿਸਮ ਜੋ ਕਿ ਫਾਇਲ ਚੋਣਕਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: The type of the window
pa: ਝਰੋਖੇ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: The value
pa: ਮੁੱਲ

en: The value of the adjustment
pa: ਸਮਰੂਪ ਕਰਨ ਦਾ ਮੁੱਲ ਹੈ

en: The value returned by gtk_radio_action_get_current_value() when this action is the current action of its group.
pa: ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਆਪਣੇ ਸਮੂਹ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਕਾਰਵਾਈ ਹੈ ਤਾਂ gtk_radio_action_get_current_value() ਨੇ ਵਾਪਿਸ ਕੀਤਾ ਮੁੱਲ

en: The version of the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਵਰਜਨ ਹੈ

en: The vertical alignment of the label
pa: ਲੇਬਲ ਦੀ ਲੰਬਕਾਰੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: The vertical alignment, from 0 (top) to 1 (bottom)
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ, ਤੋਂ 0 (ਉਪੱਰੋ) ਤੋਂ 1 (ਹੇਠੋ)

en: The widget to be activated when the label's mnemonic key is pressed
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਸਰਗਰਮ ਹੋ ਜਾਵੇ ਜਦੋ ਕਿ ਲੇਬਲ ਦੀ ਅੰਕੀ ਕੀ ਦਬਾਈ ਜਾਵੇ

en: The widget to be monitored for accelerator changes
pa: ਪਰਵੇਸ਼ਕ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ

en: The width at which the text is wrapped
pa: ਚੌੜਾਈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਪਾਠ ਸਮੇਟਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: The width of the empty border outside the containers children
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਚਲਾਇਡਰਨ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖਾਲੀ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: The width of the layout
pa: ਖਾਕੇ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: The width used for each item
pa: ਹਰ ਇਕਾਈ ਲਈ ਵਰਤਨ ਲਈ ਚੌੜਾਈ

en: The window gravity of the window
pa: ਝਰੋਖੇ ਦੀ ਝਰੋਖਾ-ਗਰੇਵਿਟੀ

en: The x-align
pa: x-ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: The xpad
pa: xpad

en: The y-align
pa: y-ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: The ypad
pa: ypad

en: Theme Name
pa: ਸਰੂਪ ਨਾਂ

en: Title
pa: ਸਿਰਲੇਖ

en: Title to appear in column header
pa: ਕਾਲਮ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ ਉਪੱਰ ਦਿੱਸਣ ਵਾਲਾ ਕਾਲਮ

en: Toggle state
pa: ਬਦਲਵੀਂ ਹਾਲਤ

en: Toolbar Style
pa: ਸੰਦਪੱਟੀ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Toolbar icon size
pa: ਸੰਦਪੱਟੀ ਦਾ ਆਇਕਾਨ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Toolbar style
pa: ਸੰਦਪੱਟੀ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ

en: Tooltip
pa: ਉਪੱਰੀ ਸੰਕੇਤ

en: Tooltips
pa: ਸੰਦ-ਸੰਕੇਤ

en: Top Attach
pa: ਉਪੱਰ ਜੋਡ਼ੋ

en: Top Padding
pa: ਉਪੱਰ ਚਿਣੋ

en: Top attachment
pa: ਉਪੱਰ ਨੱਥੀ

en: TreeModel column containing the column span values
pa: ਟਰੀਮਾਡਲ ਕਾਲਮ ਵਿੱਚ ਕਾਲਮਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਦਾ ਮੁੱਲ

en: TreeModel column containing the row span values
pa: ਟਰੀਮਾਡਲ ਕਾਲਮ ਵਿੱਚ ਕਤਾਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਦਾ ਮੁੱਲ

en: TreeModelSort Model
pa: TreeModelSort ਮਾਡਲ

en: TreeView Model
pa: ਲੜੀ-ਝਲਕ ਮਾਡਲ

en: Trough Border
pa: ਕੁੰਡ ਦਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Type hint
pa: ਸੰਕੇਤ ਲਿਖੋ

en: Type of bevel around toolbar buttons
pa: ਸੰਦਪੱਟੀ ਦੁਆਲੇ bevel ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Type of subpixel antialiasing; none, rgb, bgr, vrgb, vbgr
pa: ਸਬ-ਪਿਕਸਲ ਐਟੀਲਾਈਸਇੰਗ ਦੀ ਕਿਸਮ; ਕੋਈ ਨਹੀ, rgb, bgr, vrgb, vbgr

en: Underline
pa: ਹੇਠਾਂ ਰੇਖਾ

en: Underline set
pa: ਹੇਠਾਂ ਰੇਖਾ ਖਿੱਚਣ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ

en: Unique identifier for the window to be used when restoring a session
pa: ਝਰੋਖੇ ਲਈ ਇਕਸਾਰ ਸ਼ਨਾਖਤੀ ਜੋ ਕਿ ਅਜਲਾਸ ਨੁੰ ਮੁਡ਼-ਸੰਭਾਲਣ ਸਮੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕੇ

en: Update Policy
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਨੀਤੀ

en: Update policy
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਨੀਤੀ

en: Upper
pa: ਉਪੱਰਲੀ

en: Upper limit of ruler
pa: ਪੈਮਾਨੇ ਲਈ ਉਪੱਰਲੀ ਹੱਦ

en: Urgent
pa: ਲਾਜ਼ਮੀ

en: Use Preview Label
pa: ਝਲਕ ਲੇਬਲ ਵਰਤੋਂ

en: Use alpha
pa: ਐਲਫਾ ਵਰਤੋ

en: Use font in label
pa: ਲੇਬਲ ਵਿੱਚ ਫੋਂਟ ਵਰਤੋਂ

en: Use markup
pa: ਨਿਸ਼ਾਨਬੰਦੀ ਵਰਤੋ

en: Use separator
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ ਵਰਤੋਂ

en: Use size in label
pa: ਲੇਬਲ ਵਿੱਚ ਅਕਾਰ ਵਰਤੋਂ

en: Use stock
pa: ਸਟਾਕ ਵਰਤੋਂ

en: Use underline
pa: ਹੇਠਾਂ-ਰੇਖਾ ਵਰਤੋਂ

en: Value
pa: ਮੁੱਲ

en: Value Position
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਮੁੱਲ

en: Value in list
pa: ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਮੁੱਲ

en: Value of the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਪੱਟੀ ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Value spacing
pa: ਮੁੱਲ ਦੀ ਥਾਂ

en: Vertical Adjustment
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਅਨੁਕੂਲਤਾ

en: Vertical Adjustment for the widget
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ

en: Vertical Alignment
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਸਫਬੰਦੀ

en: Vertical Offset
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਸੰਤੁਲਨ

en: Vertical Padding
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਚਿਣੋ

en: Vertical Scrollbar Policy
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਦਾ ਢੰਗ

en: Vertical Separator Width
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਵੱਖਰੇਵੇ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Vertical Tab Border
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਟੈਬ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Vertical adjustment
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਸ਼ਫਬੰਦੀ

en: Vertical adjustment for the text widget
pa: ਪਾਠ ਵਿਦਗਿਟ ਲਈ ਲੰਬਕਾਰੀ ਅਨਕੂਲਤਾ

en: Vertical alignment
pa: ਲੰਬਰੂਪੀ ਸਫਬੰਦੀ

en: Vertical alignment for child
pa: ਚਾਇਲਡ ਲਈ ਲੰਬਕਾਰੀ ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: Vertical options
pa: ਲੰਬਕਾਰ ਚੋਣ

en: Vertical padding
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਚਿਣੋ

en: Vertical position of child in available space. 0.0 is top aligned, 1.0 is bottom aligned
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਥਾਂ ਵਿੱਚ ਚਲਾਇਡ ਲਈ ਲੰਬਕਾਰੀ ਹਾਲਤ ਸਫਬੰਦੀ ਉਪਰੋਂ 0.0 ਤੇ , ਥੱਲਿਉ1.0 'ਤੇ।

en: Vertical scale
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਪੈਮਾਨਾ

en: Vertical space between cells.  Must be an even number
pa: ਸੈੱਲ਼ਾਂ ਵਿੱਚਕਾਰ ਲੰਬਕਾਰੀ ਖਾਲੀ ਚੌਡ਼ਾਈ, ਜਿਸਤ ਸੰਖਿਆ ਹੋਣੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ

en: View allows user to search through columns interactively
pa: ਦਰਿਸ਼ ਵਰਤਣਵਾਲਿਆ ਨੂੰ ਕਾਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲ਼ੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਖੋਜ ਕਰਨ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: View is reorderable
pa: ਮੁਡ਼-ਕਰਮਯੋਗ ਦੀ ਤਰਾਂ ਵੇਖੋ

en: Visibility
pa: ਵੇਖਣਯੋਗਤਾ

en: Visible
pa: ਦਿੱਖ

en: Visible Window
pa: ਦਿੱਖ ਝਰੋਖਾ

en: Visible when horizontal
pa: ਜਦੋ ਲੇਟਵਾਂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: Visible when overflown
pa: ਜਦੋਂ ਭਰ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: Visible when vertical
pa: ਜਦੋ ਲੰਬਕਾਰੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: Website URL
pa: ਵੈਬਸਾਇਟ URL

en: Website label
pa: ਵੈਬਸਾਇਟ ਲੇਬਲ

en: What degree of hinting to use; hintnone, hintslight, hintmedium, or hintfull
pa: ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਵਰਤਣੇ ਹਨ ; ਕੋਈ ਨਹੀ, ਥੋੜੇ, ਮੱਧਮ, ਜਾਂ ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਕ

en: When TRUE, empty menu proxies for this action are hidden.
pa: ਜੇਕਰ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਸੂਚੀ ਪਰਾਕਸੀਆ ਨੁੰ ਉਹਲੇ ਕਰ ਦਿਓ

en: When TRUE, toolitem proxies for this action are represented in the toolbar overflow menu.
pa: ਜੇਕਰ ਠੀਕ ਹੈ ਤਾਂ, ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਸੰਦ-ਇਕਾਈ ਪਰਾਕਸੀ ਨੂੰ ਸੰਦ-ਪੱਟੀ ਭਰਨ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਵਿਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: When the horizontal scrollbar is displayed
pa: ਜਦੋਂ ਲੇਟਵਾਂ ਸਕਰੌਲਬਾਰ ਵਿਖਾਇਆ ਗਿਆ

en: When the menu is a submenu, position it this number of pixels offset horizontally
pa: ਜਦੋ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਸਬ-ਸੂਚੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ, ਇਸ ਨੂੰ ਇੰਨੇ ਪਿਕਸਿਲ ਲੇਟਵੀ ਦਿਸ਼ਾ ਸੰਤੁਲਿਤ ਕਰੋ

en: When the menu is a submenu, position it this number of pixels offset vertically
pa: ਜਦੋ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਸਬ-ਸੂਚੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ, ਇਸ ਨੂੰ ਇੰਨੇ ਪਿਕਸਿਲ ਲੰਬਕਾਰ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਿਤ ਕਰੋ

en: When the vertical scrollbar is displayed
pa: ਜਦੋਂ ਲੰਬਕਾਰੀ ਸਕਰੌਲਬਾਰ ਵਿਖਾਇਆ ਗਿਆ

en: Where the contents are located with respect to the scrollbars
pa: ਸਕਰੌਲਬਾਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਹਿੱਸੇ ਕਿੱਥੇ ਰੱਖੇ ਜਾਣ

en: Whether Tab will result in a tab character being entered
pa: ਕੀ ਟੈਬ ਨਤੀਜਾ ਹੋਵੇ, ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਟੈਬ ਅੱਖਰ ਦਾ

en: Whether a file chooser in GTK_FILE_CHOOSER_ACTION_SAVE will present an overwrite confirmation dialog if the user selects a file name that already exists.
pa: ਕੀ GTK_FILE_CHOOSER_ACTION_SAVE ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਚੋਣਕਾਰ ਇੱਕ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਵਾਉਦਾ ਵਾਰਤਾਲਾਪ ਵੇਖਾਏ, ਜੇਕਰ ਉਪਭੋਗੀ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਦਿੱਤਾ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਹੋਵੇ।

en: Whether a palette should be used
pa: ਕੀ ਰੰਗ-ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਵਰਤਣਾ ਹੈ

en: Whether a spin button should wrap upon reaching its limits
pa: ਕੀ ਸਪਿਨ ਬਟਨ ਨੂੰ ਸਮੇਟਣਾ ਹੈ, ਜਦੋ ਕਿ ਇਹ ਆਪਣੀਆ ਸੀਮਾਵਾਂ ਤੇ ਪੁੱਜ ਜਾਵੇ

en: Whether an empty value may be entered in this field
pa: ਕੀ ਇਸ ਖਾਨੇ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਮੁੱਲ ਦੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਦੀ ਹੈ

en: Whether buttons for creating/manipulating files should be displayed
pa: ਕੀ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ/ਵਰਤਣ ਲਈ ਬਟਨ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣ

en: Whether buttons in dialogs should use the alternative button order
pa: ਕੀ ਵਾਰਤਾਲਾਪ ਦੇ ਬਟਨ ਲਈ ਬਦਲਵਾਂ ਬਟਨ ਕਰਮ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Whether default toolbars have text only, text and icons, icons only, etc.
pa: ਕੀ ਮੂਲ ਸੰਦਪੱਟੀ ਲਈ ਸ਼ਬਦ ਹੀ, ਸ਼ਬਦ ਤੇ ਆਈਕਾਨ, ਆਈਕਾਨ ਹੀ ਆਦਿ ਹੋਣ

en: Whether dropdowns should have a tearoff menu item
pa: ਕੀ ਲਟਕਣ ਵਾਲੇ ਵੱਖ ਮੇਨੂ ਇਕਾਈਆਂ ਹੋਣ

en: Whether dropdowns should look like lists rather than menus
pa: ਕੀ ਲਟਕਣ ਹੇਠਾਂ-ਖੁਲਣ ਵਾਲਾ ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ ਦੀ ਤਰਾਂ ਨਾ ਹੋਕੇ ਇੱਕ ਸੂਚੀ ਵਾਂਗ ਦਿੱਸੇ

en: Whether entered text overwrites existing contents
pa: ਕੀ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਪਾਠ ਮੌਜੂਦਾ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰ ਦੇਵੇ

en: Whether entered values must already be present in the list
pa: ਕੀ ਦਿੱਤਾ ਮੁੱਲ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Whether erroneous values are automatically changed to a spin button's nearest step increment
pa: ਕੀ ਗਲਤ ਮੁੱਲ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਹੀ ਸਪਿਨ-ਬਟਨ ਦੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਵਾਧਾ ਮੁੱਲ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਜਾਣ

en: Whether extra space given to the child should be allocated to the child or used as padding
pa: ਕੀ ਚਾਇਲਡ ਦੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਚਾਇਡ ਨੂੰ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਚਿਣਨ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇ

en: Whether gtk_widget_show_all() should not affect this widget
pa: ਕੀ  gtk_widget_show_all() ਸਾਰੇ ਵਿਦਗਿਟ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਾ ਕਰੇ

en: Whether images should be shown in menus
pa: ਕੀ ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਚਿੱਤਰ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣ

en: Whether lines are wrapped at widget edges
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਸਤਰ ਲੇਪਟੀ ਜਾਏ

en: Whether list item matching is case sensitive
pa: ਕੀ ਚੀਜ਼-ਸੂਚੀ ਸ਼ਬਦ ਦੇ ਆਕਾਰ ਨੂੰ ਮੇਲ ਕਰੇ

en: Whether menu accelerators can be changed by pressing a key over the menu item
pa: ਕੀ ਸੂਚੀ-ਤੇਜ਼ ਸੂਚੀ ਉਪੱਰ ਇੱਕ ਕੀ ਦਬਾਉਣ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਜਾਣ

en: Whether non-numeric characters should be ignored
pa: ਕੀ ਅੰਕਾਂ ਤੋ  ਬਿਨਾਂ ਅੱਖਰਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ

en: Whether or not to give the color an alpha value
pa: ਕੀ ਰੰਗ ਨੂੰ ਐਲਫਾ ਮੁੱਲ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: Whether or not to keep all text in a single paragraph
pa: ਕੀ ਸਾਰੇ ਪਾਠ ਨੂੰ ਇੱਕੋ ਪ੍ਹੈਰੇ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਹੈ

en: Whether rows should be expanded/collapsed when the pointer moves over them
pa: ਕੀ ਸੂਚਕ ਕਤਾਰਾਂ ਦੇ ਉੱਪਰ ਹੋਣ ਸਮੇਂ ਸਮੇਟੀਆਂ/ਫੈਲਾਈਆਂ ਜਾਣ

en: Whether selected font size is shown in the label
pa: ਕੀ ਚੁਣੇ ਫੋਟ ਅਕਾਰ ਨੂੰ ਲੇਬਲ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Whether spacers are vertical lines or just blank
pa: ਕੀ ਵੱਖਰਵੇ ਵਿੱਚ ਲੰਬਕਾਰੀ ਰੇਖਾਵਾਂ ਹੋਣ ਜਾਂ ਸਿਰਫ ਖਾਲੀ ਹੀ ਹੋਵੇ

en: Whether stock icons should be shown in buttons
pa: ਕੀ ਸਟਾਕ ਆਈਕਾਨ ਬਟਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇ

en: Whether tabs should be shown or not
pa: ਕੀ ਟੈਬਾਂ ਵੇਖਾਉਣੀਆਂ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀ

en: Whether tabs should have homogeneous sizes
pa: ਕੀ ਟੈਬਾਂ ਇਕੋ ਅਕਾਰ ਦੀਆ ਹੋਣ

en: Whether tearoff menu items should be added to menus
pa: ਸੂਚੀ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਵੱਖ-ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਨੂੰ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਜੋਡ਼ਨਾ ਹੈ

en: Whether the action group is enabled.
pa: ਕੀ ਕਾਰਵਾਈ ਸਮੂਹ ਯੋਗ ਹੈ।

en: Whether the action group is visible.
pa: ਕੀ ਕਾਰਵਾਈ ਸਮੂਹ ਦਿੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Whether the action is considered important. When TRUE, toolitem proxies for this action show text in GTK_TOOLBAR_BOTH_HORIZ mode.
pa: ਕੀ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰੀ  ਮੰਨਣਾ ਹੈ  ਜੇਕਰ ਹਾਂ ਤਾਂ GTK_TOOLBAR_BOTH_HORIZ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਸੰਦ-ਚੀਜ਼ ਪਰਾਕਸੀ ਲਈ ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਪਾਠ ਰੂਪੀ ਵੇਖਾਵੇਗੀ

en: Whether the action is enabled.
pa: ਕੀ ਕਾਰਵਾਈ ਯੋਗ ਹੈ

en: Whether the action is visible.
pa: ਕੀ ਕਾਰਵਾਈ ਦਿੱਸ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Whether the application supplied widget for custom previews should be shown.
pa: ਕੀ ਸੋਧ ਝਲਕ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਕਾਰਜ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇਵੇ।

en: Whether the application will paint directly on the widget
pa: ਕੀ ਕਾਰਜ ਵਿਦਗਿਟ ਤੇ ਸਿੱਧਾ ਹੀ ਚਿੱਤਰਕਾਰੀ ਕਰ ਸਕੇ

en: Whether the arrow keys move through the list of items
pa: ਕੀ ਚੀਜ਼ਾਂ-ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਤੀਰ-ਕੀ ਵਰਤਣੀਆ ਹਨ

en: Whether the background color fills the entire line height or only the height of the tagged characters
pa: ਕੀ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦਾ ਰੰਗ ਸਤਰ ਦੀ ਪੂਰੀ ਉਚਾਈ ਨੁੰ ਭਰ ਦੇਵੇ ਜਾਂ ਸਿਰਫ ਟੈਗ ਅੱਖਰਾਂ ਦੀ ਉਚਾਈ ਤੱਕ

en: Whether the border should be shown or not
pa: ਕੀ ਹਾਸ਼ੀਆਂ ਵੇਖਾਉਣਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀ

en: Whether the button grabs focus when it is clicked with the mouse
pa: ਕੀ ਬਟਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਹੋ ਜਾਵੇ, ਜਦੋ ਕਿ ਇਹ ਮਾਊਸ ਨਾਲ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Whether the child should receive extra space when the parent grows
pa: ਕੀ ਚਾਇਲਡ ਵੱਖਰੀ ਥਾਂ ਲੈ ਲੈਣ ਜਦੋ ਕਿ ਮੂਲ਼ (ਪੇਰੈਨਟ) ਵੱਧ ਰਹੇ ਹੋ

en: Whether the child's tab should fill the allocated area or not
pa: ਕੀ ਚਾਈਲਡ ਦੀ ਟੈਬ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਭਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: Whether the child_displacement_x/_y properties should also affect the focus rectangle
pa: ਕੀ child_displacement_x/_y properties ਚਤੁਰਭੁਜ ਕੇਂਦਰ ਨੂੰ ਪਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether the children should all be the same size
pa: ਕੀ ਚੈਲਰਨ ਇੱਕੋ ਆਕਾਰ ਦੇ ਹੋਣ

en: Whether the color selector should allow setting opacity
pa: ਕੀ ਰੰਗ ਚੋਣ ਧੁੰਦਕਾਪਨ ਦਾ ਨਿਰਧਾਰਨ ਵੇਖਾਵੇ

en: Whether the column can be reordered around the headers
pa: ਕੀ ਕਾਲਮ ਸਿਰਲੇਖ ਦੁਆਲੇ ਮੁਡ਼-ਕਰਮਬੱਧ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੈ

en: Whether the combo box draws a frame around the child
pa: ਕੀ ਕੰਬੋ-ਬਕਸਾ ਚਾਈਲਡ ਦੁਆਲੇ ਫਰੇਮ ਵੇਖਾਓ

en: Whether the combo box grabs focus when it is clicked with the mouse
pa: ਕੀ ਕੰਬੋ-ਬਕਸ ਕੇਂਦਰਿਤ ਹੋ ਜਾਵੇ, ਜਦੋ ਕਿ ਇਹ ਮਾਊਸ ਨਾਲ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Whether the common prefix should be inserted automatically
pa: ਕੀ ਆਮ ਅਗੇਤਰ ਸਵੈ-ਚਾਲਤ ਹੀ ਜੋੜ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ

en: Whether the completions should be shown in a popup window
pa: ਕੀ ਇੱਕ ਪੋਪਅੱਪ ਝਰੋਖੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ

en: Whether the current value is displayed as a string next to the slider
pa: ਕੀ ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ ਪਗਕਾਰ ਤੇ ਅਗਲ਼ੀ ਸਤਰ ਵੇਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Whether the cursor should blink
pa: ਕੀ ਕਰਸਰ ਝਪਕੇ

en: Whether the entry contents can be edited
pa: ਕੀ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਹਿੱਸੇ ਨੁੰ ਸੋਧਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Whether the event box is visible, as opposed to invisible and only used to trap events.
pa: ਕੀ ਘਟਨਾ-ਡੱਬਾ ਦਿੱਸਯੋਗ ਹੋਵੇ, ਇਸ ਦੇ ਉਲਟ ਕਿ ਲੁਕਵਾਂ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਘਟਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਫਡ਼ੇ ਹੀ

en: Whether the event-trapping window of the eventbox is above the window of the child widget as opposed to below it.
pa: ਕੀ ਘਟਨਾ-ਡੱਬੇ ਦਾ ਘਟਨਾ ਫਡ਼ਨ ਵਾਲਾ ਝਰੋਖਾ ਚਾਲਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਉਪੱਰ ਹੋਵੇ ,ਇਸ ਦੇ ਉਲਟ ਕਿ ਇਸ ਦੇ ਹੇਠਾਂ

en: Whether the expander has been opened to reveal the child widget
pa: ਕੀ ਫੈਲਾਣਵਾਲੇ ਨੂੰ ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Whether the header can be clicked
pa: ਕੀ ਸਿਰਲੇਖ ਦਬਾਉਣਯੋਗ ਹੋਵੇ

en: Whether the hidden files and folders should be displayed
pa: ਕੀ ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਅਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣੇ ਹਨ

en: Whether the input focus is within this GtkWindow
pa: ਕੀ ਇਸ GtkWindow ਵਿੱਚ ਇੰਨਪੁੱਟ ਕੇਦਰ ਹੋਵੇ

en: Whether the item should be the same size as other homogeneous items
pa: ਕੀ ਚੀਜ਼ ਉਸੇ ਆਕਾਰ ਦੀ ਹੋਵੇ ਜਿਸ ਦੀ ਹੋਰ ਸਮ-ਰੂਪ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹਨ

en: Whether the item should receive extra space when the toolbar grows
pa: ਕੀ ਚੀਜ਼ ਹੋਰ ਵਾਧੂ ਥਾਂ ਲਵੇ ਜਦੋ ਕਿ ਸੰਦਪੱਟੀ ਫੈਲੇ

en: Whether the label is drawn in the selected font
pa: ਕੀ ਚੁਣੇ ਫੋਟਾਂ ਨਾਲ ਲੇਬਲ ਨੂੰ ਫਿਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Whether the label is drawn with the selected font size
pa: ਕੀ ਚੁਣੇ ਫੋਟ ਅਕਾਰ ਨਾਲ ਲੇਬਲ ਨੂੰ ਫਿਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Whether the label is in single line mode
pa: ਕੀ ਲੇਬਲ ਇੱਕ ਇੱਕਲੇ ਸਤਰ ਢੰਗ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇ

en: Whether the label text can be selected with the mouse
pa: ਕੀ ਲੇਬਲ ਦੇ ਸ਼ਬਦ ਮਾਊਸ ਨਾਲ ਚੁਣੇ ਜਾ ਸਕਣ

en: Whether the menu item is checked
pa: ਕੀ ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ-ਚੀਜ਼ ਚੈੱਕ ਹੋ ਜਾਏ

en: Whether the menu item looks like a radio menu item
pa: ਕੀ ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ-ਚੀਜ਼ ਇੱਕ ਰੇਡੀਓ ਮੇਨੂ-ਸੂਚੀ ਚੀਜ਼ ਵਾਂਗ ਲੱਗੇ

en: Whether the pixbuf has an alpha channel
pa: ਕੀ ਪੈਕਸਬਫ ਵਿੱਚ ਐਲਫਾ ਚੈਨਲ ਹੈ

en: Whether the preview widget should take up the entire space it is allocated
pa: ਕੀ ਝਲਕ ਵਿਦਗਿਟ ਸਾਰੀ ਉਪਲੱਬਧ ਥਾਂ ਨੂੰ ਵਰਤ ਲਵੇ

en: Whether the progress is shown as text
pa: ਕੀ ਤਰੱਕੀ ਨੂੰ ਸ਼ਬਦ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Whether the proxies for this action look like radio action proxies
pa: ਕੀ ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਪਰਾਕਸੀ ਰੇਡੀਉ ਕਾਰਵਾਈ ਪਰਾਕਸੀ ਵਾਂਗ ਲੱਗੇ

en: Whether the rendered pixbuf should be colorized according to the state
pa: ਕੀ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਪਿਕਬਫ਼ਰ ਨੂੰ ਹਾਲਤ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਰੰਗਦਾਰ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ

en: Whether the selected file(s) should be limited to local file: URLs
pa: ਕੀ ਚੁਣੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਸਿਰਫ ਸਥਾਨਿਕ ਹੀ ਹੋਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ : URLs

en: Whether the selected font style is shown in the label
pa: ਕੀ ਚੁਣੀ ਫੋਟ ਸ਼ੈਲੀ ਨਾਲ ਲੇਬਲ ਨੂੰ ਫਿਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Whether the selection should follow the pointer
pa: ਕੀ ਚੋਣ ਸੂਚਕ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰੇ

en: Whether the separator is drawn, or just blank
pa: ਵਖਰੇਵਾਂ ਉਲੀਕਿਆ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਸਿਰਫ ਖਾਲੀ ਛੱਡਿਆ ਜਾਵੇ

en: Whether the spin button should update always, or only when the value is legal
pa: ਕੀ ਸਪਿਨ ਬਟਨ ਹਮੇਸ਼ਾ ਅੱਪਡੇਟ ਹੁੰਦਾ ਰਹੇ, ਜਾਂ ਇਸ ਦਾ ਮੁੱਲ ਸਥਿਰ ਹੈ

en: Whether the statusbar has a grip for resizing the toplevel
pa: ਕੀ ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਉਪਰੀ ਦੇ ਮੁਡ਼-ਅਕਾਰ ਨੂੰ ਵੇਖੇ

en: Whether the text can be modified by the user
pa: ਕੀ ਪਾਠ ਵਰਤਣਵਾਲਾ ਸੋਧ ਸਕੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: Whether the toolbar item is considered important. When TRUE, toolbar buttons show text in GTK_TOOLBAR_BOTH_HORIZ mode
pa: ਕੀ ਸੰਦਪੱਟੀ ਦੀ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਖਾਸ ਮੰਨਣਾ ਹੈ  ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਸੰਦਪੱਟੀ ਦੇ ਬਟਨGTK_TOOLBAR_BOTH_HORIZ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਸ਼ਬਦ ਵੇਖਾਉਣਗੇ

en: Whether the toolbar item is visible when the toolbar is in a horizontal orientation.
pa: ਕੀ ਸੰਦਪੱਟੀ ਦੀ ਚੀਜ਼ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਵੇ, ਜਦੋ ਕਿ ਸੰਦਪੱਟੀ ਲੇਟਵੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇ

en: Whether the toolbar item is visible when the toolbar is in a vertical orientation.
pa: ਕੀ ਸੰਦਪੱਟੀ ਦੀ ਚੀਜ਼ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਵੇ, ਜਦੋ ਕਿ ਸੰਦਪੱਟੀ ਲੰਬਕਾਰੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇ।

en: Whether the toplevel is the current active window
pa: ਕੀ ਉਪੱਰਲਾ ਮੌਜੂਦਾ ਸਰਗਰਮ ਝਰੋਖਾ ਹੈ

en: Whether the widget can accept the input focus
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਇੰਨਪੁੱਟ ਕੇਦਰਿਤ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰ ਸਕੇ

en: Whether the widget can be the default widget
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਮੂਲ ਵਿਦਗਿਟ ਬਣ ਸਕੇ

en: Whether the widget has the input focus
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਇੰਨਪੁੱਟ ਕੇਦਰਿਤ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Whether the widget is part of a composite widget
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਯੋਗਿਕ ਵਿਦਗਿਟ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੈ

en: Whether the widget is the default widget
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਮੂਲ ਵਿਦਗਿਟ ਹੈ

en: Whether the widget is the focus widget within the toplevel
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਸਿਰੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਵਿਦਗਿਟ ਕੇਦਰਿਤ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Whether the widget is visible
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਵੇਖਣਯੋਗ ਹੈ

en: Whether the widget responds to input
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਇੰਨਪੁੱਟ ਨੂੰ ਜਵਾਬਦੇਹ ਹੋਵੇ

en: Whether the window should be decorated by the window manager
pa: ਕੀ ਝਰੋਖਾ, ਝਰੋਖਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਦੁਆਰਾ ਸਜਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ

en: Whether this tag affects background height
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects indentation
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋ ਦੂਰੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects line wrap mode
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਲੇਪਟਣ ਦੀ ਵਿਧੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects paragraph justification
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਤਰਕਸੰਗਤ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects strikethrough
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਵਿੰਨ੍ਹਣ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects tabs
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਟੈਬਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects text editability
pa: ਕੀ ਇਹ ਪਾਠ ਸੋਧਣਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects text visibility
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਪਾਠ ਦੀ ਦਿੱਖ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the background color
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਰੰਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the background stipple
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਪਿੱਠਭੂਮੀ-ਚਿਤਰਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the cell background color
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਸੈਲ਼ ਦੀ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦੇ ਰੰਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ

en: Whether this tag affects the ellipsize mode
pa: ਕੀ ਅੰਡਾਕਾਰਅਕਾਰ ਢੰਗ ਇਸ ਟੈਗ ਨੂੰ ਪਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the font family
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਟ ਸਮੂਹ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the font size
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਟ ਆਕਾਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the font stretch
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਟ ਤਣਾਅ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the font style
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਟ ਸ਼ੈਲੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the font variant
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਟ ਤਬਦੀਲੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the font weight
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਟ ਫੈਲਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the foreground color
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਅਗਲੇ ਪਾਸੇ ਦੇ ਰੰਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the foreground stipple
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਅਗਲੇ-ਪਰਦਾ-ਚਿਤਰਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the language the text is rendered as
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਪਾਠ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the left margin
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਅਗਲੇ-ਪਰਦਾ-ਚਿਤਰਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the number of pixels above lines
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਸਤਰ ਤੋ ਉਪਰਲੇ ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the number of pixels between wrapped lines
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਲੇਪਟੇ ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the paragraph background color
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਪੈਰਾ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਰੰਗ ਨੂੰ ਪਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the right margin
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਸੱਜਾ ਹਾਸ਼ੀਏ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects the rise
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਉਭਾਰਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag affects underlining
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਹੇਠਾਂ ਰੇਖਾ ਖਿੱਚਣ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this tag scales the font size by a factor
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਟ ਅਕਾਰ ਨੂੰ ਗੁਣਾਂਕ ਪੈਮਾਨਾ ਨਾਲ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Whether this text is hidden.
pa: ਕੀ ਇਹ ਪਾਠ ਲੁਕਵਾਂ ਹੋਵੇ

en: Whether to activate the default widget (such as the default button in a dialog) when Enter is pressed
pa: ਕੀ ਮੂਲ ਵਿਦਗਿਟ ਹੀ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਹੈ, ( ਜਿਵੇ ਕਿ ਤੱਖਤੀ ਵਿੱਚ ਮੂਲ ਬਟਨ)ਜਦੋ ਕਿ ਐਟਰ ਨੂੰ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Whether to allow multiple files to be selected
pa: ਕੀ ਬਹੁਤੀਆ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜ਼ਤ ਦੇਣੀ ਹੈ

en: Whether to antialias Xft fonts; 0=no, 1=yes, -1=default
pa: ਕੀ  Xft ਫੋਟ ਨੂੰ ਐਟੀਲਾਈਸਿਕ ਕਰਨਾ ਹੈ; 0= ਨਹੀ, 1=ਹਾਂ, -1=ਮੂਲ

en: Whether to display a stock label with the name of the previewed file.
pa: ਕੀ ਝਲਕ ਫਾਇਲਾਂ ਦੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਸਟਾਕ ਲੇਬਲ ਵੀ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ।

en: Whether to display an "inconsistent" state
pa: ਕੀ "ਅਸੰਗਤ" ਸਥਿਤੀ ਵੇਖਾਈ ਜਾਏ

en: Whether to display the column
pa: ਕੀ ਕਾਲਮ ਵੇਖਾਉਣਾ ਹੈ

en: Whether to draw the focus indicator inside widgets
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਵਿਚ ਕੇਦਰ ਸੰਕੇਤਕ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ

en: Whether to expand the child's tab or not
pa: ਕੀ ਚਲਾਇਡ ਟੈਬ ਨੂੰ ਫੈਲਾਉਣਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀ

en: Whether to hint Xft fonts; 0=no, 1=yes, -1=default
pa: ਕੀ ਸੰਕੇਤ ਦੇਣੇ ਹਨ Xft ਫੋਟ; 0=ਨਹੀ, 1=ਹਾਂ, -1=ਮੂਲ

en: Whether to put a separator between the message dialog's text and the buttons
pa: ਕੀ ਸੁਨੇਹਾ ਵਾਰਤਾਲਾਪ ਸ਼ਬਦ ਅਤੇ ਬਟਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਖਰੇਵਾਂ ਵਰਤਣਾ ਹੈ

en: Whether to select the contents of an entry when it is focused
pa: ਕੀ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਵਿੱਚਲੇ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਚੁਣਾ ਹੈ, ਜਦੋ ਕਿ ਇਹ ਕੇਦਰਿਤ ਹੋ ਜਾਵੇ

en: Whether to show a sort indicator
pa: ਕੀ ਕਰਮ ਸੰਕੇਤਕ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣਾ ਹੈ

en: Whether to strike through the text
pa: ਕੀ ਪਾਠ ਨੂੰ ਵਿੱਚੋ ਵਿੰਨ੍ਹਣਾ ਹੈ

en: Whether to use the value from the snap_edge property or a value derived from handle_position
pa: ਕੀ ਸਨੈਪ-ਕਿਨਾਰੇ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸਤਾ ਤੋ ਮੁੱਲ ਵਰਤਣਾ ਹੈ ਜਾਂ ਸਥਿਤੀ ਤੋ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ

en: Whether to wrap lines never, at word boundaries, or at character boundaries
pa: ਕੀ ਸਤਰਾਂ ਕਦੇ ਨਹੀ ਲੇਪਟਣੀਆਂ ਹਨ, ਨਾ ਸ਼ਬਦ ਦੀ ਹੱਦ ਤੇ ਨਾ ਅੱਖਰਾਂ ਦੀ ਹੱਦ ਤੇ

en: Whether to wrap the license text.
pa: ਕੀ ਲਾਈਸੈਂਸ ਪਾਠ ਨੂੰ ਲਪੇਟਣਾ ਹੈ।

en: Whether two cursors should be displayed for mixed left-to-right and right-to-left text
pa: ਕੀ ਦੋ ਕਰਸਰਾਂ ਵੇਖਾਈਆ ਜਾਣ ਜੋ ਕਿ ਖੱਬੇ ਤੋ ਸੱਜੇ ਤੇ ਸੱਜੇ ਤੋ ਖੱਬੇ ਪਾਠ ਰੱਲਵੇ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ

en: Whether words are wrapped at widget edges
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਸ਼ਬਦ ਲੇਪਟਿਆ ਜਾਏ

en: Which side of the notebook holds the tabs
pa: ਟਿੱਪਣੀ-ਖਾਨੇ ਦੇ ਕਿਹਡ਼ੇ ਪਾਸੇ ਟੈਬਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾਵੇ

en: Widget
pa: ਵਿਦਗਿਟ

en: Widget name
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਨਾਂ

en: Widget to put in column header button instead of column title
pa: ਕਾਲਮ ਸਿਰਲੇਖ ਦੀ ਬਜਾਏ ਕਾਲਮ ਸਿਰਲੇਖ ਬਟਨ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ

en: Widget to use as the item label
pa: ਚੀਜ਼ ਲੇਬਲ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਰਤਣ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ

en: Width
pa: ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Width In Characters
pa: ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Width for each item
pa: ਹਰ ਇਕਾਈ ਲਈ ਚੌੜਾਈ

en: Width in chars
pa: ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Width of border around the button area at the bottom of the dialog
pa: ਤੱਖਤੀ ਦੇ ਹੇਠ ਬਟਨਾਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਦੁਆਲੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Width of border around the label and image in the message dialog
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਤਖਤੀ ਵਿੱਚ ਲੇਬਲ ਅਤੇ ਚਿੱਤਰ ਦੁਆਲੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦਾ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Width of border around the main dialog area
pa: ਮੁੱਲ਼ ਤੱਖਤੀ ਖੇਤਰ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Width of handle
pa: ਹੈਡਲ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Width of scrollbar or scale thumb
pa: ਸਕਰੋਲਬਾਰ ਜਾਂ ਪੈਮਾਨਾ ਥੰਬ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Width of the border around the tab labels
pa: ਟੈਬ ਲੇਬਲਾਂ ਦੁਆਲੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Width of the horizontal border of tab labels
pa: ਟੈਬ ਲੇਬਲ ਦਾ ਲੇਟਵੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Width of the left margin in pixels
pa: ਖੱਬੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ

en: Width of the right margin in pixels
pa: ਸੱਜੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ

en: Width of the vertical border of tab labels
pa: ਟੈਬ ਲੇਬਲ ਦਾ ਲੰਬਕਾਰੀ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: Width request
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਬੇਨਤੀ

en: Width, in pixels, between focus indicator and the widget 'box'
pa: ਕੇਦਰ ਸੰਕੇਤਕ ਅਤੇ ਵਿਦਗਿਟ 'ਡੱਬੇ' ਵਿਚਕਾਰ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Width, in pixels, of the focus indicator line
pa: ਕੇਦਰ ਸੰਕੇਤਕ ਰੇਖਾ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Window Placement
pa: ਝਰੋਖਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: Window Position
pa: ਝਰੋਖਾ ਸਥਿਤੀ

en: Window Role
pa: ਝਰੋਖੇ ਨਿਯਮ

en: Window Title
pa: ਝਰੋਖਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: Window Type
pa: ਝਰੋਖਾ ਕਿਸਮ

en: Word Wrap
pa: ਸ਼ਬਦ ਲੇਪਟੋ

en: Wrap
pa: ਲਪੇਟਣਾ

en: Wrap Mode
pa: ਲੇਪਟਣ ਵਿਧੀ

en: Wrap license
pa: ਲਪੇਟਣ ਵਿਧੀ

en: Wrap mode
pa: ਲੇਪਟਣ ਦਾ ਢੰਗ

en: Wrap mode set
pa: ਲਪੇਟਣ ਢੰਗ ਦਿਓ

en: Wrap width
pa: ਚੌਡ਼ਾਈ ਨੂੰ ਲੇਪਟੋ

en: Wrap width for layouting the items in a grid
pa: ਗਰਿੱਡ ਵਿੱਚ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਲੇਪਟਣ ਦੀ ਚੌਡ਼ਾਈ

en: X Alignment of the column header text or widget
pa: ਕਾਲਮ ਸਿਰਲੇਖ ਦੇ ਪਾਠ ਜਾਂ ਵਿਦਗਿਟ ਦੀ X ਸ਼ਫਬੰਦੀ

en: X align
pa: X ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: X alignment of the child
pa: ਚਾਇਲਡ ਦੀ X ਕਤਾਰਬੰਦੀ

en: X pad
pa: X ਚਿਣਨਾ

en: X position
pa: X ਟਿਕਾਣਾ

en: X position of child widget
pa: ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਦੀ X ਸਥਿਤੀ

en: Xft Antialias
pa: Xft ਐਟੀਲਾਈਸਿਕ

en: Xft Hint Style
pa: Xft ਸੰਕੇਤ ਸ਼ੈਲੀ

en: Xft Hinting
pa: Xft ਸੰਕੇਤ

en: Y align
pa: Y ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ

en: Y alignment of the child
pa: ਚਾਇਲਡ ਦੀ Y ਸਫਬੰਦੀ

en: Y pad
pa: Y ਚਿਣਨਾ

en: Y position
pa: Y ਟਿਕਾਣਾ

en: Y position of child widget
pa: ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਦੀ Y ਸਥਿਤੀ

en: Year
pa: ਵਰ੍ਹਾ

en: height
pa: ਉਚਾਈ

en: mode
pa: ਢੰਗ

en: the GdkScreen for the renderer
pa: ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਲਈ GdkScreen

en: visible
pa: ਦਿੱਖ

en: width
pa: ਚੌਡ਼ਾਈ

en: xalign
pa: x ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: yalign
pa: y ਸਫ਼ਬੰਦੀ
